Migahawa ya Kuhudumia Mmoja iko wapi?

SteakWakati mwingine nina maoni ya dola bilioni. Kwa bahati mbaya (au kwa bahati nzuri), sikuwa na pesa ya kuwekeza katika maoni yangu ya bilioni. Natumai mtu atanichukua juu ya hii.

Nina uzito kupita kiasi. Ni mchanganyiko wa tabia mbaya ya kula na maisha ya kukaa. Wote wawili ni kosa langu. Na ninapoenda kula, bila kujali ni wapi naenda, ukubwa wa kutumikia ni WAKUBWA. Hata kama nitaagiza mboga ndogo, ni angalau huduma mbili. Je! Unajua Mmarekani wa kawaida anayehudumia kwenye mkahawa ni kuhusu 5 mara saizi ya kawaida ya kuwahudumia? Ouch!

Sina lazima kula sahani nzima ya chakula, najua. Lazima ukubali kuwa karibu haiwezekani kujaribu kuhesabu huduma ngapi ziko kwenye bamba…. hmmm.

Kwa hivyo wazo langu ni hili! Mtu anapaswa kuanza mgahawa unaoitwa "Huduma Moja". Kwa kweli, tunaweza kuvaa jina, labda "Une Assiette" ambapo sahani ni kubwa na huduma ni moja tu. Ninaamini kuna sababu chache kwa nini mnyororo wa mgahawa kama huu ungefanikiwa:

  1. Vijana wanene kama mimi watalazimika kwenda huko kwa chakula cha mchana tu kuonyesha kwamba tunafanya bidii.
  2. Chakula kidogo, bei sawa! Hiyo ni faida kubwa kwa pauni.
  3. Chakula kidogo, hupika haraka! Hiyo ni meza zaidi zinazouzwa kwa saa.
  4. Ikiwa sikuenda huko kwa chakula cha mchana, watu wembamba kazini wangenisisitiza niende ili waonyeshe kuwa wanajali. Kama wakati wananiuliza ikiwa ninataka kutembea kwa chakula cha mchana. 😉
  5. Kampuni ambazo zinataka wafanyikazi kula afya zingeweza kuagiza kutoka mkahawa kama huu.

Laini ya Une Assiette itakuwa rahisi, sivyo? Napenda, "Epuka Shida Kubwa na Une Assiette!". Kwa mtu yeyote ambaye kweli anachukua wazo hili na kukimbia nalo, ningependa kupitisha chakula cha maisha.

Tafadhali jumuisha dessert.

14 Maoni

  1. 1

    Nilikuwa na wazo pamoja na mistari hiyo hiyo mara moja, tu mafuta ya chini. Mkahawa huo ungeitwa Jack Sprats. Kwa namna fulani, sidhani ingekuwa imefanya kazi. Mimi, ningekuwa tawi ikiwa ningelazimika kukimbia kwenye mashine ya kukanyaga ili kuwezesha kompyuta yangu.

  2. 2

    Hi, mimi niko pamoja nawe kwenye saizi ya kutumikia. Sijui ni kwanini migahawa hufikiria wanawake hula kama mikono ya shamba baada ya siku yenye shughuli nyingi! Napenda huduma ndogo na kugusa gourmet.

    Unaweza kupunguza ukubwa wa tumbo lako na huduma ndogo.

    Habari njema ni kwamba unaweza kupata mazoezi kupitia kutembea mashimo 18 kwenye uwanja wa gofu!

  3. 3
    • 4

      Jack,

      Uko sawa kabisa! Kwa uaminifu, hata sihitaji mazoezi ... tu bar ya kunguru ili kunyoosha kitako changu kwenye kiti na kuanza kutembea. Ninaifanyia kazi. Inaonekana jinsi ninavyoandika zaidi juu yake, ndivyo ninavyohamasika zaidi kuifanya.

      Shukrani!
      Doug

  4. 5
  5. 6

    Kila wakati ninapotembelea Amerika niliweka nusu ya jiwe ndani ya wiki moja. Nilifanya kazi huko NY kwa wiki 3 (kwenye kichwa cha uzinduzi wa GBA) na walikuwa na kinywaji cha bure cha kupendeza na wakati niliamuru sehemu ndogo nilipata sura ya kuchekesha, ikaibuka na naapa ingelisha familia ya 5!

    Ninapenda chakula lakini haki yako Doug ni kwa sababu saizi ni kubwa sana inasababisha unabii wa kutimiza.

    Lakini lazima niseme nimekosa Twinkies! mungu ni walevi sana. Lakini mkate wako unanyonya, hakuna mkate wa kutu? hiyo inahusu nini?

  6. 8

    Nakubali kabisa! Nimefikiria hii mara nyingi mwenyewe lakini sikuwahi kufikiria kuwa na mgahawa uliojitolea kabisa kwa huduma moja (wazo nzuri). Na wewe uko katika ukurasa sawa na mimi. Sijali hata kama mgahawa unanipa bei sawa na chakula kamili cha sehemu. Nipe chakula kidogo tu !!

  7. 9

    Douglas,

    Inaonekana kama unaweza kuwa msemaji wa Subway inayofuata, au la. Kwa umakini, nimejulikana kuweka mizani kwa pauni 30 zaidi. Lakini kamwe sitakula kwenye mgahawa wako. Ninafanya kazi ili kupunguza uzito nyumbani. Wakati mimi kwenda nje, ni sheria zote nje ya mlango. Lazima uburudike wakati mwingine.

    • 10

      Shida yangu ni ya kufurahisha kila siku, Lewis! 🙂

      Shida moja hapa Indy ni kwamba tumejaa migahawa na maduka makubwa. Siwezi kufikiria 'duka la kona' na chakula kipya ambapo ningeweza kuchukua chakula cha jioni cha afya kupika usiku huo. Na - na minyororo yote, karibu hakuna mikahawa maalum.

      Ninakosa sana mikahawa nzuri ya Mboga huko Magharibi ambayo ilikuwa 'Mama & Pop' ambapo unaweza kupata chakula kitamu na sehemu za wastani. Hawakuwa ghali, pia.

      Ni kitu ambacho lazima nilipiga risasi juu na nipe motisha. Visingizio vya kutosha! Ninaweza kuifanya ikiwa nitajaribu.

  8. 11

    Wakati lishe ya Atkins ilikuwa fad kubwa, nilikuwa na wazo la mkahawa wa carb ya chini. Ingekuwa na sahani na kuku, samaki, na nyama ya nguruwe lakini badala ya kukaanga za Kifaransa, utapata vijiti vya karoti. Ingehudumia tu kara za lishe, divai, maji (hakuna vinywaji vyenye sukari). Na kwa dessert, unaweza kuwa na matunda yaliyochanganywa na cream iliyopigwa.

    Nimekuwa pia na wazo, ambalo nadhani linafanywa sasa, kwa safari ya lishe. Unaenda kwenye baharini, ambapo kila kitu kinajumuisha. Na ina vyakula vyenye afya tu. Unaweza kukutana na wataalamu wa lishe na wakufunzi na ama kuruka au kudumisha lishe yako. Nadhani likizo ni wakati ambapo watu hunyunyizia chakula, kwa hivyo hii itakuwa njia ya kutoka bila kuingia kwenye mwendo.

  9. 12

    Sio lazima kuwa na wasiwasi juu ya sehemu nzito kwenye mikahawa katika eneo la kuweka uzito b / c nina bahati ya kuwa na kimetaboliki ya haraka sana. Walakini, kula sehemu kubwa ya chakula kunanifanya niwe wavivu sana na kulala.Kutatua shida hii mara nyingi huuliza sahani ya ziada, moja ya sahani za kupendeza, na kuhamisha sehemu ya chakula kwenye sahani hii na kula kutoka kwayo. Ikiwa bado nina njaa naweza kupata zaidi kutoka kwa sahani yangu ya "kuhudumia". Mimi hutibu tu sahani ya chakula ambayo nimepewa kama sahani ya kuhudumia na ninaona kuwa mara nyingi huwa na ya kutosha kuchukua nyumbani kwa angalau mlo mmoja zaidi.

  10. 13

    Njia nyingine ya kufanya kazi hii ni kuweka runinga za mgahawa kwenye kituo cha wanyama pori… hii ilinitokea mahali pa Tai ninapenda kwenda. Hakuna kitakachoua hamu ya kula haraka kuliko kutazama mnyama wa tai kwenye mzoga wa elk wakati unajaribu kula…

  11. 14

    Kwa kweli nina wazo lingine nzuri. Natamani kabisa kungekuwa na mlolongo wa kitaifa wa franchise ya mikahawa ya waangalizi wa uzito. Napenda kula kabisa huko. Ikiwa ningeweza kwenda kwenye mgahawa ambao ulijua kupika chakula haswa kulingana na Mifumo ya hatua inayopendekezwa na Watazamaji Nadhani nchi hii inaweza kupoteza maelfu ya pauni kwa dakika.
    Nimepoteza karibu lbs 10 kwa Watazamaji wa Uzito sasa na nadhani ikiwa wangekuwa na chaguo hilo ningekuwa na sherehe za kuzaliwa kwa watoto wangu huko (wakati ninao) ili waweze kufurahiya chakula halisi kisicho na mafuta au mafuta kidogo wakati wa sherehe. hakuna pipi na keki na hamburger ya mafuta kutoka kwa Mc Donalds, ningependa sehemu ya watoto pia.

    Best,
    Zulma

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.