Kwa nini mimi Blog?

Nilitambulishwa na Muujiza wa Dawud, nani anauliza Kwa nini nina Blog? Hii ni barua pepe ambayo nilipokea kutoka kwa msomaji leo, jina lake ni Dani:

Asante Doug

Hiyo ni ... ndio sababu mimi blogi. Barua pepe na maoni kama hayo hunifanya nijisikie vizuri kuhusu kushiriki kile nilichojifunza. Sitamtambulisha mtu yeyote, lakini ningependa kila mtu kwenye blogi yangu kujibu hili, haswa yangu ya hivi karibuni - Tony.

PS: Mimi Akajibu swali hili kwa urefu nyuma majira ya mwisho. Lakini leo, barua pepe niliyopokea kutoka kwa Dan inaonyesha kweli kwanini nina blogi bora zaidi kuliko maelezo yangu kamili mnamo Julai.

2 Maoni

  1. 1
  2. 2

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.