Je! Wewe ni Blogu za Mbegu?

mbegu kwenye blogi

Njia ya nyuma (snicker) katika siku za mwanzo za kublogi, niligundua kuwa kutoa maoni kwenye blogi zingine kulifanikiwa sana. Ukuaji mkubwa katika siku hizo za vijana ulitokana na kushiriki kwangu kwenye mazungumzo kwenye blogi zingine.

Hata kwa ukuaji thabiti wa blogi yangu, ninaendelea kujaribu kutafuta na kupata blogi mpya ambazo zinaandika yaliyomo katika sehemu za kupendeza. Ninajaribu pia kukuza katika viungo vyangu vya kila siku. Na blogi milioni mia moja huko nje, kuna mazungumzo mengi ya kujiunga.

Mbegu za Blogu ni nini?

google na Technorati ni njia zangu za msingi za kupata blogi ambazo sijawahi kutembelea hapo awali. Unaweza kutumia dakika 5 au 10 kwa siku mbegu kwenye blogi na ufichuliwe kwa maelfu ya wasomaji wapya. Seeding ya Blogi inaongeza tu maoni ya chapisho la blogi nyingine na kuhakikisha una backlink nzuri katika habari yao ya maoni kwa blogi yako. Usiseme maoni tu kutupa kiunga nje, ingawa - hiyo ni spamming. Andika nakala ya kulazimisha, pongeza blogger, au toa ushahidi ikiwa haukubaliani nao. Kadiri maoni yako yanavyokuwa matajiri, ndivyo utakavyopokea umakini zaidi.

Seeding ya Blog inatofautiana na Spamming ya Maoni

Msukumo wa Mbegu za Blogi hutofautiana na Spamming ya Maoni. Maoni Spamming ni kofia nyeusi SEM njia ya kujaribu kupata blogi ambazo hazitumii nofollow na kupata kiwango cha juu kupitia backlinks.

Kupandikiza Blogi:

  • Inaongeza kwenye mazungumzo ya blogi inayohusika. Labda unaunga mkono chapisho na yaliyomo kwenye jamaa au unapingana na yaliyomo hapo. Kwa njia yoyote, ni yaliyomo yaliyotengenezwa na mtumiaji kwamba blogger yeyote anapaswa kufahamu.
  • Inakuletea blogger.
  • Muhimu zaidi, inakujulisha kwa watazamaji wa blogger! Usidharau watu wangapi wanasoma blogi NA Soma maoni.

Kuongeza mbegu kwenye blogi kwa mfuko wako wa mbinu za uuzaji ili kujenga mamlaka au kuongeza uelewa wa blogi yako, bidhaa, huduma au kampuni. Inafanya kazi vizuri sana!

8 Maoni

  1. 1

    Chapisho bora Douglas. Nimetumia mbinu hii sana na bila kukosa, inafanya kazi! Nimeona kwamba kwa kweli hauitaji hata kuwa na wasiwasi juu ya kuacha kiunga kwenye mwili wa maoni yako, isipokuwa kufanya hivyo matangazo muhimu kwa mazungumzo. Ikiwa unachosema ni kweli matangazo kwenye mazungumzo, badala ya kuwa maoni ya "mimi pia", basi wageni watavutiwa na blogi yako.

    Mbali na blogi zisizo na kufuata, blogi zangu zote sio zafuatayo na ndio, zinavutia spammers wengi. Walakini, kuzingatia blogi zisizo na maana sio maana kwa wale wanaotafuta kujenga ukuaji wa kikaboni. Ongezeko la kiwango cha chini lililopatikana kupitia kiunga kisichofuata katika maoni ya blogi ni kidogo sana. Ambapo kutoa maoni kuna thawabu zake za kweli ni katika uhusiano ambao hujenga na mvuto wa asili unaounda. Wengine watakuwa wepesi kuungana na machapisho yako kiuhai ikiwa hautaandika maoni yao kila mara na viungo.

    Ujumbe mzuri! Una msomaji mpya. 😉

  2. 2

    Kama blogger wa novice, nimekuwa na aibu juu ya kutoa maoni kwenye blogi zingine. Ujumbe wako uliniweka sawa.

    Je! Ni blogi isiyofuata na ninajuaje ikiwa nina moja?

    Asante

    Muswada wa Sheria ya

  3. 3

    Asante Doug. Maelezo haya yalinisaidia sana katika kujaribu kutofautisha mbegu za blogi dhidi ya kutapika kwa wateja wangu wa biashara ndogo. Pia imenihamasisha kutoa maoni juu ya blogi zingine mwenyewe! 🙂

  4. 4

    Kwa sababu isiyo ya kawaida, siwezi hata kuingia kwenye Technorati, lakini hilo ni jambo lingine.

    Kile ambacho umeelezea hufanya kazi vizuri kwa blogi maalum za kibinafsi au za tasnia. Kwa blogi za ushirika, njia hiyo hiyo haifanyi kazi kwa sababu blogi za ushirika zinaonekana kama njia ya kukuza biashara na kuteseka kama matokeo.

    Bado sijaona blogi ya ushirika ambayo ina kiwango cha juu cha hisa au maoni mara kwa mara.

    • 5
      • 6

        Asante kwa jibu lako.

        Kwa blogi za ushirika, kama ulivyosema, blogi inapaswa kuwa na mwelekeo mpana na sio kuzuiwa kuziba bidhaa au huduma mwenyewe. Nimekuwa nikitengeneza yaliyomo kwenye blogi yetu ya ushirika na inajishughulisha sana kwa kutembelea lakini sio kwa shughuli ya mtumiaji.

        Nitaendelea kujaribu na asante kwa habari muhimu.

  5. 7
  6. 8

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.