Je! Ikiwa Wanablogi wataendelea na Mgomo?

Wakati ninaandika chapisho kama hili, nahisi nina hakika kukasirisha google Mamlaka-ambayo-kuwa. Uwezo wa blogi yangu 'kupatikana' ni ufunguo wa mafanikio yake. Kwa kweli, zaidi ya nusu ya wageni wangu hutoka kwa injini za utaftaji kila siku, wengi kutoka kwa Mama Google. Ninafanya kazi kwa bidii kuhakikisha ninaweka zulia jekundu kwa Google na fahari na hali zote zinazowafanya watabasamu juu yangu.

Uchoyo wa Google

Google imeweka gauni watu wengi kwa adhabu ya 'viungo vya kulipwa' ndani ya yaliyomo. Wengine hata wamekuwa kulazimishwa kuandika na kutangaza barua ya kujisalimisha.

Lakini ninaendelea kuchoshwa nayo. Usinikosee, bado ninaogopa sana Google na ninatumia programu zao kila siku. Wao ni kampuni nzuri sana na ninafurahi kuwa uwepo wao hufanya watu wengine wakubwa watoe suruali zao. Moja ya sababu napenda mtandao ni kwa sababu tu ni kusawazisha vile.

Je! Google hufanya kiasi gani kutoka kwa Blogi hii?

Nimeandika zaidi ya machapisho 1,000 kwenye blogi hii na nina wageni karibu 500 kwa siku kutoka Google. Wacha tuseme, kwa sababu ya hoja tu, kwamba Google hutengeneza senti 10 mara moja kila utaftaji 10. Kwa hivyo kwa utaftaji 500 niliokuja, kulikuwa na utaftaji 50 kiungo kilicholipiwa kilibonyezwa, sawa na $ 5.00. Kuwa sawa kwa Google, mimi ni 1 tu ya matokeo 10 kwenye ukurasa, kwa hivyo wacha tuseme ninasaidia kutoa senti 50 kwa msingi wa kila siku wa Google. Mwisho wa mwaka, labda nilisaidia Google kutengeneza $ 100.

Natambua hii ni hesabu ngumu, lakini maoni yangu ni hii… tunaandika yaliyomo ambayo yanaangazia Google vizuri… na Google ina uwezo wa kuuza viungo vya KULIPWA kulingana na yaliyomo. Google hufanya pesa mbali na uwezo WETU wa kuandika yaliyomo bora na faharisi vizuri, lakini haturuhusiwi kupata yaliyomo kwa niaba ya wengine. Kinachofanya tovuti yangu ipendeze kwa watangazaji sio tu usomaji, pia ni uwekaji wa Injini ya Utafutaji. Google kimsingi inasema kuwa wanamiliki kiwango chetu, sio sisi, ingawa sisi ndio ndio tuliofanya kazi ngumu kufikia!

Kampuni za Kuua Google za Kuua

Makampuni kama PayPerPost itaendeshwa chini, na wengine kama Matangazo ya Kiungo cha Nakala wamelazimika kwenda chini ya ardhi. Google imeanzisha vita na imejiandaa kabisa kuipiga dhidi yetu sote kwa sababu tunaweza kuathiri msingi wao.

Lakini je! Hatukusaidia kuendesha msingi huo? Nadhani tulifanya! Blogi 75,000,000 kwenye mtandao zinaendesha TON ya yaliyomo kwenye mlango wa Google. Badala ya sisi kutarajia kitu kutoka kwa Google, tunaomba na tuombe kwamba watutambulishe vizuri na mara nyingi.

Mfumo wa Upungufu wa Dewey

Google kuwaambia wanablogu kile wanachoweza na wasichoweza kufanya na blogi zao itakuwa kama Mfumo wa Dewey Decimal kuwaambia waandishi nini wanaweza na hawawezi kuandika katika vitabu vyao.

Google kupiga sms karibu na wanablogu wachache ambao wamelipa viungo ni njia inayojulikana ambayo hutumiwa na madikteta na mabwana wa watumwa. Vuta wapinzani wachache nje ya safu na uwape mijeledi mzuri… na kila mtu mwingine ataendelea kufanya kazi na kufunga.

Dewey kwa Mwandishi, "Kuna mtu alilipia kutajwa katika kitabu chako? Samahani Mheshimiwa Mwandishi, tunakuondoa kutoka kwa faharisi. Ikiwa watu hao wanapenda kutambuliwa, waambie watulipe na tutawapatia nafasi wanayohitaji. ”

Mwandishi, "Kwa hivyo nitalazimika kupata pesa yoyote?"

Dewey, "Sawa, kwa kuwa katika orodha yetu utapata wasomaji wengi zaidi."

Mwandishi, "Subiri, hiyo haitakusaidia kudumisha uainishaji bora ambao utavutia wasomaji zaidi na, kwa sababu hiyo, kuuza zaidi uwekaji wa bidhaa yako?"

Dewey anacheka, "Hakika mapenzi! Lakini ikiwa hutusikilizi, hakuna mtu atakayesoma kitabu chako. ”

Sisemi, Google hiyo bundi mimi. Ninaamini tu huu ni mfano mwingine mzuri wa kampuni inayojaribu kwa uvivu kulinda chanzo cha mapato ya msingi kwa kumtapeli yule mtu mdogo. Badala ya kukuza njia bora za kuchambua data ya muktadha na kuainisha viungo vilivyolipwa dhidi ya viungo vya kikaboni, Google inachukua njia rahisi.

Je! Ikiwa Wanablogi wataendelea na Mgomo?

Hapa kuna swali, vipi ikiwa tutaenda "On Strike"? Je! Ikiwa blogi 75,000,000 zingeamua kutupa faili ya roboti na kuzuia Google kuiorodhesha… zote! Je! Google ingeachwa na nini wakati huo? Wangebaki na matoleo ya waandishi wa habari na tovuti za ushirika. Mwisho wa siku, je! Hizo sio viungo vya kulipwa? Google ingekuwa wapi bila sisi?

Ninajua ni wapi ningekuwa bila Google, hata hivyo, kwa hivyo nitakuwa mtumishi mzuri na kufuata sheria.

Sipaswi kupenda sheria, ingawa.

3 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Nadhani ikiwa unategemea hali yako ya faharisi kuendesha trafiki kwa njia yako ili uweze kupata pesa utakuwa bora kucheza mchezo wa google. Au sivyo, kama ulivyosema, weka nambari fulani inayoambia roboti za google ziende.

    Mwitikio wangu wa mwanzo ulikuwa ni rahisi… kwanini usiandike yaliyomo bora ili watu wakupate kwenye msomaji wako wa chakula? Sijawahi kwenda na kupata blogi yako lakini niliona ikitajwa kwenye blogi ya mtu mwingine ambaye ninapenda na kuiongeza kwa msomaji wangu.

    Njia nyingine ya haraka sana ninayojua kuendesha yaliyomo ni kuandika vibaya juu ya kitu. Always Mimi huwa napata trafiki ya 10x wakati ninaposha kitu tofauti na kuandika tu "B" yaliyomo kwenye ubora.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.