Kuokoa Deni ya Kutumia Dola

MkavuJana usiku niliangalia mwanzo (lakini nikakosa zingine) ya kipindi cha Oprah's Big Give. Nilipenda dhana hiyo - mpe mtu $ 2,500 na mtu anayefanya kazi bora katika kukusanya pesa nyingi.

Kiini cha kipindi hicho ilikuwa kwamba ilibidi uende ukakutane na mtu au watu unaowasaidia. Kama matokeo, shinikizo halikuwa tu la kufanya - haikuwa kweli kuwaacha watu kwamba ulikuwa hapo kusaidia.

Kile nilichosoma kama ufuatiliaji ni kwamba $ 2,500 haikuwa muhimu sana. $ 2,500 ilikuwa kweli kukuwezesha usiwe na wasiwasi juu ya usafirishaji, simu, shirika, n.k. Pesa halisi ilikuwa mwisho wa simu kwa kampuni au mtu Mashuhuri. Ikiwa utazingatia ni wapi na jinsi utatumia $ 2,500 ili uweze kufinya zaidi, unapoteza. Ikiwa, badala yake, unapuuza $ 2,500 na uzingatie pesa kubwa - uko njiani!

Dola ni ngapi?

Sambamba kwangu ni uwekezaji ambao tunafanya katika kazi yetu. Ikiwa una rasilimali za kifedha, kuwa na wasiwasi juu ya ni kiasi gani unaweza kuokoa ununuzi wa vifaa vya ofisi inaweza kuwa bubu. Mfano: Kwa hivyo una mfanyakazi anayefanya $ 30 / hr ambaye kazi yake ina thamani ya $ 70 / hr akitafuta mtandao kuokoa $ 25. Ikiwa walitumia ununuzi wa saa moja mkondoni kwa bei nzuri kwenye printa mpya, umepoteza tu $ 15. Badala yake, unapaswa kuwa umenunua tu printa ya kwanza uliyopata na kuuza huduma za mfanyakazi huyo kwa $ 70. Ungekuwa umepata zaidi ya $ 15.

Kwa nini zaidi? Kwa sababu kupekua mtandao kujaribu kuokoa pesa chache kwenye printa huvuta na haikuwa hivyo mfanyakazi wako aliajiriwa kufanya. Wangekuwa badala wanafanya kazi kwenye mradi wao, na ungekuwa bora ikiwa wangefanya. Wangekuwa wametimiza malengo yao, wangekuwa kwa wakati, na walipigwa msasa katika ufundi wao.

Kamwe Ubashiri Kima cha chini

Wakati niliolewa, nilisafiri kwenda Las Vegas na Laughlin na mke wangu. Sikuwa mtu wa kucheza kamari, lakini wazazi wake walikuwa. Ushauri tu wa Mama yake kwangu ilikuwa kila wakati kubeti max. Nilikaa kwa muda mrefu nikicheza video nyeusi na video poker usiku mmoja na nilikuwa nikitupa $ 1.25 kwa wakati mmoja. Haisikiki kama nyingi, lakini wakati huo nilikuwa kwenye Jeshi la Wanamaji kwa hivyo sikuwa na pesa nyingi. Nadhani 'bajeti yetu ya kamari' ilikuwa $ 30 kila siku.

Baada ya muda, nilipoona chini ya ndoo yangu, nilianza kuweka robo 4 kwa wakati .. kisha 3… kisha 2… kisha 1… na nikapiga Royal Flush. Mama-mkwe wangu alinifurahisha - hadi alipoona malipo ya $ 62.50. Taya lake lilidondoka. Laiti ningeendelea na $ 1.25 yangu, ningekuwa karibu $ 25,000 tajiri. Badala yake, nilikuwa na ndoo nyingine ya robo.

Nilijifunza somo langu.

Sambaza dau lako

Katika kazi yangu ya sasa, nimepata kutazama na kuangalia wawekezaji katika biashara na ilikuwa kufungua macho. Wawekezaji wetu hawakumaliza akaunti zao za akiba na pesa kwenye kustaafu kwao kutuchezea kamari. Badala yake, waliwekeza katika kampuni 10 na wanasawazisha umakini wao ipasavyo. Hawakuwekeza wakati na pesa zao zote katika biashara moja wakitumaini, kuomba, na kusisitiza kwamba itaifanya.

Walisambaza pesa zao katika biashara kumi na wakatafuta kusaidia kila biashara kwa kuwasaidia mahali wangeweza. Baadhi ya wawekezaji wetu hutoa maoni tu kana kwamba ni mteja. Wengine hutoa kifedha na wengine hutoa maoni ya kiufundi. Wanatambua jinsi nguvu zao zinaweza kutumiwa katika kila biashara na wanagawana ipasavyo. Nimeshangaa kimya kimya wanapotuambia tupige $ 25k hapa na $ 25k pale kama sio kitu. Ni kwa sababu hiyo is hakuna chochote.

Wanataka sisi kubeti max na kuzingatia biashara, sio kwenye akaunti ya akiba.

Kwa maneno mengine, hawanunui printa ya bei ya chini zaidi wala hawataki tuwe.

3 Maoni

  1. 1

    Flush ya kifalme katika Black Jack, hiyo ni kuzimu kwa mkono!

    By the way Doug, nilijaribu kubonyeza permalink kwenye chapisho hili kutoka kwa mpasho wa RSS na nikapata "Hatukuweza kupata hiyo! Ama umepotea au sisi tumepotea! ” ujumbe. Sina hakika kuna nini, lakini nilifikiri ungependa kujua.

    • 2

      Lo! Umesahau 'na video poker'. Ajabu ni kwamba nilimpiga Keno usiku wa jana na kulipia safari. Nilikosa jackpot nyingine kubwa. Na kwenye uwanja wa ndege nilikosa jackpot nyingine. Mimi ni mnene kidogo wakati mwingine!

      Re: RSS - nilikuwa na shida wakati ilichapishwa kwanza. Nilidhani haikuchapisha na nikabadilisha slug ya chapisho. Mimi ni mshindi wa kweli leo usiku! 😉

  2. 3

    Doug - Ninakubali kuwa wakati ni pesa na kwamba kutumia saa kutafuta bei bora ni kupoteza. Walakini, sidhani hiyo inamaanisha kununua ile ya kwanza unayoona kwa bei yoyote. Ikiwa inanichukua dakika tano kupiga BestBuy.com, CircuitCity.com, Amazon.com na NewEgg.com kuona ambayo ina bei nzuri, inafaa wakati wangu.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.