Je! Unyanyasaji umeonyeshwa? Twitter - Zana mpya ya Usimamizi wa AP

aibu

Nilikuwa na hali mbaya jana kwa sababu nilikuwa nikifuatilia ankara zilizochelewa kutoka kwa wateja watatu. Nilikuwa mwenye kusikitisha, na nilihitaji kujitokeza, kwa hivyo niliweka maoni yasiyokuwa na hatia (sio wasio na hatia sana) kwenye Twitter. Nimeuliza:

Mteja asipolipa bili na kukwepa simu zako, ni mbaya kutaja kwa jina kwenye Twitter?

Majibu niliyoyapata yalitoka kwa marafiki wakiniambia lilikuwa wazo mbaya sana, kwa wachache ambao waliona linaweza kuwa na ufanisi, kwa wengine ambao walilizingatia kwa uangalifu na maoni machache ya kufurahisha katika mchanganyiko huu: Mpendwa wangu:

@wolfems ambaye alisema, "Ninaipenda… Ifanye Jumapili na inaweza kuwa lebo mpya, SundayShame. Njia mpya ya usimamizi wa AP.

Wakati nina shaka nitatuma arifa za DEADBEAT wakati wowote hivi karibuni, ilileta maswali ya kupendeza. Kwa kuwa mtandao hufanya biashara kuwa wazi zaidi, je! Itafanya shughuli zote kuwa wazi? Je! Hiyo ni vamizi au uboreshaji wa uhusiano wa kibiashara?

Sina jibu, lakini ningependa maoni. Je! Unajisikiaje kutoa habari zaidi kwa umma, na unatumiaje Mitandao ya Kijamii leo kufanya hivyo tu?

11 Maoni

  1. 1

    Ukiangalia ukusanyaji wa vikao vya aina, wanachapisha uzoefu katika kushughulika kwao, ambayo ni malipo ya malipo. Sasa, hiyo sio labda sawa kwa macho ya wataalamu kama shughuli ya kweli ya 'biashara', lakini biashara nyingine imefanyika. Ndio sababu watu hao hao huchukua muda kutengeneza orodha za 'wafanyabiashara wazuri' na kutoa mapendekezo.

    Ninaangalia sheria ya dhahabu, fanya kwa wengine .... .Ningependa mtu atume kitu hasi kweli na jina langu? Hapana. Je! Nitafanya biashara thabiti - Ndio. Ambayo ingezuia hii kabisa.

    Siwezi kamwe kupendekeza kutaja mtu / kampuni kwa jina, kwa sababu mwishowe inaangazia tabia yako. Lakini ikiwa wana aina fulani ya mkondoni ambayo sio jina lao halisi, basi nadhani inapofanywa kwa ladha inaweza kuwa sahihi ikiwa lengo ni kuwaonya wengine.

  2. 2

    Mimi ni wote kwa onyo kali kwanza, Lorraine. Sina shida ya kupitisha mauti - maadamu wanajua matokeo. Mlolongo wangu utakuwa barua pepe> sauti> kibinafsi (ikiwezekana)> wakili… halafu ikiwa bado hakuna majibu = umma.

    Mimi niko katikati ya kuanza sasa na tuna ankara kadhaa bora; Walakini, tulikuwa na makubaliano na wauzaji kwamba tunaweza kulipa tu mara tu tutakapopata ufadhili wa uwekezaji. Natumai sioni jina langu kwenye Deadbeat Jumapili wakati wowote hivi karibuni!

    Doug

  3. 3

    Kwa kweli ni ukiukaji wa mkataba wa kijamii. Watu wanatarajia habari ya mtiririko wa fedha itunzwe kwa faragha, haswa kuhusu wakati na jinsi bili zinalipwa.

    Walakini, unaweza kujitokeza mbele na mteja kwamba utachapisha data zao zote zinazolipwa, nzuri na mbaya. Hii ni sawa na mjadala wa mishahara ya siri-mtu yeyote anaweza kufuata hoja, lakini kufanya mabadiliko ni kubwa sana kwa watu wengi kuzingatia.

  4. 4

    Kwa kweli tunafanya kazi na wateja, na tunabeba ankara kwa miezi kadhaa. Mrefu zaidi alikuwa mteja ambaye alilipa $ 200 / mwezi kwa miezi 18. Mimi ni sawa na hiyo kwa muda mrefu kama wataongea nami.

    Labda singetaka kufanya hii, lakini kuiandika kulinifanya nihisi bora zaidi! Asante kwa maoni.

  5. 5

    Sidhani kwamba kuchapisha orodha ya wateja waliopoteza maisha kutatimiza chochote - isipokuwa kumfanya mteja awe na hasira ya kutosha kuchukua hatua za kisheria. Nini zaidi, sio ... ..nice. Kwa upande mwingine, barua yenye ukali kutoka kwa wakili wako inaweza kuwa na ufanisi.

    Nimekuwa nikifikiria kuwa inaweza kuwa na faida kuwa na orodha "mbaya / nzuri" kati ya wafanyikazi wa tasnia ili tuweze kuepuka kufanya kazi kwa wateja ambao hawatatutendea vizuri.

  6. 6

    Kuwa mmiliki wa biashara ndogo na mtiririko mdogo wa pesa, kama vile ningependa, nitatoa maoni ya Jay. Je! Ningefurahi kuona jina langu likitumwa kwa sababu hii? Hapana. Lakini, je! Nina shida yoyote kutweet juu ya uzoefu mbaya (au wa kipekee) wa huduma ya wateja? Hapana kabisa!

  7. 7

    Weka faragha! Siku moja mambo yanaweza kugeuka na hutaki kuchoma madaraja. Ninaamini kuwa nafasi ni kama unawinda malipo pia ni wengine wengi. Nimegundua kuwa watu wengi wanataka kufanya jambo sahihi na kulipa bili. Kwa bahati mbaya, wakati malipo ni polepole kwa upande unaoweza kupokelewa ni polepole kwa upande wa kulipwa na ndivyo unavyokwenda mlolongo. Uchumi huu unahitaji ufahamu na unyeti ulioimarika ambao utajitolea kusaidia kudumishana katika biashara hadi tuone mabadiliko makubwa na urejesho wa uchumi huu.

  8. 8

    BINAFSI ninahisi kuwa kutuma juu ya wateja ni kukosa adabu.
    wanaweza kuwa na sababu halali katika uchumi huu kwa malipo ya kuchelewa mfano matibabu, kupoteza kesi kwa kazi nk. na wana aibu na hawajui nini cha kutokana na hali hiyo.
    pia lazima mtu uwe mwangalifu unachotuma juu ya watu kwa hasira.
    Nilifutwa kazi miaka 7 iliyopita kutoka kwa kampuni kubwa hapa na nikagundua tu kwamba meneja wangu wa zamani kutoka kwa kampuni hiyo ana akaunti ya twitter na anatuma machapisho mabaya ya uwongo yaliyojaa chuki kuhusu MIMI na sina hakika kwanini?

  9. 9

    Katika hali ya matofali na chokaa, je! Hiyo sio kama kuweka hundi mbaya ya mtu juu ya sajili? Kwa upande mwingine, kulingana na hadhira, inaweza kutumika kuifanya bango ionekane mbaya kama ile ya kufa, na hutaki hiyo.

    Ningeacha aibu ya umma nje ya hiyo. Kuna Ripoti ya Ripoff kila wakati.

  10. 10

    Kuwatolea nje watu ambao wanadaiwa pesa hufanya mambo matatu:

    1. Inaonyesha huwezi kuaminiwa kushughulikia hali ngumu kwa busara.
    2. Ikiwa mteja wako anakabiliwa na shida, chapisho lako linaweza kuua jaribio lao la kukusanya pesa au kupata mpango ambao utakulipa.
    3. Kwa kumtoa nje mteja wako, unatuma ishara kwa wateja wa siku za usoni kuwa utawashughulikia vivyo hivyo.

    Unapaswa tu kuwatoa watu wakati umeamua kuwapeleka kortini. Urafiki unapigwa risasi wakati huo.

  11. 11

    Kama kawaida wakati wangu uliotumiwa kusoma chapisho la Doug ulithibitisha uwekezaji mzuri wa wakati wangu. Sisi sote tunaweza kuelezea msimamo wake, ambaye hajawa pande zote mbili za hali hiyo na ni wasiwasi kuwa katika nafasi yoyote.
    Hakuna ubaya uliofanywa katika upeanaji hewa wako na nikakuta umesababisha majibu zaidi, yote muhimu, kuliko vile unavyotarajia.
    Kwangu, Bwana Karr, huu bado ni mfano mwingine wa nguvu ya kweli na thamani ndani ya Indiana Ndogo… hatupaswi kusita au kudharau jinsi mawazo yetu ya sasa yanavyoweza kuwa katika kuleta maoni kutoka kwa wenzako wanaojulikana na wenye nia nzuri.
    Kila mhojiwa hapa ameongeza yaliyomo muhimu na kwa kufanya hivyo ameniruhusu tena kupanua ulimwengu wangu na habari huku akinitajirisha kwa njia kubwa zaidi kwa kuonyesha tabia na akili zao na kutoa tena mfano wa jinsi rasilimali ndogo ya Indiana inaweza kuwa muhimu sisi wote.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.