Kwa nini Chakula cha Mbwa kina rangi ya Chakula

BombaSeth Godin anaandika juu ya madereva na muundaji wa Dilbert Scott Adams anaandika juu ya ujanja.

Seth maoni:

Kila siku, kuna mamia ya wakala wa matangazo wanaofanya kazi kwa bidii, wakijaribu kujua jinsi ya kuingiza maoni ya ushirika kwenye mfumo chini ya kisingizio kuwa ni ya nyumbani na halisi.

Seth anajiuliza ni lini wanasiasa wataanza kudanganya mitandao ya kijamii… Nadhani hakusikia kwamba Katherine Harris alikuwa tayari amejaribu na blogi yake wakati mfanyikazi alitoa maoni ya kwanza (alifuatiliwa kwao kwa anwani ya IP na raia anayekesha) .

Utani wa Scott:

Ikiwa hiari ipo, kwa nini wagombea warefu zaidi na nywele bora kawaida hushinda uchaguzi?

Sina hakika ikiwa umewahi kusikia juu ya "kofia nyeusi" dhidi ya utaftaji wa injini ya utaftaji "nyeupe", lakini ni dichotomy kamili ya mada hii. Kofia nyeusi SEO ni ujanja wa injini za utaftaji kupata uwekaji kupitia njia ambazo sio za kweli. Kofia Nyeupe SEO ni uhandisi wa yaliyomo ili kuboresha uwekaji katika Injini za Utafutaji ili kuboresha matokeo ya biashara. Lengo la wote ni kuboresha utaftaji wa utaftaji ... lakini kofia nyeupe inafanya hivyo kwa sababu wanafikiria inapaswa kuwa na uwekaji bora.

Jibu langu kwa uchunguzi wa Seth na maoni ya Scott ni kwamba watu, kwa sehemu kubwa, ni wajinga. Tunaamini uso, harufu, chapa, kupeana mikono ... rangi. Mvuto huu wote wa nje huibua hisia ndani yetu. Wauzaji wanatumai kuwa mchanganyiko sahihi wa mhemko utatuongoza kununua. Ni mara chache sana tunajaribu kufanya kazi ngumu kuelewa kitu. Ikiwa kweli unataka kuuza kitu kibaya kwa mtu, mwambie itakuwaje kujisikia, sio jinsi inavyofanya kazi vizuri.

Mifano mingine mingine:

  • Paris Hilton akiuza hamburger.
  • Verizon wakiuza 'mtandao wa maelfu' nyuma yako (natamani wangekuwa nyuma ya kaunta badala yake)
  • Nascar akiuza Usafirishaji wa UPS

Mtu mdogoHeck, unaweza hata kupakua wimbo wako uupendao kutoka kwa biashara ya Wimbi kwenye Tovuti ya wimbi! Usiniamini? Hapa kuna moja:

[sauti: https: //martech.zone/audio/tidesong.mp3]

Ni sababu hiyo hiyo kwa nini chakula cha mbwa kina rangi ya chakula. Mbwa ni vipofu vya rangi hawaoni rangi kama wanadamu wanavyoona. Rangi haiongeza ladha au lishe. Je! Sio kama ujanja kwa kampuni ya chakula ya mbwa kuongeza rangi ya chakula kwa chakula cha mbwa kama ilivyo kwa kampuni kuanzisha uwasilishaji wa uwongo kwenye Digg? Hakika ni… lakini ukweli ni kwamba watu huinunua kwa sababu 'inaonekana nzuri'. Nani anataka kuchukua wakati wa kuangalia nyuma ya kifurushi cha yaliyomo mafuta, viungo bandia, viungo asili… wengi wetu hatuna.

Maadamu kuna faida ya kudanganya watu au teknolojia, kofia nyeusi zitakuwa karibu kila wakati kufaidika nayo.

3 Maoni

  1. 1
  2. 2

    mbwa HAWAONI rangi.
    Ungeweza kutoa maoni yako bila kuonyesha upumbavu wako kwa kusema kwamba mbwa hutegemea hisia zao za kunusa, zaidi ya kuona, na kwa hivyo rangi ya chakula ni kufanya chakula kionekane kizuri zaidi kwa mnunuzi. Ninajaribu kufanya utafiti hapa, lakini mtandao sio mahali pazuri kwa kuwa mjinga yeyote mjinga anaweza kuandika nakala mkondoni.

    • 3

      Hujambo Marilyn,

      Ulikosa nukta ya chakula cha mbwa baada ya mbwa sio rangi kwa mbwa, ina rangi kwa wanadamu wanaonunua. Ndio, mbwa wanaweza kuona baadhi rangi.

      Natumai siku nyingine tabia zako zinaweza kupata uwezo wako wa kutoa ufafanuzi unaofaa.

      Asante kwa kututembelea,
      Doug

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.