Twitter ni injini yangu mpya ya Utafutaji

utafutaji wa twitter

Ninafuata sasa Watu 341 kwenye Twitter. Niliwasiliana na Twitter na kuwauliza wawezeshe 'kufuata-auto'. Hiyo inamaanisha kwamba ikiwa unanifuata, nitakufuata moja kwa moja. Sio kipengee kilichoandikwa wala sio katika kiolesura cha mtumiaji ... lakini kuna mtu aliniambia juu yake, kwa hivyo niliiomba na Twitter kwa neema imeiwezesha.

Kuna majadiliano mengi kwenye wavuti juu ya Twitter na hiyo inaweza au inaweza isiyozidi be a kupoteza of wakati.

Kama zana mpya za mawasiliano na teknolojia zinaonekana kupitia wavuti mara nyingi kuna mabadiliko katika matumizi yao ambayo labda hayakutarajiwa na waundaji wake. Leo tu ndio nimegundua ni kiasi gani ninatumia Twitter kama Injini ya Utafutaji, na jinsi ninavyotumiwa kama Injini ya Utafutaji na wengine. Inaonekana kwangu kwamba Twitter inaweza hatimaye kuchukua sehemu kidogo ya teknolojia zingine - labda mfano wa mkoa ni ChaCha, injini ya utaftaji inayotumia ubongo.

ChaCha hajapokea kila wakati ya nzuri zaidi vyombo vya habari - na kwa kweli sijawahi kuelewa ni nini kesi ya biashara ilikuwa hiyo. Utaftaji unaounga mkono wanadamu unaonekana kuwa hauna tija. Na labda ni… ikiwa wewe ni kampuni na sio jamii.

Hiyo ilisema, faida ya Twitter kama injini ya utaftaji ni ya kushangaza. Nimezungukwa na wataalam wa biashara, marafiki na wenzangu ambao ninafurahiya kushiriki nao na kujifunza kutoka kwao. Ninawaheshimu kwa kujitegemea, sio mgeni upande mwingine wa wavuti. Na kama idadi ya watu ambao nimeanza kufuata imekuwa kubwa - ndivyo ubora na idadi ya majibu ambayo nimepokea wakati ninachapisha swali.

Nilipouliza juu ya mhariri wa picha mkondoni, watu wawili walijibu mara moja Aviary. Wakati niliuliza a Slideshare mbadala (wamekuwa chini sana hivi karibuni), nilipokea majibu chini ya dazeni. NA, niliweza kujibu na 'kujipanga vizuri' swali langu ili kupata suluhisho sahihi. Na Twitter, Ninaweza kuboresha utaftaji wangu, kupata maoni, na mapendekezo haraka iwezekanavyo na bonyeza matokeo machache katika google.

Ikiwa una wasiwasi juu ya kufuata mengi sana kwenye Twitter, labda unaweza kufikiria kwa mtazamo tofauti. Twitter ni injini yangu mpya ya Utafutaji.

8 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Doug, baada ya kusoma chapisho lako, nilienda kujiandikisha. Walakini, mtu ametumia jina langu la mtumiaji, kwa hivyo lazima nibadilishe. Shida ni kwamba, bado sijui jinsi ya kuwa mfuasi au jinsi ya kumfuata mtu. Jina langu la mtumiaji ni dratanone. Tafadhali naomba uniongeze kwenye orodha yako ya wafuasi? Asante, Doug.

  3. 4
  4. 5
  5. 6

    Mimi ni dhahiri kwa njia ile ile… Labda Kutafuta Jamii re. Twitter itachukua nafasi ya SEO… Hiyo itakuwa my jaribu - jaribu kutafuta blogi yangu 😛

  6. 7
  7. 8

    Douglas- mimi pia ni shabiki mkubwa wa twitter. Inakuwezesha kuwasiliana kwa vijisehemu vidogo ambavyo ni kiini cha kile unachofikiria au kushiriki. Pamoja na Twitter imejaa wapokeaji wa mapema na wapenda wavuti. Sikuwa nimesikia juu ya kufuata kiotomatiki, lakini ni sifa nzuri sana! Asante kwa kushiriki hiyo.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.