Kuandika Kwa Watu Wasiosoma

hisia

Wiki hii, nilijibu maoni ya Facebook (sawa… ilikuwa hoja) na mwandishi alijibu mara moja… "Kwa hivyo tunakubali!". Ilinifanya nirudi na kusoma maoni yake. Nilikuwa na aibu kuona jinsi maoni yangu yalikuwa mabaya kujibu maoni yake - nilikosa maoni yake muhimu.

Baadaye, nilipata maoni kwenye blogi yangu ambayo yalinilipua ... lakini haikutofautiana na maoni yangu ambayo nilikuwa nimeandika. Inaelekeza kwa suala kuu kwenye wavuti - watu hawasomi tena. Sio suala la uvivu wala sio ujinga… naamini ni wakati tu. Jamaa fikia ukurasa wako, angalia, na ufikie hitimisho.

Kile kinachoelekeza ni hitaji la ujumbe wako mkondoni kutengenezwa ufahamu wa juu. Tovuti yako inahitaji vielelezo - ama picha au video - ili wasomaji waweze kutazama yaliyomo, pamoja na picha, na kuhifadhi kikamilifu habari unayojaribu kufikisha kupitia ujumbe. Haitoshi tu kuandika barua 500 tena.

Ninashauri wateja kufanya sheria ya pili ya 2 kwenye kurasa zao. Kuwa na mtu ambaye hajawahi kufika kwenye wavuti yako kabla ya tovuti kwenda chini na uwape tovuti kwa sekunde 2 kamili.

  • Waliona nini?
  • Kulikuwa na ujumbe kuu?
  • Je! Wamehifadhi habari yoyote?
  • Je! Walijua nini cha kufanya baadaye?

Sio kwamba kila mtu hatumii wakati - lakini wengi hawatumii. Na wale wasomaji wanaweza kuwa mgombea kamili wa bidhaa au huduma zako.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.