Labda Msajili Mbaya zaidi wa Kikoa

mwanamke mwenye hasira

Asubuhi hii tunapigiwa simu na mteja. Tulifanya kazi nao kukuza wavuti mpya wakati wa nyuma, lakini kila kitu kilikuwa nje ya mkondo sasa. Suala la DNS la aina fulani. Kijana wao wa IT alitupigia simu kuona ikiwa tumebadilisha chochote. Hatukuwa lakini kila wakati tunachukia kusikia shida hizi na tunataka kuwasaidia kusuluhisha shida hiyo.

Wakati mwingine ni kitu rahisi kama kuwa na kadi ya zamani ya mkopo kwenye faili na kikoa kinaisha. Lakini nyakati zingine, ni shida ya kweli kwa msajili wa kikoa. Katika kesi hii, msajili ni Hostgator. Tayari tumekuwa na shida nao ambapo hatuwezi kuhariri rekodi zozote za DNS bila kufanya kazi na timu yao ya usaidizi.

Sasisha: Kwa kuongea na msaada wa Hostgator siku nzima, inaonekana moja ya maswala makubwa ni kwamba Hostgator sio msajili wa kikoa kabisa. Vikoa vimesajiliwa kupitia chama cha tatu, Launchpad. Kwa hivyo, wakati unaweza kufikiria unapata msaada, unazungumza na mtu ambaye hana uwezo wowote juu ya akaunti yako.

Tulishauri wateja wetu kuhamisha kikoa kwenda GoDaddy ambapo tunaweza kupata udhibiti kamili.

Lakini asubuhi ya leo, tovuti zote hazitatatua. Tulipofanya utaftaji wa WHOIS, tuligundua jina la seva lilibadilishwa:

mwenyeji amesimamisha kikoa

Kwa hivyo, tuliingia kwenye Hostgator ili kudhibitisha mipangilio na Seva za Jina ziliwekwa vizuri kwenye akaunti. Nilimwuliza mteja kupeleka barua pepe zozote ambazo walikuwa wamepokea kutoka kwa Hostgator kwenda kwa anwani ya barua pepe ya msimamizi iliyo kwenye rekodi. Anwani ya barua pepe ya msimamizi ni anwani ya gmail ambayo haifuatilii kila siku, mazoea ya kawaida.

Baada ya kusoma barua pepe kutoka kwa Hostgator, tulipata moja ambayo iliuliza kuthibitisha anwani ya barua pepe kwenye faili. Hii ilijeruhiwa kuwa suala. Kwa kuwa mteja alikuwa hajawahi kuthibitisha anwani ya barua pepe kwenye faili, Hostgator alichukua jukumu la kubadilisha Jina la Seva kuwa Uhakikisho wa NS1.USIMAMIWA.DOMAIN.COM

Kwa uaminifu kabisa, sijawahi kusikia juu ya kitu chochote kijinga sana maishani mwangu. Wewe hufunga tovuti za kampuni na barua pepe wakati wana akaunti ya kulipwa ?! Niliweza kuona ikiwa hawajalipa bili yao, lakini hii ni ujinga.

Tunaharakisha uhamishaji wa kikoa kutoka Hostgator kwenda GoDaddy kumaliza maumivu ya kichwa haya.

7 Maoni

  1. 1
  2. 3

    Alikuwa na hadithi kama hiyo na mteja mwingine kwenye msajili mwingine. Waliomba, kupitia barua pepe, kuthibitisha kikoa na barua pepe ya msimamizi ya kikoa hicho. Mteja alidhani ni barua taka na hakujibu. Kwa hivyo ilibidi tufuate hatua za "kufungua" akaunti. Ilitatuliwa chini ya saa moja wakati tuligundua, lakini ninajiuliza ikiwa hii inazidi kuwa mazoea ya kawaida.

  3. 5
  4. 6

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.