Video: iPhone ndefu zaidi bado

mrefu zaidi iphone

Ni Ijumaa na wakati wa upendeleo! Ninafurahiya sana kupendeza na kupenda wakati inalenga kampuni kama Apple (ambayo mimi ni shabiki wa jumla). Ukamilifu wa chapa huleta fursa ya kejeli… na video hii kutoka Satire kucha! Ingawa wazo la gitaa ni nzuri sana 🙂

Kwa kumbuka upande, iOS6 iko nje na tumeona huduma nzuri sana. Nimeona pia mende kadhaa. Mfano mmoja ni kwamba nilikuwa napigiwa simu asubuhi ya leo na kengele yangu ilizima… sina hakika ikiwa hiyo ilifanya kazi vivyo hivyo kwenye toleo la mwisho lakini ilikuwa ya kukasirisha kidogo.

Programu chache zina shida fulani na mende zingine. Nadhani Apple na watengenezaji wa programu wanawajibika huko. Apple inaweka kamba nyembamba karibu na mchakato wa matumizi ili kuhakikisha ubora. Ni baadhi ya kujitolea kwa uhuru kwamba watumiaji wa Apple hufanya biashara kwa faida ya utulivu. Inaonekana kama hawakufanya upimaji wowote wa programu zilizopo ili kuhakikisha kuwa zinafanya kazi kikamilifu, ingawa.

Na watengenezaji wa Programu walipata fursa ya kupakua iOS6 na kujaribu kabisa programu zao kabla ya kutolewa, kwa hivyo aibu kwao kwa huduma zingine ambazo hazifanyi kazi. Sijaona maswala yoyote makubwa… tu maswala madogo ya urambazaji na kurudi nyuma.

PS: Shukrani kwa Ben McCann saa Ushauri wa Catalist kwa kushiriki kupata hii!

2 Maoni

  1. 1

    kichekesho… lakini kwa "fanboy" kule juu. Ukweli kwamba wewe ni mpenzi wa shabiki unaonyesha ukosefu kamili wa uelewa wa teknolojia, uuzaji na hypnosis. apple hutumia mapato yake mengi katika matangazo ambayo inalenga vikundi vya watu waaminifu ambao wanataka kujumuishwa kwa teknolojia, lakini wana uwezo mdogo wa kiufundi, wanapendekezwa kwa urahisi na wanapenda kuota. Hakuna chochote kibaya kwa kuota, lakini kwa kutumia hypnosis katika matangazo, apple inakuza ujumbe uliofichwa ambao unasisimua wapenzi wa teknolojia, unawaunganisha na dhana ya kuota / kuwa tofauti na mwishowe inaunganisha zile na ishara ya tofaa. Kwa kweli watu watasema hii haifanyiki, lakini ni rahisi kufanya hivyo wakati kuna mambo yanaendelea ambayo yako chini ya kiwango chao cha ufahamu. Kwa kuongezea, muundo wa apple ni matangazo ya kufanya watumiaji wafikirie wanapata maendeleo zaidi ya teknolojia wakati kwa kweli ni vifaa vya zamani, vifaa vya zamani ambavyo hupata kwa bei rahisi, na huuza kwa bei kubwa. Imac ndiye mfano bora. Apple kuwa "mzushi" inapaswa kwa bei ya $ 2000 kutoa tu vifaa vya hivi karibuni kwa haki yao ya imac? Sio sawa, badala yake wakati PC ilikuwa na msingi wa i7 kwa karibu miaka 2, apple bado ilikuwa ikisafirisha lousy core2duo cpu kwa wateja wasio na shaka.

    Kwa hivyo, whey nasema sio wajuzi wa kiufundi kama wanavyoamini. Na hiyo inanuka sana, kwa sababu wateja wa mac wana msingi mkubwa wa watu ambao wanaamini kuwa kuhariri video kwenye hizi ndio bora zaidi. Lakini ingekuwa 40 au 50% tena kutoa chochote kwenye imac ya $ 2000 kuliko ilivyo kwenye $ 700 pc inayoendesha windows. Hakika watu watasema, "windoze, omg, windows movie maker", lakini baada ya kuokoa $ 1300 kwenye pc, kununua programu ya kuhariri video ya $ 80 hadi $ 150 sio busara. AU kupata moja bure kwenye wavuti. Lakini wapenzi wengi ni mashabiki wa shabiki kutokana na hotuba za udanganyifu ambazo Kazi hutoa wakati wa mikutano ya maandishi. Bila kusema kuna angalau vitu vichache vya kupendeza na maoni na mafanikio, lakini kila ninayotazama imeficha uongo ndani yake, kutia chumvi na kadhalika. Daima ni fomula sawa. Kazi katika suruali ya jeans, kukariri umati, AU matangazo ya kupata-mac na mtu mnene kuwa PC na mtu mwembamba kuwa mac, akifanya mzaha wa pc nk n.k Kazi ina mamia ya video ambapo yeye pia ni mdanganyifu. Katika moja ya zamani anakubali kuwa yote ni juu ya uuzaji, na anasema alikuwa akibadilisha njia ya sneaker ya Nike ya kuuza macs. Usizungumze juu ya mips au megahertz, zungumza tu juu ya siku zijazo, na watu ambao wametimiza mambo mazuri, kama Einstein, nk. Kwa Nike walitumia tu Michael Jordon na shazam, mauzo mara nne. Kwangu, apple ni na daima kuwa uwongo, haswa kwa kompyuta zao za eneo-kazi.

    • 2

      Hypnosis? Kweli? Je! Hiyo hailingani na muhtasari wako kwamba sio wataalamu wa teknolojia?

      Na siwezi kupata maelezo yako ya kuaminika kwa majibu sawa na ya kinyume unayo. Ni dhahiri kabisa kuwa hupendi Apple na hautumii bidhaa hizo. Kwa kweli nimetumia Microsoft na Apple. Kwa kweli bado nina PC nzuri sana nyumbani. Lakini Mac yangu ni ya haraka, ya kuaminika na nzuri. Na marafiki wangu ambao wamenunua $ 700 PC unayoelezea, pia wamekuwa wakipitia vitu 3 vya plastiki vyenye kupendeza wakati huo huo nimekuwa na Mac Book Pro yangu moja.

      Ah .. na iOS7 ni ya kushangaza! Furahiya kutafuta kitufe chako cha Anza… imerudi bado?

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.