Bravo Zulu: Jeshi la Wanamaji la Merika Linachukua Mitandao ya Kijamii

Picha za Amana 52690865 s

Baadhi yenu watu mnajua kwamba mimi ni Mnyama anayejivunia Navy. Nilitumikia katika Ngao ya Jangwani, Dhoruba ya Jangwani na Operesheni ya Kimbunga Hugo kutaja wachache. Katika miaka yangu 6 ya utumishi, nilifanya wakati mwingi kwenda kuona kuliko kwenye ardhi! Mimi na baba yangu tulizindua NavyVets.com kuungana tena na wenzao wa meli na kujenga jamii kwa Maveterani wa majini. Tunakaribia wanachama 3,000 (wow!) Na lengo ni kubadilisha wavuti kuwa isiyo ya faida na kushinikiza mapato kuwa misaada ya maveterani.

Leo, ninajivunia huduma yangu ya Mkongwe baada ya kusoma kupitia Miongozo ya Kijeshi ya Kijeshi ya Merika ya Wanamaji na Wafanyikazi wa Jeshi la Wanamaji. Kwa nini?

  1. USN inatambua kuwa mazungumzo yatatokea mkondoni, na au bila miongozo. Badala ya kupigana na media ya kijamii, Jeshi la wanamaji limechagua kukuza matumizi ya media ya kijamii katika safu zote.
  2. Viongozi wa Jeshi la Wanamaji la Merika wamegundua media za kijamii kama nafasi ya kuajiriwa. Ushawishi wa mabaharia kushiriki hadithi zao mkondoni juu ya juhudi za kuajiri. Kipaji.
  3. Sera inazungumza haswa na vyombo vya habari vya kijamii mazoea bora… Kubadilishana ukweli, kukiri makosa, kulinda shirika, na kuishi ipasavyo.

Miongozo inafunguliwa na:

Jeshi la Wanamaji linahimiza wanachama wa huduma kuelezea hadithi zao. Pamoja na Wamarekani wachache ambao wamehudumu katika jeshi, ni muhimu kwa washiriki wetu wa huduma kushiriki hadithi zao za huduma na watu wa Amerika. Haishangazi, hii inafanya kublogi, tweeting au Facebooking Sailor balozi kwa amri yako na Navy. Kuwaelimisha mabaharia wetu na wafanyikazi juu ya jinsi ya kudumisha uadilifu wa balozi huu ni muhimu.

Kila shirika nje ya jeshi linapaswa kuchukua nakala ya kitabu hiki kamili na kuiga miongozo yao ya wafanyikazi karibu nayo. Hapa kuna faili ya Kitabu cha Kijeshi cha Kijeshi cha Amri ya Jeshi (bonyeza ikiwa hauwezi kuiona):

Nimerudi kutoka BlogWorld leo… ambao wafadhili wao ni pamoja na Jeshi la Merika. Hotuba ya kwanza ya mkutano huo ilikuwa Jenerali Petraeus kuelezea umuhimu wa media ya kijamii na athari inayoipata kwa jeshi. The Mkuu alikaribisha fursa hiyo mawasiliano hayo ya wazi yanaleta, kueneza ukweli juu ya utume wetu na dhabihu ulimwenguni kote, na pia athari ambazo teknolojia hizi zinafanya juu ya ari ya wafanyikazi.

Tumetoka mbali tangu siku zangu katika Shield ya Jangwani na Dhoruba ya Jangwani… wakati nilikuwa na dakika kadhaa kwa wiki iliyounganishwa na redio ya HAM… na Radioman upande mmoja wangu na mwendeshaji wa redio wa HAM akipiga simu familia yangu kwa hivyo ningeweza kusema, "nakupenda… umekwisha." 🙂

Kama Mkongwe, siwezi kuelezea fahari ambayo kukumbatiwa kwa media ya kijamii kunanipa… nikijua kuwa wanajeshi bora ulimwenguni wamechagua kufungua milango yao kwa watu wanaowatetea. Bravo Zulu.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.