Imeandikwa na wajinga kusomwa na wasio na uwezo…

Bwana Rago, mhariri msaidizi wa makala kwenye The Wall Street Journal, kwa ufasaha anwani ulimwengu wa blogi kama:

Blogi ya Blogi: Imeandikwa na wapumbavu ili isomwe na wasio na maadili.

Hili linaweza kuwa shambulio la kupendeza na la kujivunia ambalo nimeona na mtaalamu wa Jarida bado! Kama mtaalamu wa zamani wa gazeti, inakatisha tamaa sana kuona tabia hii. Mbaya zaidi, mimi ni shabiki wa Wall Street Journal. Badala ya kukumbatia "barabara kuu ya habari" magazeti hufikiria inapaswa kudumishwa kama "barabara ya ushuru ya habari"… na barabara ya "njia moja" wakati huo.

Bwana Rago, samahani unapoteza udhibiti wa kufafanua, kuchuja, na kuhariri habari kabla ya 'kuruhusiwa' kuichambua. Samahani kwamba ninakosa msamiati na ustadi wa kisarufi wa mtu wa kimo chako. Labda maoni yako yana uhusiano wowote na maoni ya kila mtu mwingine yako Bidhaa:
Takwimu za Jarida la Maoni

Au hii… Technorati kwa kulinganisha:
Technorati dhidi ya Jarida la Maoni la WSJ

Bwana Rago, unaweza kutaka kumtazama mpumbavu huyu… anavutia watu wasiofaa (kona ya chini kulia):
Douglas Karr dhidi ya Jarida la Maoni la WSJ

Natarajia kulinganisha usomaji wetu mwaka ujao… ikiwa uko karibu. Nina shaka utakuwa.

2 Maoni

  1. 1

    Daima kuna moroni huko nje ambaye anadhani yeye anajua kila kitu. Kwa wazi, hana akili yoyote ya kuandika vitu vyenye heshima hapo kwanza… haya hapa kuna wazo… labda ana wasiwasi kuwa mwanablogu bora zaidi (Doug) atakuja na kuchukua kazi yake kutoka kwake? 8)

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.