Kwa nini kuna Uchumi?

Watu wengine wanaamini usimamizi mbaya wa ushirika, uchoyo, uchumi wa ulimwengu, vita, ugaidi na / au kutowajibika kwa serikali vyote vimesababisha uchumi wa ulimwengu ambao tunapata. Labda. Ninaamini hizi zote zinaweza kuwa dalili… au labda foleni ambazo zilikosa na wengine wa wafanyabiashara wakubwa ulimwenguni.

Nadhani uchumi ni kilele cha mabadiliko kilicholetwa na maendeleo ya haraka na ukuaji wa teknolojia. Digrii za miaka minne ni polepole sana, kazi za utengenezaji ni za kiotomatiki, na upatikanaji wa habari unasababisha usumbufu mkubwa ulimwenguni katika utajiri na ujasiriamali ambao ulimwengu umewahi kuona.

Je! Hiyo inamaanisha matumaini yote yamepotea? Hapana! Lakini inamaanisha kwamba sehemu ya ulimwengu imegeukia gia nyingine - ikiacha wengine wengi nyuma. Wale wanaoongoza sio lazima kuwa matajiri au wenye elimu… wao ni mjasiriamali, adapta, mfikiriaji, na mtengenezaji wazo.

Hii ni historia inayojirudia, lakini kwa kiwango cha ufafanuzi ambacho hatujawahi kuona hapo awali. Shikilia kwa bidii, jibu haraka, fanya zaidi… Hii itakuwa safari mbaya.

4 Maoni

  1. 1

    Historia imerudia hii hapo awali, mara nyingi, na itaendelea kufanya hivyo tena na tena. Ni mzunguko wa asili. Hatua 2 mbele, hatua moja nyuma. Kuongezeka, kuongezeka, kuongezeka, kuongezeka, kuongezeka. Na mizunguko ndogo ndani ya mizunguko mikubwa.

    Tumeanza tu hii ya sasa, na kubwa, kurudi nyuma. Hatua zinazokuja mbele zitapendeza, mara zinapoanza.

  2. 2

    Uchumi ni matokeo ya hofu katika masoko ya kifedha yanayoteremka kwa sisi wengine. Marejesho yalikuwa yanaitwa hofu, nyuma katika karne ya 19. Haifai, kama vile "uchangamfu usio na maana" wa miaka ya 1990 ya teknolojia.

    Kasi ya ufafanuzi wa Tha ya uvumbuzi wa kiteknolojia sio sababu, lakini inaweza kuwa tiba ya uchumi huu.

  3. 4

    Chapisho la kupendeza Douglas, nadhani mchezo wa lawama unamalizika na kupita kwa kijiti cha serikali, sasa tunatambua tunapaswa kuchukua hatua. Moja ya sekta kubwa ambayo itabadilika itakuwa ya kubadili kuungana na, badala ya kupiga kelele kwa wateja wako. Matangazo yanaumiza zaidi kutoka kwa media mpya zote za kijamii; na hakuna mtu anayejua cha kufanya juu yake bado. Bumpy safari kweli.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.