Wakati Dilbert Anafanya Vituko vya SEO…

dilbert

Rafiki mzuri, Shawn Schwegman, alituma katuni hii ya Dilbert juu:

Mazungumzo yaliyofuata yalistahili kurudiwa pia:

Wakati Dilbert anaanza kupayuka utani juu ya ujenzi wa kiunga unajua Google ina shida (na SEO imekuwa maarufu) "ameongeza mtaalam wa utaftaji wa ndani Andrew Shotland.

Ni hatua nzuri. Kila biashara inayotafuta kujenga uwepo wao wa utaftaji inatambua kuwa wanaishi na kufa kwa kuunganisha nyuma. Huduma za backlinking za kupendeza ziko kila mahali na itaweka mkakati wako wote wa injini za utaftaji hatarini na viungo visivyo na maana vilivyowekwa kwenye machapisho ya kiotomatiki, machapisho kwenye wavuti ambazo ziko wazi kwa viungo vya hadaa, ponografia na viungo. Waepuke kama pigo na usijaribiwe na faida ya muda mfupi. Kwa muda, Google itaendelea kufunua haya na hali nzuri ni kwamba viungo vinapuuzwa na umepoteza pesa zako. Kesi mbaya zaidi ni kwamba umezikwa kwenye faharisi na inachukua miezi au miaka kupata mamlaka tena.

Ikiwa kweli unataka backlinks, fanya kwa kuandika yaliyomo kwenye maandishi, ukisambaza yaliyomo kupitia njia za kijamii na video, tengeneza infographics, blogi ya wageni, na utumie kampuni kubwa ya kutolewa kwa waandishi wa habari ambayo itakufanya ufunuliwe katika machapisho ya tasnia yenye mamlaka.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.