Kwa nini Tasnia ya Sinema Inashindwa

Picha za Amana 38080275 s

Mimi na watoto wangu tulienda na kuona King Kong jana. Athari maalum na picha zilizotengenezwa na kompyuta zilikuwa nzuri sana. Nadhani mtihani wa kweli wa sinema (ambayo inategemea athari maalum) ni ikiwa unajikuta unahurumia tabia inayotengenezwa na kompyuta. Kong, kwa kweli, alikuwa na tabia yake mwenyewe. Nilidhani mwisho ulikuwa wa hokey kidogo na haukulingana na huzuni na nguvu ya mapigo ya moyo kufifia katika toleo la mwisho… lakini safari hiyo ilikuwa bado ya kupendeza.

Nilichukua marafiki 2 wa watoto wangu pamoja na mimi kwa hivyo masaa 3+ yalinigharimu kidogo. Kuendesha gari hadi ukumbi wa michezo dakika 20 kabla ya sinema kuanza, watoto wangu walianza kuugua juu ya kuchelewa na viti tutakapojipata. Nilirudhi kwamba tutalazimika kwanza kukaa kwenye "Zamu inayofadhiliwa zaidi na Nunua- sinema yako ya simu-ya-simu-ya kijinga ”, hakikisho la X-Men 45, kinywaji laini na nacho (pamoja na jibini ambayo itaifanya kupitia Har – Magedoni) kibiashara, na hakikisho zingine 14 za sinema ambazo zinarekebishwa.

Kilichotokea baadaye kiliwafanya watoto wangu wafikiri mimi ni nabii. Haikuwa X-Men 45, ilikuwa X-Men 3. Poseidon, remake ya tukio la kutisha la Poseidon, Miami Makamu, na tazama ... wizi wa benki (na twist) sinema na Denzel Washington.

Je, mtu yeyote mwingine jiulize kwanini Tasnia ya Sinema inanyonya? Je! Wanajiuliza kweli? Kweli? Nikiwa njiani kwenda kuona King Kong 3 (ikiwa utaruka Mighty Joe Young), naona hakikisho la Makamu wa Miami (bila Don), Poseidon 3 (ikiwa utahesabu toleo la Runinga wiki chache zilizopita), X-Men 3, na sinema ya wizi wa benki ????

Shida na Tasnia ya Sinema ni kwamba sasa ni "tasnia" rasmi. Ni tasnia iliyo na kundi la paka wanene wamekaa karibu na meza kutumika kutengeneza dola bilioni na ambao wanaogopa kubet kwa kitu chochote isipokuwa ushindi wa uhakika.

Wanasema wale ambao hawasomi historia wamehukumiwa kuirudia. Ninaanza kufikiria hakuna mtu huko Amerika anayejifunza historia tena. Nchi hii imejengwa juu ya imani na hatari. Nitafutie kampuni ambayo imeifanya, na uhakikishe wana hadithi nzuri juu ya jinsi walikuwa inchi kutoka kwa maangamizi kamili.

Sekta ya Sinema inahitaji "kugawanya kwingineko yake" ikiwa inataka kuifanya. Hakika… nenda upate pesa rahisi na Shrek 5, Rocky 10, nk. Lakini anza kufadhili zaidi "kuanza-ups". Mke wa rafiki yangu wa karibu alitoa sinema mnamo 2004, inayoitwa Mtu huhisi maumivu ambayo imepokea Bravo! tuzo katika Tamasha la Filamu la Toronto… utafikiri watu wanapiga mlango wake kuleta talanta!

La…. Nadhani tulihitaji Makamu wa Miami na Poseidon.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.