Kuna Jarida Moja Ninalipa: Wired

Rafiki zangu wanajua mimi ni mpiga kitabu. Napenda vitabu vya jalada gumu. Hakuna kitu kama ufa wa mgongo wa bikira na harufu ya ukurasa mzuri na wino safi juu yake. Kitabu kipya huhisi sikuzote kama zawadi kwangu… na ni yangu, yangu yote!

Ninafanya kazi kwenye snobbishness yangu ngumu, ingawa! Siwezi kujizuia kuwa na hatia katika vitabu vyote ambavyo vinajazana karibu na nyumba yangu ambayo inastahili kusomwa na wengine ambao hawataki kukohoa bei ya jalada gumu. Nitafika hapo, ninaahidi. Katika wiki moja au zaidi, nitaendesha shindano na kupeana sanduku la vifuniko visivyosomwa… bado kwenye plastiki zao. Shika karibu!

Kwa vyovyote vile… kama vile napenda kujisikia kwa karatasi, niliacha kusoma magazeti miaka iliyopita. Nilikuwa nikiongea na John Ketzenberger, mwandishi wa Star Business (pun alikusudia) kuhusu hilo wiki moja au zaidi iliyopita. Niliacha kununua gazeti wakati uandishi wa habari ulibadilika kutoka kwa bidhaa kwenda kujaza kati ya matangazo.

Niliacha kununua magazeti wakati magazeti yalipoanza kutangaza kuponi toleo la Jumapili badala ya hadithi ngapi za habari ambazo wangefunua. Bado inanisikitisha. Ikiwa haingekuwa kwa safu ya John, sina hakika ningewahi kusoma hata The Indianapolis Star mkondoni, ama.

WiredBado kuna chapisho moja la kuchapisha ambalo siwezi kusubiri kufunguka na kufungua wazi, ingawa… na hiyo ni Jarida la Wired. Niliacha kujisajili miaka iliyopita wakati walihamia kwenye picha kubwa, maandishi machache… lakini miaka michache iliyopita imekuwa ya kushangaza. Hakuna fluff ya sanaa zaidi - kila nakala ni ya kugeuza ukurasa. Kuna matoleo machache sana ambayo sikula kutoka kwa jalada hadi jalada. Nilisoma mwaka jana na hata nikaona nina blogi kuhusu nakala za Wired mara moja kila miezi 2 hadi 3.

Jarida la Wired la Mwezi huu:

Kwa kuwa nakala hizi sasa ziko mkondoni, nitakupa changamoto kusoma makala hizi. Ikiwa siku yako imejaa kusoma machapisho ya blogi na wewe ni mmoja wa watu ambao wanashangaa kwanini tunahitaji waandishi wa habari tena, yoyote ya nakala hizi inapaswa kubadilisha mawazo yako. Utunzaji na uandishi umewekwa katika kila moja ya makala haya yanaruka kutoka kwenye ukurasa… er… skrini.

Ninapofikiria ni kiasi gani mimi hulipa kitabu kizuri cha jalada ngumu, na Jarida la Wired linagharimu kiasi gani - najiuliza kwanini silipi zaidi usajili wangu. Hakuna jarida moja kwenye soko ambalo huvutia maoni yangu na inaripoti sana juu ya tasnia ya teknolojia na vile vile Wired.

Siwezi kusubiri hadi Wired mwezi ujao!

4 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Wired ni moja tu ambayo nimekwama nayo pia. Mimi ni mchezaji wa michezo na nimepata Mtaalam wa Mchezo kwa miaka 2 iliyopita au zaidi, lakini hiyo ni kwa sababu tu inakuja na kadi ya punguzo la Game Stop.

  3. 3

    Wasomaji wa kawaida wa blogi yetu (www.inmedialog.com) watajua kuwa sisi ni wafuasi wenye shauku ya ubora katika uandishi wa habari bila kujali muundo. Ninawahurumia wale ambao lazima wateseke kiwango cha pili au cha tatu kiwango cha-mji wa gazeti la kila siku; ndivyo ilivyo hapa Ottawa, Canada, ambapo rag ya ndani ni kesi mbaya ya umiliki wa vyombo vya habari vya ushirika hadi chini.

    Tuna bahati, hata hivyo, kwa kuwa tuna gazeti bora la kitaifa la kila siku, Globe na Barua, ambalo hukaa mlangoni mwangu mapema kila asubuhi. Imekuwa kusoma mbele-kwa-nyuma kunahitajika katika maisha yangu kwa zaidi ya miaka 25 imekuwa ikipatikana. Inashika nafasi kama moja ya magazeti bora zaidi ya lugha ya Kiingereza ulimwenguni.

    Kusoma Globu kila siku kunaniacha na muda kama mwingi kwa majarida mengine kama ulevi wako wa kujirudi mgumu, Douglas, lakini ninashiriki mapenzi yako kwa Wired. Imekuwa jarida langu la teknolojia nambari moja tangu Biashara 2.0 ilipoenda chini. (Unaweza kusoma obit yangu kwa 2.0 hapa: http://inmedialog.com/index.php/archives/a-business-20-titan-bows-out/Ina zaidi ya vifaa vya gadget-na-geek na chini ya biashara iliyopigwa kuliko 2.0, lakini maandishi ni bora, huduma kawaida hufanywa vizuri na kufikiria na wakati nitakapomaliza nayo, kila toleo lina kona kadhaa za ukurasa zilizopigwa nyuma kunikumbusha kuangalia zaidi kwa chochote kilichoandikwa juu ya ukurasa huo.

    Tunapata magazeti mengi yanayotolewa kwa wakala wetu wa teknolojia inayolenga teknolojia kila wiki; Wired ni mmoja tu wafanyakazi ni amri lazima kuweka juu ya dawati langu mara tu itakapofika.

    • 4

      Hi Francis,

      Nilianza kufanya kazi na Globu na Barua karibu miaka 5 au 6 iliyopita na ninakubaliana na tathmini yako. Globu, wakati huo, ilikuwa na wasiwasi sana juu ya kufikia wasikilizaji wa haki… Sio tu kumfikia yeyote ambaye anaweza kununua karatasi hiyo. Waliepuka pia kutoa punguzo - yote haya yalilipatia gazeti hilo thamani iliyoonekana zaidi. Globu na Barua zinaweza kupita Wall Street Journal kama gazeti bora la biashara ulimwenguni. Ni karatasi nzuri na shirika kubwa!

      Asante kwa kuongeza mazungumzo!
      Doug

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.