Kuna nini katika Jina la Blogi?

Jina la Blogi

Baada ya kusoma Mazungumzo Ya Uchi by Robert Scoble na Shel Israeli, Niliamua kufanya mabadiliko kwenye blogi yangu. Hasa zaidi, jina la blogi. Blogi yangu ilikuwa tu "Douglas Karr”Kabla, lakini nilifanya kazi kwa jina na kuchagua Juu ya Ushawishi na Uendeshaji. Niliandika juu yake hapa.

Nimefanya mambo mazuri na wavuti pia, nikitumia picha maarufu zaidi, picha mpya ya kichwa na mug wangu wa kutabasamu, na uzingatiaji wa yaliyomo. Lazima niseme, ingawa, umaarufu wa blogi umebadilika sana tangu kuipa jina. Wakati nilikuwa nikipata trafiki nyingi hapo awali, sasa ninapata vibao vingi zaidi.

Analytics

Ningependa kufikiria kuwa tu ubora wa yaliyomo umenisaidia kuteka wasomaji zaidi. Lakini kama muuzaji wa hifadhidata, ninatambua kuwa unapobadilisha hali moja ya kampeni na kuweka sawa sawa - kawaida ni mabadiliko uliyofanya ambayo husababisha tofauti. Katika kesi hii ilikuwa ikibadilisha jina la blogi yangu kuwa jina la kupendeza zaidi.

Kwa kweli, ikiwa nilikuwa na jina kama Robert Scoble, Seth Godin, Malcolm Gladwell, nk… Sihitaji kufanya chochote zaidi ya kushikamana kama jina langu la blogi. Walakini, Douglas Karr sio maarufu (bado). Sikufanya biashara kipande nyekundu kwa nyumba, sikutoa habari mpya ya CIA, na sijafunua siri ya ujana! Sitafuti dakika 15 ya umaarufu, ingawa ningependa siku nyingine kuweka mawazo haya yote pamoja kwa ujazo mmoja.

Nina furaha kubwa kwamba zaidi yenu mnakuja kutembelea. Kuweka blogi siku zote nyuma ya akili yangu. Nimejifunza mengi kutoka kwa watu wengi hivi kwamba nadhani blogi, labda ni kitu bora kutokea kwenye wavuti.

8 Maoni

  1. 1

    Mwiba haukuenda sawa na Seth Godin kutaja? (Hongera kwa hiyo BTW). Najua hakuunganisha na wavuti, lakini ningefikiria watu wachache wangetafuta jina lako. Je! Takwimu zinaonyesha hii kabisa? Kudadisi tu….

  2. 2

    Sikupata hits 27 kutoka kwa utaftaji wa doug + karr siku hiyo hiyo, lakini hakuna chochote tangu hapo. Ninatumia Google Analytics. Ningependekeza sana kujisajili, ni muhimu sana ikiwa unajaribu kufuatilia na kukuza usomaji wa blogi yako. Kama vile, ikiwa unayo WordPress, ni suala tu la kunakili hati hiyo kwenye kichwa chako cha mada. Rahisi sana kuamka na kukimbia!

  3. 3

    Hujambo Doug,
    Huwa ninavutiwa na utafiti wa kimsingi wa mabadiliko ya uuzaji. Hii sasa ina umri wa mwezi mmoja. Je! Imekuwa athari gani ya muda wa kati ya chapa yako mpya ya blogi?
    Ningependa kupendezwa na chati ya GoogleAnalytics iliyosasishwa (inaweza kuwa mbili na chanjo ya wiki sita), ili tu kuona ikiwa athari imechoka baada ya muda na pia, je! Wengine waliunganisha jina lako jipya na maandishi-hayo hayo ( allinurl:…).
    Natumahi utachapisha ufuatiliaji.
    K

  4. 4

    Habari Kaj,

    Hakika nitakuweka chapisho na nitachapisha ufuatiliaji. Nimeanzisha mabadiliko kadhaa kwenye wavuti mara kwa mara. Sikuweza kutegemea umaarufu wa ingizo hili la blogi, ingawa. Watu wema kutoka Mazungumzo Ya Uchi alichukua riba pia. Ninaogopa ambayo itasababisha nambari zangu kufikia wakati ambapo athari zingine zinaweza zisionekane kuleta mabadiliko. Ni shida nzuri kuwa nayo, ingawa!

    Doug

  5. 5

    Nitavutiwa na chati ya GoogleAnalytics iliyosasishwa (inaweza kuwa mbili na chanjo ya wiki sita), ili tu kuona ikiwa athari imechoka baada ya muda na pia, je! Wengine waliunganisha jina lako jipya na maandishi-hayo hayo ( allinurl :?).
    Natumai utachapisha ufuatiliaji.

    • 6

      Halo sohbet,

      Asante kwa kutoa maoni! Nimechapisha takwimu kadhaa zaidi tangu chapisho hili. Nimekuwa na ukuaji endelevu - kwa uhakika kwamba sasa blogi hupunguza trafiki wakati huo. Nambari hazijawahi kuzama chini mahali zilipokuwa kwa maoni unayoona kwa hivyo bado ninaamini kuwa kubadilisha jina kulikuwa na jukumu kubwa.

      Regards,
      Doug

  6. 7

    asante kwa maoni yako. Lakini katika Google Analytics kuna wakati umechelewa (kwa masaa 3 .. labda masaa 4) wakati mwingine siku 1 labda ..
    Je! Ninaweza kufanya chochote kwa hiyo? ni kuhusu eneo la saa? au ni shida ya kizazi na uchanganuzi wa Google?

    • 8

      nadhani sababu ya shida hii ni kiolesura kipya. Sasa unaweza kutumia kielelezo kipya cha google analytics .. inaonekana ni nzuri. na kuna masaa 3-4 tu ya kuchelewa.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.