Kukwama kwenye Ndege kwa masaa 3.5

Natambua masuala na hali ya hewa na ninashukuru kwamba mashirika ya ndege yanataka kuweka watu salama. Binti yangu wa miaka 14 yuko katika safari yake ya kwanza na darasa lake kwenda Washington DC Amekuwa akinitumia picha za Ikulu, Monument ya Washington, Katiba na tovuti zingine tangu alipowasili Jumapili usiku.

Tulilipa pesa kidogo kwa safari hiyo na shule yake imefanya safari hii kwa zaidi ya miaka 20. Sina hakika wamewahi kumaliza safari kama hii, ingawa. Katie na wanafunzi wengine wamekwama kwenye ndege kwenye lami kwa masaa 3 na nusu. Katie alinipigia simu na kuniuliza ikiwa angeweza kutumia pesa yake ya mwisho alasiri hii kwenye zawadi ... nikamwambia aendelee. Sasa hata hawezi kununua chakula na ana njaa.
njia za usair

Walimu ni wazimu, wanafunzi wamechoshwa na machozi, na mashirika ya ndege hayawezi kuniambia wakati ndege itaondoka. Hivi sasa, haitakuwa kabla ya saa sita usiku wakati ndege itafika hapa. Nilijaribu kupiga simu kwa mashirika ya ndege, nikapata ujumbe. Nilijaribu hata kupiga habari za hapa na hawakujali.

Marekani Airways, Niliamini wewe kumtunza binti yangu na umesaliti uaminifu huo. Sijali kwamba unajaribu kumlinda salama, lakini usifungie watoto wengi kwenye ndege kwa masaa 3.5.

Mashirika ya ndege yanahitaji kuwekwa kikomo, labda dakika 45 hadi saa, kabla ya haja ya kurudisha watu langoni. Ikiwa kuna ndege nyingine langoni, basi isonge. Kukwama zaidi ya hapo ni ujinga. Ninajaribu kutoruhusu iharibu safari yake lakini ninajisikia vibaya kwake.

7 Maoni

  1. 1
    • 2

      Ningependa kuona reli ya kasi! Rafiki yangu anachukua gari moshi kwenda Chicago badala ya kuendesha gari au kuruka na anaipenda. Niliangalia na haionekani kuwa wana ufikiaji wa mtandao, ingawa. Labda Sprint USB inaweza kufanya kazi.

      Kwa kweli nadhani shida kubwa zaidi ya kusafiri sasa ni kwamba ni nafuu sana. Kuna ushindani mwingi kwamba bei zinapaswa kukaa chini - na inathiri kila kitu chini ya mto. Afadhali nitumie $ 500 au zaidi kwa safari ya kwenda na kurudi kutibiwa vizuri.

  2. 3
  3. 4

    Jinamizi la kusafiri kwa ndege lilikuwa sehemu kubwa ya maisha yangu kwa zaidi ya miaka 20. ulileta kumbukumbu, nilikuwa nikirudisha Mashariki kutoka Chicago ili kuepuka kusafiri kwa ndege lakini sasa ni ndege ya bei nafuu. Asante Mungu kijana wako alinusurika lakini nilisema ilikuwa ngumu kwako!

    • 5
  4. 6

    Usafiri wa ndege?!? Kuzimu, wakati tulichukua safari yetu kutoka Atlanta, ilikuwa safari ya gari moshi mara moja. Binti yako anapaswa kuwa shukrani.

    NA ilinibidi kutembea kwenda shule maili 10 bila viatu katika theluji. Panda. Njia zote mbili! '-)

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.