Umedanganywa na MySpace

MySpaceNitaanza kwa kusema kwamba sipendi MySpace. Kwa kweli, siwezi kusimama MySpace. Nina akaunti ya MySpace ili niweze kufuatilia mtoto wangu, marafiki zake ni akina nani, na kile anachoandika na kutuma. Anajua hiyo ndiyo sababu, na yuko sawa na hiyo. Ninampa uhuru mwingi mkondoni, na kwa kurudi, haikiuki au kutumia uaminifu wangu. Yeye ni mtoto mzuri.

Inaonekana kwamba kila kitu mimi bonyeza MySpace haina kujibu au kupakia kikamilifu. Kiolesura cha mtumiaji ni cha kutisha sana. Nilisoma mkondoni kuwa ni moja ya tovuti bora kwenye wavu. Sina hakika kwanini, ni mbaya.

Sasa inakuja ukweli wa MySpace…

1. MySpace SIYO mafanikio ya virusi.
2. MySpace.com ni Spam 2.0.
3. Tom Anderson hakuunda MySpace.Tom
4. Mkurugenzi Mtendaji wa MySpace Chris DeWolfe ameunganishwa na barua taka ya zamani.
5. MySpace ilikuwa shambulio la moja kwa moja kwenye Friendster.com.

Kwa hivyo… inahakikisha kwamba MySpace ni tovuti tu iliyoundwa kama ng'ombe wa pesa kwa matangazo. Mrembo huh? Maelezo yote ya kushangaza ni katika "kuwaambia wote" kutoka kwa Trent Lapinski, mwandishi ambaye amefunua ukweli juu ya MySpace huko Valleywag.

Sauti ya kivuli? Ndio, nadhani hivyo pia. Hata mbaya zaidi ni kwamba wamiliki wa MySpace, Newscorp, inadaiwa wamekuwa wakijaribu kufunika ukweli kupitia unyanyasaji na malumbano ya kisheria. Inasikitisha kwamba shirika la habari ... mtu anayelindwa na Katiba na watunza ukweli 'atashiriki katika biashara mbaya kama hiyo. Hili bado ni pigo jingine kwa shirika kubwa la habari… labda pumzi nyingine ya mwisho ya jitu linalokufa.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.