Siku iliyoje!

Nilipokuwa nikitoka kwenda kwenye gari langu asubuhi ya leo, mara moja nikapigwa na dhoruba nzuri ya barafu. Fikiria mvua, iliyohifadhiwa tu. Ilinibidi kuvunja ganda la barafu kwenye gari langu (Ford 500) na kisha kuondoa mbali theluji 10 za theluji zilizoanguka jana usiku. Watoto walikuwa nyumbani - shule ilifutwa. Niliifanya ifanye kazi bila shida nyingi (asante wema kwa AWD).

Nilipanda vitalu 4 kufanya kazi kupitia theluji na nilikuwa nimechoka sana (ndio, najua… punguza uzito!). Kazini, mpangilio mzuri wa bagels na matunda zilisubiri wachache wenye ujasiri ambao waliingia. Kwenye sakafu na watu wengine 30+, nadhani nilikuwa mmoja wa 6 ambao walifika ofisini. Ninaishi Kusini mwa Indianapolis na Northside kweli ilipigwa vibaya! Na usiku wa leo kuna kurudia:

Piga kutoka Unataka TV:
Snowfall

Indianapolis ni mji mzuri wakati wa theluji. Usanifu na makaburi huonekana ya kushangaza na theluji ikishikamana nao. Natamani ningezunguka na kamera leo… lakini kulikuwa na kazi ya kufanya.

Kazi ilikuwa changamoto kwelikweli. Nilitumia siku hiyo kwenye Messenger ya Papo hapo na simu. Tuna timu inayohusika ya wataalamu ambao wanaanza kujenga kasi juu ya kutolewa nzuri kwa mapema mwaka ujao. Kutokuwa na wengine kushutumu maoni na ufafanuzi wa kweli kulifanya iwe ngumu kuwa na tija, kwa hivyo nilijizika kwenye hati na nikafanya mfano.

Safari ya kwenda nyumbani ilikuwa tulivu sana. Mitaani ikiwa tupu, niliamua kumchukua mtoto wangu, Muswada wa Sheria ya, ili kupata uzoefu wa kuendesha gari kwenye theluji. Tuligundua mengi tupu na zaidi ya theluji ya theluji na nikamfanya afanye donuts, upotezaji wa mazoezi ya kudhibiti, kuteleza na kusimama haraka ... alishangazwa sana na jinsi gari ilivyoshughulikia (kama nilivyokuwa mimi)… kudhibiti, na gari zote za gurudumu kweli hutoa udhibiti zaidi. Inashangaza. Alifanya mazoezi kwa muda wa dakika 30 na kisha tukaondoka ikiwa tu mtu atawaita polisi na akafikiria tunavuruga.

Tulisimama kwa chakula cha jioni haraka na nikafika nyumbani na kuanza kucheza na PHP na API ya Technorati. Baadhi ya sampuli za nambari hazijaguswa kwa miaka kwenye wavuti yao (dokezo, kidokezo). Pamoja na utunzaji wa PHP5 wa XML asili, natumai kuwa mtu atasasisha hivi karibuni. Niliandika nambari kadhaa lakini kwa kweli sikuweza kupata majibu halali kupitia PHP… kwa hivyo sasa nimefadhaika na kuita usiku. Siamini ni API yao… siwezi kukata na kubandika ombi langu kwenye kivinjari bila shida.

Matumaini yangu ni kujenga wijeti nzuri ambayo hutoa wasifu wa blogi… cheo, machapisho ya hivi karibuni, wingu la lebo, nk ili iwe rahisi kuiposti kwenye blogi yako mwenyewe au kumtafuta mtu mwingine. Nitafika hapo, lakini ninaiita usiku. Samahani hii sio chapisho linalosaidia zaidi! Nitarudi kwenye wimbo hivi karibuni!

Nitaenda kupata usingizi kwa kuongezeka kesho!

4 Maoni

  1. 1

    Nilikuwa nikitafuta habari fulani juu ya kurudi nyuma (ndivyo nilivyopata tovuti yako) lakini siwezi kujifunga, naona nini hapa kwenye picha! Nilifanya kazi sio mbali sana na Richmond, kwa hivyo theluji hii yote inaonekana ya kushangaza kwangu! Wow! 🙂

  2. 3

    Huh, ndio nimepata kile nilikuwa nikitafuta - asante. Je! Unaweza kuniambia kwa nini WP ni bora kuliko Serendipity? Nimeanza tu blogi yangu lakini nikitumia programu ya Serendipity - unaijua?

    [Natoka Poland, hivi sasa ninaishi Ujerumani - kwangu hizo dhoruba sio kitu cha kushangaza - lakini katika eneo lako ni nadra sana - furahiya !!!]

    • 4

      Hujambo Maciek,

      Kutokujua Serendipity, Nisingependa kukukataza utumie. Mimi ni shabiki wa WordPress kwa sababu ya uwezo wa kuibadilisha na uwepo wa wavuti inayo. Nadhani makala ya programu ya kublogi inazidi kuwa ya kiwango (pings, trackbacks, kutoa maoni, blogrolls, nk), kwa hivyo ikiwa unaipenda - basi iendee!

      Nakala moja niliyosoma ilishikilia Serendipity kwa heshima kubwa sana na kipengee kilichowekwa karibu na WordPress, kwa hivyo sina hakika kuwa moja ni bora kuliko nyingine.

      Regards,
      Doug

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.