Tunathamini tu Zana ambazo Tunaweza Kutumia

Depositphotos 2580670 asili

Wiki hii imekuwa wiki mbaya ... mafadhaiko mengi, mabadiliko mengi, na maendeleo mengi. Katika umri wa miaka 42, nimejiweka sawa lakini nilikuwa na hafla wiki hii ambayo iligonga sana.

Nimekuwa nikisema kwa muda mrefu kwamba media ya kijamii ni kipaza sauti cha ajabu - lakini kampuni ambazo tayari zilikuwa na shughuli za kijamii ndio halisi ambayo hupata faida kutoka kwa media ya kijamii. Kampuni ambazo sio za kijamii, au hata ni za kupingana na kijamii, mara nyingi hazitambui uwekezaji kwenye media ya kijamii. Kwa nini wao? Hawajawahi kupata soko au uongozi kupitia kuwa wa kijamii. Kama matokeo - kama wakala mpya wa vyombo vya habari, tunasukuma kampuni zingine kwenye media ya kijamii ... lakini zingine tunasukuma katika mikakati mingine ya uendelezaji. Mitandao ya kijamii ni Kumbuka kwa kila mtu (pole gurus!).

Vivyo hivyo kwa watu. Katika miaka kumi iliyopita, naamini nimeanzisha mtandao wa bei isiyo na kifani wa kampuni, watu, na rasilimali. Nitaiita yangu hazina. Nimefanya kazi kwa bidii kujenga yangu hazina. Sikuinunua. Imechukuliwa miaka na miaka ya shinikizo la kila wakati. Niliporudi nyuma, ilizikwa. Wakati nilifanya kazi kwa bidii kuifanya, nilirudisha hazina yangu inchi moja kwa wakati. Kwa muda na bidii ambayo nimeweka katika kujenga hazina yangu, ninaithamini. Haina bei. Kampuni yangu ilizaliwa kutokana na hazina yangu.

Sijui hazina yangu mwenyewe, ingawa. Utaona hii na blogi, kampuni, ofisi, zana, kitabu, hafla, matumizi, kipindi cha redio… zote ziko wazi kwa yeyote ambaye angependa kuzitumia. Wakati ninalinda hazina yangu, lakini sikuwahi kuificha na kuiweka kwangu. Kwa nini mimi? Ninataka wengine kufaidika na hazina yangu, pia.

Lakini wengine hawatafanya hivyo. Kile nimekuja kugundua ni kwamba ninathamini hazina yangu na kuiweka kwa heshima kubwa kwa sababu najua jinsi ya itumie. Ninaona ni uwezo na ninajua jinsi ilivyobadilisha maisha yangu. Ninajua kuwa itanipa mahitaji yangu na kwa yeyote ambaye anaweza kujiinua it vizuri. Ikiwa mtu alinionyeshea karakana yake na zana elfu makumi ya dola, labda ningepiga kichwa changu na kuendelea kutembea. Ikiwa walikuwa fundi, hata hivyo, wangeelewa kuwa sanduku la zana linaweza kuwapa kazi na maisha ya kazi. Siwezi kuitumia, kwa hivyo sithamini.

Mtu anapotambua thamani ya hazina yangu, inashangaza. Niligundua wiki hii kuwa wengine hawawezi, ingawa! Kumbuka hilo unapozungumza na kampuni juu ya media ya kijamii na uuzaji mkondoni. Ikiwa kampuni zinakua na kufanikiwa bila wao, wao siwezi tambua thamani ambayo wanaweza kuleta. Utahitaji kuwathibitishia. Na unaweza usiweze.

Pia ikizingatie na watu… watu wengine watafikiria mtandao wako na mwingiliano wako wa kijamii sio uwekezaji, watafikiria unapoteza wakati wako. Inaweza kusikika wazi, lakini we thamini tu zana ambazo we Kujua we inaweza kutumia.

2 Maoni

  1. 1
  2. 2

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.