Chapa ya Twitter Faux Pas

twitter mbaya

Kuna mtu huyu kwenye Twitter ambaye haifuati na anifuata kwa kile kinachoonekana kama kila wiki. Nadhani anaamini kwamba nitamfuata ghafla (kwani sijamjaribu mara 27 za mwisho.). Lazima afikirie kuwa nimeendesha akaunti yangu kiotomatiki au kwamba mimi ni kondoo ambaye atabonyeza kufuata juu ya yeyote anayenifuata.

Sikumfuata nyuma mara ya kwanza kwa sababu niliangalia ratiba yake na sikuona chochote cha thamani ya moja kwa moja kwangu. Sio kwamba alikuwa akisema chochote kibaya au kwamba anasukuma ponografia. Sina hamu tu na bidhaa anayotapeli, hayuko katika uwanja wangu, hasemi chochote ninachofurahi kijijini, na yeye sio wa ndani - vigezo vyote ninavyotumia kuamua ikiwa nitafuata mtu au la. (Sio lazima utimize vigezo vyote; moja tu.)

Sina nambari kubwa ya kufuata inayotamaniwa, lakini ni nini? Sitaki nambari kubwa kwa sababu tu ni nzuri. Kwa hivyo, hadi sasa nimempuuza tu yule mtu. Katika mpango mzima wa mambo ni kero ndogo tu kama mbu huyo mmoja aliyejitokeza kwenye barbeque. Lakini hiyo ndio jambo - ninaanza kumwona mtu huyu kama mbu.

Kwa kweli, yuko kuharibu chapa yake na mtu binafsi ambaye anaonekana kutamani sana mtego. Wakati mwanzoni nilimwona kama mfanyabiashara halali na bidhaa nzuri ambayo haikunivutia tu, sasa namuona kama mnyama anayewinda ambaye sitawahi kupendekeza kwa roho.

Sasa kwa kuwa nimetamka, wacha nikuulize swali, msomaji mpendwa. Ikiwa umejitolea kutumia Twitter kama mbinu ya kujenga chapa, ni tabia gani unaamini inaweza kuwa mbaya kwa chapa yako?

Sasisho: Kabla sijapata nafasi ya kuchapisha chapisho hili, mtumiaji anayehusika wa Twitter lazima aone Tweets zangu za kutamka juu yake. Alizuia me. Nimefurahishwa tu.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.