Tabasamu hufanya tofauti gani!

Kila wakati ninapobadilisha mada yangu ya blogi, nimeacha picha yangu kwenye ukurasa wa mbele. Kila wakati ninapoiacha, ninapata tani ya barua pepe na maoni kuuliza iko wapi! Sitawahi kufanya kosa hilo tena - inanivutia ni kiasi gani cha maoni na utu huleta kwenye wavuti. Mimi sio narcissistic kwa njia yoyote, napambana na kuweka picha zangu kwenye wavuti. Walakini, ninatambua kabisa jinsi ilivyo ngumu kujenga uhusiano na mtu ambaye haujawahi kumuona.

Ikiwa blogi ni mazungumzo, unafanyaje mazungumzo na mtu ambaye hauoni? Lazima nikiri, kabla ya kupachika mug yangu ya kutabasamu kwenye kichwa, tovuti kweli ilionekana kuwa ya kawaida. Nashangaa athari ya uso unaotabasamu ina ukuaji gani wa blogi. Hakika ina athari fulani.

Risasi ya kupendeza hapo juu ilichukuliwa kama miaka 4 iliyopita wakati nilikuwa nikifanya kazi kwa dot com huko Denver, Colorado. Mimi ni mzito, mvi na laini kuliko nilivyokuwa kwenye picha hiyo kali. Mpiga picha huyo alikuwa na talanta nyingi! Ni risasi ambayo nitaendelea kuzunguka kwenye wavuti kwa muda mrefu. Isipokuwa kwa kweli nirudi katika sura (zaidi ya peari). Ninatania na watu kwamba ikiwa ningelazimika kukimbia au kuendesha baiskeli kuendesha kompyuta yangu ndogo, ningekuwa Bwana Ulimwengu. Hakika sayansi inaweza kutupata ili kutupatia mtindo mzuri wa maisha wa kibodi, pizza na programu ya usiku wa manane, sivyo?

Wakati huo huo, nitaendelea kupendeza. Nitakapokutana nawe, utaona tabasamu sawa hapo - ingawa uso sio mzuri sana.

????

13 Maoni

  1. 1

    Doug,

    Hongera kwa muundo mpya. Nzuri sana, na safi.

    (Na sasa kiunga cha utangazaji kinaenda kwenye ukurasa rahisi wa maandishi ambao unasema utanielekeza kwenye ukurasa wa kulia. Badala yake unaendelea kujipakia upya. Je! Hiyo ni shida ya Mac?)

  2. 2
  3. 5
  4. 7

    Doug! Uboreshaji mkubwa!

    Ningeenda kusema 'Funga suti na urudi kwenye picha ya pamoja uliyokuwa nayo hapo awali, halafu nikafikiria kwa sekunde… labda mbili ...

    Sawa, tunahitaji mtu mwingine aliye na suti akizungumzia teknolojia na uuzaji? JAPO, je! Tunataka kusoma juu ya teknolojia na uuzaji kutoka kwa mtu anayeteleza kwenye sweta (picha ya zamani)?

    Kwa hivyo, tunafanya nini? Tunahitaji mchanganyiko wa picha ya kwanza na wewe unacheka, na picha ya pili - lakini bila tie. Mtazamo mzima wa 'Kirafiki / Mapenzi, usiojaa, lakini bado mtaalamu' unaonekana na kuhisi.

    Lakini hey, ni simu yako, na bado uko shujaa x1000 kuliko mimi kwa kutumia kichwa cha kichwa kwenye kichwa chako. (Nitashika kichwa changu salama cha ambigram mpaka nitakapobadilisha… tena…) 😉

  5. 8

    Sawa, kumbuka kuwa hii inatoka kwa kijana ambaye ana katuni ya kichwa chake, lakini kama William, nilipenda "Doug anayecheka." Lakini tofauti na William, ninataka teknolojia yangu na uuzaji kutoka kwa slacker katika sweta 🙂

    Ni picha nzuri ingawa, na muonekano wa jumla ni wa kushangaza - safi, safi, lakini ujasiri.

    Mimi kama hiyo.

  6. 10

    Kura ya Tony: Anacheka Doug.
    Kura yangu: Anacheka Doug.

    Piga kura sasa! 😉

    Tony: Najua blogi yako vizuri sana sasa - yako ni kuwa sabuni kama tunavyozungumza na Robert Hruzek (middleszonemusings.com)! Kuhusu kazi rahisi kama kufanya hii ilikuwa! (inapaswa kuwa mwezi mzuri katika tasnia ya tiba)

  7. 11
  8. 13

    mazungumzo haya yote ya nyuso na paka zenye kutabasamu zilinipata kwa hivyo niliamua kuongeza wijeti ya pembeni ya mascot ya WinExtra karibu nusu ya njia ya chini ya LOL .. jamani nyinyi kwa mambo haya yote ya joto na ya kupendeza 🙂

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.