Je! Unataka Kufanya Kazi na Nani?

Nimekuwa nikifanya kazi bila kuchoka wiki chache zilizopita kupata biashara yangu mbali. Siku zinatumiwa mitandao na jioni / wikendi zinatumika kutoa ahadi ambazo nimefanya. Haiendi kamili, lakini inaendelea. Katika uchumi huu, niko sawa na hiyo.

Kufundisha mauzo imesaidia kidogo - kunisaidia kuelewa vizuri mahitaji ya wateja wangu, kuweka matarajio nao, na kufunga haraka ili vitu visivute au kunipunguza kasi. Ninasonga haraka, kickin 'kitako na kuchukua majina. Hakuna mtu aliyenisaidia kunihamasisha zaidi ya marafiki wangu, ingawa!

Leo tulikuwa na ushindi mkubwa. Biashara kadhaa ambazo nimekuwa nikifanya kazi na kusaidiwa kwa karibu kufunga nafasi ya kuahidi na tani ya uwezo. Kampuni kubwa ambayo nimekuwa nikifanya kazi nayo kwa muda mrefu ilisaini kandarasi ndogo ya kujaribu uwezo wetu na kuona ni nini tunaweza kuwafanyia. Ninashukuru milele.

Marafiki zangu walishangilia waliposikia habari hizo! Ni marafiki wangu wa karibu ambao wamekuwa wakinitia moyo hadi sasa, wakinihamasisha, wananiunga mkono, wakitoa vielekezi, na kuwapo wakati nilihitaji msaada. Hawajauliza a kukata na usitegemee pesa. Wanajua kuwa ya pili nina biashara ya kutosha kuzunguka, tutafanya kazi pamoja.

Mkubwa.jpgWengine walichukua njia tofauti. Jambo la kutatanisha zaidi lilikuwa kampuni ambaye ninajali sana juu ya kunivuta kando na kuuliza kwa nini sikupata bidhaa yao katika uuzaji. Nilishtuka mwanzoni, sasa nimekasirika sana. Nimetumia muongo mmoja uliopita huko Indianapolis kufanya biashara hizi kufanikiwa, kuzisaidia bila malipo walipouliza, na kuzitangaza kwa kila fursa.

Sikuwakweza kwa sababu nilifikiri itanipatia pesa. Nilifanya kwa sababu nilipenda kutazama kampuni zikifanikiwa, watu zaidi wakiajiriwa, na kutazama mkoa unakua. Walikuwa marafiki wangu, na napenda marafiki wangu wafanikiwe.

Unataka kufanya kazi na nani? Je! Unataka kujizungusha na watu ambao wako busy kuweka alama, kuwa na wasiwasi juu ya deni lako, au utapata nini? Au unataka kufanya kazi na watu ambao wanajua kuwa bora kila mmoja wetu anafanikiwa, bora tutakuwa wote mwishowe?

Ukweli ni kwamba nitakuwa na wakati mgumu kukuza kampuni hiyo wakati ujao haki fursa inakuja. Sasa ninaelewa kuwa wananiona tu kama zana ya 'kupata yao'. Hiyo inakatisha tamaa lakini niko sawa nayo… Nina marafiki wengine wengi ambao walinishangilia leo.

Nitahakikisha ninawatunza marafiki wangu kwanza. Watu hao ni wale ambao ninataka kufanya kazi nao.

4 Maoni

  1. 1
  2. 2
  3. 3

    Hongera tena kwa kupata nafasi, kwako na marafiki zangu wengine ambao walikuwa kwenye hiyo. Inafurahisha sana kuona biashara yako ikikua! Usiwe mkubwa sana kuwa hangout @thebeancup na sisi (na nitaweka mikate ikikuja!).

  4. 4

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.