Siku gani!

Kifurushi cha Jones SwagBinti yangu alinipigia simu leo ​​baada ya kupokea kifurushi kwa barua kutoka kwa Jones Soda. Kampuni hii ni ya ajabu! Kama shukrani kwa kazi niliyoifanya kwa desturi Muziki Wangu wa Jones Ngozi ya kucheza MP3, Jones alituma kifurushi cha asante. Wow! Ilikuwa na jasho, stika bumper, stika zingine, kiti cha funguo, dawa ya mdomo, na pini !!! Siwezi kusema ya kutosha juu ya kampuni hii. Kutoka kwa njia yao kama hiyo inasema mengi. Kunywa Jones Soda !!!

Kwa hivyo nilidhani hiyo imefanya siku yangu ... lakini ulikuwa mwanzo tu.

Akielekea kwenye gari langu, mwanamume mmoja alijikwaa kuelekea kwangu ambaye alikuwa akivuja damu upande wa kulia chini ya kaptula yake sana. Akaniambia alikuwa amechomwa kisu. Nilimlaza njiani na kuvuta shati lake. Alikuwa akimwaga damu kutoka kwa vidonda 2 vya kisu ubavuni mwake. Sikuwa na chochote cha kushikilia, kwa hivyo nilisukuma tu vidonda kwa mkono mmoja na kuwaita polisi na ule mwingine. Alikuwa na maumivu kidogo na alikuwa amepoteza damu kidogo. Wahudumu walikuja na alikimbizwa hospitalini. Nilikuwa nimeshikilia ubavu wake kwa dakika 20 nzuri na damu ilikuwa imeacha zaidi. Mtu fulani alinipa kitambaa safi kutoka kwenye mgahawa.

Msaidizi aliwaambia polisi alikuwa na nafasi ya 50/50 ya kuvinjari. Jina la mtu huyo lilikuwa Dale na alikuwa na miaka 52. Wakati nilikuwa nimesafisha, nadhani polisi walikuwa na mashahidi 2 ambao waliona kuchomwa na walipata kisu. Sijui jinsi ya kujua ikiwa Dale aliifanya, ingawa. Sema sala kwa Dale.

Kwa hivyo… siku gani! Ninashukuru sana kwamba nilikuwa mahali pazuri kwa wakati unaofaa. Kulikuwa na mtu mwingine 1 tu ambaye alikaa nami wakati nikimshika Dale upande na mhudumu ambaye alinipa kitambaa safi. Hiyo inasikitisha kidogo kwenye kona yenye shughuli nyingi huko Indianapolis. Ninatembea barabarani kila siku kwenda na kurudi kwenye gari langu.

Sema sala kwa Dale!

Sasisha: Hapa kuna faili ya Ripoti ya Polisi.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.