Magharibi dhidi ya Midwest Round II

Indiana

UTANGULIZI

Wiki iliyopita, nilikuwa kwenye jopo kwenye The Combine - 2010 inayoitwa Nenda Magharibi: Wa zamani wa Midwesterners ambao wamehamia Silicon Valley wanashiriki hadithi zao. Nilikuwa mmoja wa watu wanne wakizungumzia hadithi zetu za kibinafsi na iliwasha moto kwenye Twitter na kwenda Paka 4 wakati Doug Karr alipotoa majibu yake aliporudisha Unganisha 2010 hapa.

Hisia hizi zote zilikuwa za haki kabisa kutokana na hali ya kina ya fomati, ambayo imeiva kwa kuumwa kwa sauti, lakini haitoshi kwa kutoa mwanga kwa kitu ambacho kinastahili zaidi ya dakika 10 ya mazungumzo ya kawaida kwa kila mtu. Doug Karr amekuwa mkarimu sana kwa kunipa nafasi ya kuzamia kwenye mjadala huu kutoa maoni yangu - sio juu ya kile kilichoshuka kwenye Mchanganyiko - lakini kuiweka upya kutoka kwa mjadala kati ya West vs Midwest (na mimi katika jukumu la Drago) kwa moja ambayo inatoa kina zaidi karibu na ujasiriamali hapa San Francisco na Midwest (kwa upande wangu Bloomington, IN).

Nadhani kuna masomo, kulingana na ukosoaji halali, ambayo yanaweza kutoa fursa kwa sisi sote bila kujali ni upande gani. Baada ya yote, hii sio moja ya nguzo muhimu za ujasiriamali?

Uzoefu wa Pamoja huunda Jamii na Utamaduni Wetu

Jumuiya ya Magharibi na Midwest zote ni muhimu kwa usawa katika maeneo yote mawili, lakini kuna maapulo kwa kulinganisha kwa machungwa linapokuja suala la mienendo ya mapambo yao. Hadithi yangu inalingana na wengi hapa nje: kuhamia Magharibi ni sitiari inayotumika ambayo ina historia tajiri na kali katika maendeleo ya nchi yetu. Tofauti na Lewis na Clark, hakuna mtu leo ​​anayepanda juu mto, akipambana na bears za grizzly na kujadili kifungu na kupigana Wahindi Wamarekani Wamarekani, lakini kama wao, sisi sote tunashirikiana vile vile kukutana - kukutana na watu, mandhari na kwa ubinafsi wetu na mapungufu tunapojihatarisha kuacha raha zetu za nyumbani na kuhamia Magharibi. Sio wengi wetu wanaotoka hapa, lakini tunaunda jamii yetu kutokana na uzoefu huu wa kawaida zaidi ya ile ya mila kama vile lugha, darasa la kijamii na kiuchumi, rangi na kuchukia Kanye West.

Katika Midwest, jamii ni moja wapo ya tabia kali na ya kupendeza ya tamaduni yoyote ulimwenguni. Watu katika Midwest wanathamini kuwa na mgongo wa kila mmoja, kuwa mkarimu kupita kiasi (isipokuwa wewe uko kwenye mchezo wa mpira wa miguu wa Ohio St - Mich), na kila wakati kupata kazi hiyo ikifanywa na mashabiki kidogo iwezekanavyo (Ikiwa Chuo Kikuu cha Indiana kiliweka majina migongoni ya jezi zao, nisingeshangaa ikiwa Bloomington inageuka kuwa rundo la chokaa inayowaka). Hisia hii ya jamii ni ya nguvu sana, itakuwa kitendo cha wendawazimu kuacha yote nyuma kuhamia mahali ambapo unaweza kulipa $ 1,700 kwa mwezi kuishi kwenye sanduku la viatu juu ya laini ya makosa.

Kwa hivyo, jamii zote zina vifungo vikali sana, lakini maadili na uzoefu ambao huunda vifungo hivyo huzaa faida na hasara katika ujasiriamali. Kwa muda mfupi, Indiana kwa sasa iko katika hali mbaya.

Hatari na malipo

hakuna filamuKatika hali ya chini sana Jina langu ni Hakuna, mhusika mkuu "Hakuna Mtu" (alicheza na Terrance Hill) huchukua risasi kadhaa kupitia kofia yake ya mchumba kutoka kwa mfanyabiashara wa hadithi Jack Beauregard (alicheza na Henry Fonda), kumthibitishia sifa yake. Mazungumzo wanayobadilishana kipaji:

  • Jack: Niambie, mchezo wako ni nini?
  • Hakuna mtu: Nilipokuwa mtoto, nilikuwa nikijifanya mimi ni Jack Beauregard.
  • Jack: … Na sasa kwa kuwa nyote mmekua?
  • Hakuna mtu: Mimi ni mwangalifu zaidi. Lakini wakati mwingine kukimbia hatari kidogo, kunaweza kuleta thawabu, unajua.
  • Jack: Ikiwa hatari ni kidogo, thawabu ni kidogo.

Tofauti kubwa ambayo ninaelekeza katika tamaduni kati ya Magharibi na Midwest iko sawasawa katika uwanja huu. Katika miaka 2 iliyopita ya kushiriki katika wavuti na jamii za teknolojia huko Indy na Bloomington, naweza kusema kwa hakika, hili ndilo suala kubwa zaidi ambalo Indiana inalo kuwa Boulder inayofuata au Bonde la Silicon inayofuata. Hii inafanya Kumbuka maana yake hakuna mtu inachukua hatari, au kwamba hakuna maendeleo yoyote ya maana yanayotokea Indiana. Lakini, inamaanisha nini, ni kwamba sehemu moja muhimu ya kujenga jamii ya teknolojia iliyofanikiwa bado haijanunua kabisa dhana kubwa ya hatari bado.

Msimamo muhimu katika biashara yoyote ya teknolojia ni mwanzilishi mwenza wa kiufundi au msanidi programu anayeongoza (duh). Mahitaji ya aina hizi za watu yanazidi usambazaji wao, na hii ni kweli pia huko San Francisco. Tofauti kuu huko Indiana, ni kwamba idadi ya watu wasio na ujuzi wa ufundi wa kuunda bidhaa ya wavuti wamejibu usambazaji huu na kudai usawa kwa kuanzisha "maduka ya dev" ambayo "hutoa rasilimali" maendeleo ya kiufundi. Hii inahitaji wafanyabiashara wasio wa kiufundi kutoa nje mitaji yao yote waliyopata kwa bidii na / au usawa kulipa mtu ambaye hana ngozi kwenye mchezo. Nimezungumza na waendelezaji wengi kutoka Indy na Bloomington ambao walikuwa wakifanya mishahara ya kushangaza ambao pia wanafikiria ni wafanyabiashara kwa sababu wanasuluhisha shida za kuanza. Lakini sio kweli. Wewe sio mjasiriamali mpaka utoe mto wako, tupa kofia yako na kila mtu mwingine na ujitoe mpaka utengeneze kitu ambacho kinaunda thamani na hufanya pesa. Ikiwa unaweka W-2 kila mwaka, wewe sio mjasiriamali.

Douglas Karr na wengine wengi wamefanya kazi ya kushangaza katika kuanzisha Indy kama soko la teknolojia ya uuzaji. Hiyo ni ya kushangaza. Walakini, waanzilishi wengine ambao wanatafuta kujenga Facebook / Google inayofuata / nk, wanahitaji talanta kubwa ya uhandisi. Iko hapa, lakini haijatengwa vizuri na motisha hazijalingana. Najua wafanyabiashara wengi wasio wa kiufundi huko Indiana ambao wanahitaji sana talanta ya dev na hawawezi kuipata isipokuwa walipe pesa taslimu au watoe usawa ambao hautakaa hemani mara tu utakapotolewa. Kwa hivyo, Indiana bado inapoteza wajasiriamali hawa wenye talanta nyingi kwa San Francisco na Bonde kwa sababu kitendawili hicho haipo kwa idadi kubwa hapa. Sisemi kwamba "huwezi kufanikiwa isipokuwa ukihamia Magharibi." Ninachosema ni kwamba imekuwa ngumu sana kwa waanzilishi wasio wa kiufundi kupata waanzilishi wa kiufundi wanaohitaji kushindana na waanzilishi na kampuni za Magharibi ambazo hazina shida sawa.

Habari njema kwa Indiana, ingawa. Vitu vinaanza kusonga, polepole, na sidhani kuwa hii itakuwa shida kwa muda mrefu. Muda gani? Sijui, lakini ikiwa ningekuwa mjasiriamali huko Indiana ambaye hataki kuhamia Magharibi, ningekuwa nikimpiga farasi huyu mpaka apunguzwe kuwa rundo la molekuli.

5 Maoni

  1. 1

    @dougheinz wewe ni muungwana wa kweli, Doug. Ninashukuru sana chapisho lenye matumaini na maoni mazuri uliyoleta kwenye mjadala huu. Ninathubutu kusema, ulikuwa na matumaini zaidi kuliko sauti hasi za katikati mwa magharibi ambao waliingia kunikemea kwenye chapisho langu. Asante kwa kuchukua muda!

  2. 2
  3. 3

    Nilirudi Indianapolis baada ya miaka 3 1/2 huko New York City haswa ili kujiunga na Raidious. Kuna ishara moja ya matumaini hapo hapo.

    Wakati mimi kwanza kuhamia huko nje, nilikuwa na chip kwenye bega langu juu ya jinsi tulivyo hapa kama mahali pengine popote. Nilijifunza haraka kuwa hiyo ni kweli kabisa, lakini kuizungumzia kunakufanya uwe na sauti ya mkoa.

    Bosi wangu hakuamini kwamba nilikuwa kutoka Midwest kwa sababu mimi "hutembea kwa kasi, naongea haraka," nazungumza kwa mikono yangu, na "mimi ni mtamaduni sana." Ripoti yangu nyingine ya laini-dot haikuweza hata kuteka sura ya jimbo la Indiana. Hizi ni lifers mbili za NYC.

    Wakati talanta inapita kwa uhuru, utamaduni hujitokeza kutoka moja ya pwani mbili. Hiyo ni ukweli tu. Na wakati mwingi, talanta inafuata chemchemi hiyo ya utamaduni kwa moja ya maeneo hayo mawili.

    Kukasirika na kujihesabia haki sio njia ya kwenda. Kazi nzuri, Doug. Nimependa sauti yako.

    Ikiwa hakuna kitu kingine chochote, fanya kama wanavyofanya New York. Wakati wowote mtu yeyote atakutilia shaka, mwambie waende wenyewe.

    Fanya wewe tu.

  4. 4

    Asante. Yako ni hadithi nzuri ya kawaida juu ya kile kinachotokea wakati watu kutoka maeneo na asili tofauti wanakusanyika pamoja na kupitisha maoni potofu. Maisha ni ngumu sana kuishi kama itikadi, sivyo?

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.