Je! Ukweli ni nini?

Mimi ni shabiki wa biashara kubwa na mimi sio mtaalam wa nadharia ya siku ya mwisho; Walakini, Kutokuwamo kwa Wavu ni kubwa kwangu kibinafsi. Maisha yangu yote na uwezo wa kusaidia watoto wangu hutegemea uwezo wa kazi yangu ya kutumia mtandao, uwezo wangu wa kutumia mtandao… na inakuwa watoto wangu pia haraka. Kuchochea mtandao na njia za haraka na polepole haitoi chaguo, kwa kweli itazika vichochoro polepole. Hiyo inamaanisha kuwa uwezo wetu, kama wanablogi na wafanyabiashara wadogo, utatoweka.

Ninaamini hiyo itasababisha ukuaji mdogo wa uchumi na mwishowe itaumiza uchumi wetu na mapato ya kodi. Hiyo ni hali nzuri ya kutisha na itabadilisha usawa wa utajiri na nguvu ambazo mtandao huleta kwa sauti ndogo - na kuirudisha mikononi mwa wale walio na pesa - kama ilivyotokea na magazeti, muziki, redio, na runinga.

Haupaswi kufanya kazi ya kurekebisha mambo ambayo sio tu hayavunjwi… lakini inabadilisha ulimwengu tunamoishi na kufungua uchumi mpya na biashara kila sekunde ya siku.

Kuna kejeli hapa pia. Biashara kama vile Akamai tayari kusaidia biashara 'kuharakisha' uwasilishaji wa yaliyomo kwenye wavu:

Jukwaa la Akamai EdgePlatform lina seva 20,000 zilizopelekwa katika nchi 71 ambazo zinaendelea kufuatilia mtandao? trafiki, maeneo ya shida na hali ya jumla. Tunatumia habari hiyo kuboresha njia na kuiga yaliyomo kwa usafirishaji wa haraka na wa kuaminika. Kama Akamai anavyoshughulikia asilimia 20 ya trafiki kamili ya mtandao leo, maoni yetu ya mtandao ni kamili na yenye nguvu zaidi iliyokusanywa mahali popote.

Hivi majuzi tumeanza kumtumia Akamai kazini kwetu na imekuwa maboresho ya nambari mbili katika majibu ya programu yetu kote ulimwenguni… katika maeneo mengine hadi 80%. Kwa kweli, hii ni teknolojia ambayo haina gharama nafuu kwa wafanyabiashara wadogo; Walakini, ni biashara na yenyewe. Kwa hivyo sio tu hatuhitaji hizi "njia za haraka" mpya, tayari tuna suluhisho ambazo zinasaidia biashara kubwa katika utoaji wa bidhaa haraka. Kwa hivyo kwanini bado tunazungumza juu ya hii?

Saini ombi na uchangie Hifadhi mtandao.

6 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Watu ambao wanamiliki barabara kuu za mtandao wangependa kuunda njia mbili za trafiki. Njia moja (kama ilivyo sasa) itakuwa njia ya kawaida ya mtandao. Njia nyingine; Walakini, inaweza kuwa njia ambayo simu zinaweza kuchaji kwa kasi zaidi, bora zaidi kwa upelekaji wa wateja.

    Wazo nyuma yake ni kwamba biashara halali zinaweza kulipia utoaji bora wa yaliyomo kwao au kwangu. Kwa njia hii hawana wasiwasi juu ya kupata trafiki kupitia trafiki iliyopo. Ikiwa utagonga Google kwa mfano, na wanalipa bandwidth iliyoongezeka, wavuti yao itaweza kupakia haraka zaidi.

    Kwenye karatasi, inasikika vizuri. Walakini, matokeo yake yanaweza kuwa mabaya. Hakutakuwa na motisha kwa kampuni hizi kuboresha utendaji na miundombinu ya mtandao kwa wewe na mimi. Kwa kweli, kinyume kabisa itakuwa kweli. Ikiwa wataacha njia 'za kawaida' za mtandao kushuka kwa utendaji, itavutia biashara zaidi kwa njia za 'biashara'.

    Hivi sasa, ikiwa Verizon au AT&T au Comcast inaboresha mtandao wao na kipimo data, kila mtu anaona uboreshaji. Hiyo ni "neutral" katika Usijali wa Wavu. Watu kama mimi wangependa kuiweka hivyo. Ikiwa hawa watu wataunda mtandao wa haraka na bora ambao unapaswa kulipa, mimi na wewe tutakuwa nje ya biashara. Watu hawatasumbua kuja kwenye wavuti zetu kwa sababu itakuwa polepole sana.

    Mzizi wa wasiwasi wangu ni kwamba, ingawa, kampuni hizi zinawekeza sana kwenye mtandao - hawakuiunda. Ilikuwa pesa za walipa kodi wa Merika ambazo ziliondoa mtandao chini ... hatupaswi kuachwa nyuma!

  3. 3

    Je! Hii ni maalum kwa Merika au kitu kote. Lakini, nadhani kwa kuwa wengi wetu raia ambao sio Amerika tuna tovuti zilizohifadhiwa huko Merika, inatuathiri sana.

    Kwenda kwenye blogi juu yake. Asante 🙂

    • 4

      Inaweza kutokea mahali popote, lakini ikiwa itatokea Amerika, athari zake hakika zitakua zaidi. Biashara kubwa za nchi zingine zingeweza kupanda juu ya mkazo pia, kwani hiyo ingekuwa miundombinu ambayo itasaidia kufikia watu wengi. Watu wa L'il ol kama wewe na mimi tutalazimishwa kutafuta pesa au kuachwa kwenye uchafu.

  4. 5
  5. 6

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.