WordPress 2.1 iko hapa… Hmmmm

Majaji wametoka… nitasubiri wengine waingie kwenye WordPress 2.1 lakini hii ni ya awali:

  • Nimefurahi walibadilisha jina la chaguzi za menyu - blogroll ina maana zaidi kuliko viungo na maoni ni bora kuliko majadiliano.
  • Niko kwenye OSX na nilijaribu vivinjari 3, Safari, Camino na Firefox 2 na hakuna itakayoniruhusu kuvinjari picha ambazo nimepakia. UPDATE: Pia ilijaribu Internet Explorer 7 kwenye Windows XP na ilikuwa na toleo sawa.
  • Ummmm… hakikisha unalemaza programu-jalizi zako kabla ya kusasisha. Lo ... tovuti yangu ilikuwa nzuri sana kwa saa moja au kadri nilivyofanya ujenzi mpya.
  • Sikuwa na programu-jalizi moja ambayo ilivunja… lakini nilianzisha tena kila moja ili kuirudisha tovuti.
  • Usimamizi unaonekana uvivu kidogo… inaweza kuwa mimi tu. Napenda kazi ya kuhifadhi autosave !!!
  • Ikiwa ninabofya Dhibiti Upakiaji… skrini tupu pia.

WordPress 2.1

Je! Nyinyi mna maoni gani? Kutokuwa na uwezo wa kuvinjari na kuingiza picha ni kweli kuniua. (Nina uwezo wa kuzipakia bila shida). Sitasasisha wateja wowote hadi nitakaposikia zingine.

3 Maoni

  1. 1
  2. 2
  3. 3

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.