Tumia Hati za Google na WordPress?

logopress logo

VIDOKEZO: Sifa hii haitumiki tena na Google Docs lakini kuna Google Doc kwa programu jalizi ya WordPress inapatikana.

Umenisikia nikilalamika juu ya jopo la msimamizi wa WordPress, ni mbaya sana kwa blogi ya newbie na inahitaji kuinuliwa uso. Ni malalamiko ya kawaida ninayopokea ninapopata watu kwenye jukwaa. Washindani wengine wanasikiliza… SixApart imezinduliwa tu Vox na kiolesura nzuri sana cha mtumiaji. WordPress inaonekana kupata ujumbe pia, kushirikiana na KnowNow kwenye Toleo jipya la Biashara la WordPress.

Moja ya maingizo yangu ya mwisho yalizungumza kupoteza blogi yangu yote dakika chache kabla ya kuichapisha. Mmoja wa mtaalam wangu wa teknolojia, Dale McCrory, akiwa kazini aliuliza kwa nini sikuwa nikitumia tu Google Docs kutuma kwenye blogi yangu. Huh? Kweli? Ndio! Kweli!

Ukiwa na Hati za Google, una uwezo wa kuchapisha hati yako moja kwa moja kwenye blogi yako! Hapa kuna jinsi:

1. Bonyeza "Chapisha" na "Tuma kwenye Blogi":

Hati za Google Zichapishe

2. Kisha chagua aina ya blogi yako kutoka kwa kiolesura. Au, ikiwa unakaribisha tovuti yako ya WordPress, hii ndio jinsi unaweza kuisanidi:

Hati za Google Chapisha kwa WordPress

Hati za Google zina kazi ya 'kujiokoa kiotomatiki' ili usipoteze kazi yako! Nzuri sana!

12 Maoni

  1. 1

    Nitalazimika kujaribu hii. Nimekuwa nikijaribu Hati za Google wiki hii iliyopita, kwa hivyo bado ninahisi njia yangu kupitia kile ina uwezo wa kutoa.

    Tayari ninatumia programu-jalizi ya GSpace kwa Firefox ili niweze kutumia akaunti ya barua pepe ya kuhifadhi faili mkondoni. Na umejaribu ugani wa Utendaji wa Firefox? Hiyo ni njia nzuri ya kuchapisha kwenye blogi yoyote, na inaepuka hitaji la kuingia kwenye eneo lako la msimamizi, bonyeza kupitia kuandika chapisho, nk…

    Kazi kidogo sana. Na programu-jalizi ya Usimamizi wa Tiger hutoa kielelezo cha kufurahisha na muhimu kwa msimamizi wa WP kuliko chaguomsingi, ambayo kwa kweli ni ya kupendeza na gorofa. x

  2. 2

    Hujambo Andy!

    Nimeanza kutumia Hati na kuipenda sana. Bado nina wakati mgumu kutotumia WordPress kuchapisha ingawa… napenda kuweka picha, vitambulisho, ufuatiliaji, n.k kwenye machapisho yangu.

    Nina pia ugani wa Utendaji na nina shida sawa, siwezi kufanya mambo mengine mazuri. Utawala wa Tiger ni kitu ambacho nimekuwa nikitumia kwa muda na ninaipenda sana.

    Natamani ningeweza kuchukua miezi kadhaa mbali na kujenga tena admin kwa WordPress. Nadhani SixApart imeingia kwenye kitu na Vox, wamerahisisha msimamizi wa mabalozi. WordPress iko kwenye ujazo na 'KnowHow'… kwa hivyo tutaona ikiwa hiyo inaongoza kwa msimamizi bora.

    Asante kwa kutoa maoni!
    Doug

  3. 3

    Sijui kuhusu ugani wa Utendaji. Nilitumia mara moja, ilitoa vitu vya kupangilia vya kushangaza na kinda ilivunja CSS ya kawaida ya blogi yangu. Walibadilisha jina sasa ingawa, ScribeFire nadhani, na kampuni inaonekana kama inapoteza wakati mwingi.

  4. 4
  5. 8

    Ninapata hitilafu wakati wowote nikijaribu kuanzisha kuchapisha kwa maandishi.

    Nakagua kila kitu mara mbili lakini haifanyi kazi!

    kwanini?

  6. 9

    Nilipata hali mbaya ambapo nina akaunti mbili za gmail na hati za google zimewezeshwa na akaunti moja ina uwezo wa 'chapisho kwenye blogi' na nyingine siwezi kujua ni wapi inaweza kuiwezesha. Imekosekana tu.

  7. 10

    Hujambo Douglas,

    Chapisho kubwa, lakini kwa bahati mbaya google haiungi mkono tena kazi hii kwa hivyo chapisho lako limepitwa na wakati. Tafadhali tazama kusasisha au kuondoa chapisho lako kama sio kupoteza wakati wa mtu yeyote ambaye anatafuta suluhisho sahihi. 

    Cheers!

  8. 12

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.