Hey Twitter, Nilijaribu Matangazo na Hapa Kuna Kilichotokea

twitter kushindwa nyangumi

Nimesoma maoni tofauti kwenye Matangazo ya Twitter. Sikuwa nimeitumia mwenyewe, nilifikiri inaweza kuwa nzuri kutoa risasi. Ningependa kuvutia watu wengine kwenye Akaunti ya Teknolojia ya Uuzaji ya Twitter na nilitaka kuona ikiwa matangazo mengine yangesaidia. Nadhani sipati kujua.

Haya @ TwitterAds, nilijaribu kutumia pesa na wewe lakini haukuniruhusu

Niligundua kwa uangalifu chaguzi za kuchuja ili kupunguza watazamaji wangu. Nilichagua Uuzaji kama kategoria, nikaweka maneno kutoka kwa kategoria zetu kulenga, na hata nikatoa akaunti kadhaa kadhaa za watumiaji kujaribu kuvutia wafuasi wao pia.

Nilipomaliza ulengaji, nilipewa fursa ya kuchagua moja ya Tweets zangu, au kujenga yangu mwenyewe. Nilichagua kutengeneza yangu mwenyewe. Tena… nilitumia muda mwingi kutengeneza ujumbe ili kujaribu na picha nzuri kwake.

Na kisha nilijaribu kuchapisha Kadi ya Twitter… angalia kosa:

Kuchapisha Matangazo ya Twitter Kushindwa

Grrr…

Hakuna shida, nasema mwenyewe. Niliona kuwa kuna kitufe cha kuokoa kuokoa kampeni yako juu kulia. Kwa hivyo, mimi bonyeza bonyeza na ... ona kosa:

Kampeni ya Matangazo ya Twitter Imeshindwa

Sina wazo kabisa la kufanya sasa. Siwezi kuokoa kazi zote nilizofanya kulenga kampeni na siwezi kuokoa kazi zote nilizozifanya kwenye ubunifu.

Moja ya maoni

  1. 1

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.