Hii ni Sifa, kwa Blogi Kubwa Zaidi Duniani…

ushupavu d ushuru

Hii ni Kumbuka chapisho kubwa zaidi la blogi ulimwenguni… nooo… hii ni kodi tu.

Utani wote kando, nimefuta rasimu 3 za chapisho asubuhi ya leo. Walikuwa rasimu ambazo nilikuwa nimeanza zamani lakini sikuweza kuonekana kuzitengeneza vya kutosha kwa kuchapisha. Labda mmoja wao alikuwa mkubwa zaidi baada ya katika dunia. Hatutajua tu. Moja ilikuwa kulinganisha blogi na mageuzi ya magazeti. Ya pili ilikuwa juu ya usawa wa uongozi na ushirikiano kwa utekelezaji. Ya tatu ilikuwa barua iliyokosoa kulinganisha kwa tasnia ya moja kwa moja ya barua ya konokono kwa barua pepe.

Kwa nyinyi wanablogi huko nje, ni mara ngapi unaandika tena au kufuta chapisho kabisa kabla ya kulichapisha? Labda ninatupa 1 au 2 kwa wiki.

9 Maoni

  1. 1

    Lazima nikubali kwamba sina aina yoyote ya "upangaji mzuri" ustadi wangu wa uandishi ni mbaya sana kwamba jaribio lingine la kurekebisha kupunguza idadi ya neno = 0. Mimi hutumia stadi za fasihi ya mke wangu mzuri kupunguza sarufi kiwango cha makosa chini kutoka 'mbaya' hadi 'kiwango cha chini' lakini yeye ni ole sio kila wakati wakati ninahitaji 'kwenda kuishi'.

    Je! Nadhani ujuzi wangu wa Kiingereza unaathiri usomaji wangu? Sijui, hakika watu hawaji kusoma nakala yangu kwa sababu ya ubora wa uandishi, kwa hivyo ni lini sarufi / tahajia mbaya huwazuia watu? Bado sijatumbukia kwenye kina kirefu bado.

    Nina nakala ambazo hazijakamilika ambazo zinaweza kukaa bila kuchapishwa kwa sababu tu nadhani ni wazo mbaya kwa ujumla sio kwa sababu ya yaliyomo yenyewe.

    • 2

      Sarufi ni kisigino changu cha Achilles, Nick. Mara nyingi hukagua chapisho na kufanya mabadiliko kwa mara 5 au 6 kabla ya kuchapisha. Baada ya kuchapisha machapisho yangu, mara nyingi ninalazimika kuhariri makosa ya ziada ya kisarufi.

      Sina mke wa kukagua kazi yangu… lakini labda naweza kumudu mhariri siku moja. Hiyo itakuwa nzuri!

  2. 3

    Hey Doug:

    I gotta kusema ni kidogo unnerving kwamba wewe ni kuangalia juu ya bega langu… tu ni jinsi gani ni kwamba wewe alijua mimi alikuwa ilifutwa 3+ rasimu kwamba tu walikuwa si 'tunable'? Huh?

    Nzuri!

    - Baba

  3. 5

    Angalau moja kwa siku, kwa blogi ninayoandika. Wakati mwingine ni rahisi kama kichwa. Kanuni yangu ya kidole gumba ni kwamba ikiwa siwezi kufanya jina liwe la kuvutia, kwa kiwango cha chini huenda kwa hali ya rasimu.

  4. 6

    Habari Doug!

    Nimegundua tu BLOG yako na kukuta wewe ni mwandishi hodari. Changamoto yangu kubwa ni kupata gombo na kujitolea kwa mchakato.

    Nilianzisha BLOG yangu mnamo Aprili ya 07, mwaka huu. Na nina wakati ambapo nimevuviwa kweli na wengine ambapo niko blahhh! Nimekuwa na matukio machache ambapo maoni mafupi yamegeuka kuwa chochote.

    Wewe ni msukumo kwangu ingawa… na asante kwako! Kutoka kwa Shabiki mmoja wa Dumu hadi mwingine… 🙂

  5. 8

    Tangu nilipoanza, ambayo sio zamani sana, naonekana kupata 2: 1 inanifanyia kazi yaani kati ya maoni 2 ya awali ninachapisha moja na nyingine inarudi kwenye rasimu. Hivi majuzi tu nilianza kuweka rasimu za kuchapisha baadaye, na kuona mchakato kama wa kurudia.

    Je! Unasawazisha vipi kuweka rasimu za kufanya kazi na usiziruhusu zizee, na kukubali ukweli kwamba wiki ni muda mrefu sana katika ulimwengu wa blogi? Kwa kweli, somo linahusiana, lakini nilikuwa nikishangaa ikiwa unahitaji takataka machapisho mengi mazuri kwa sababu yamezeeka.

    Na ndio, ninahakiki na ninafanya mabadiliko nayo karibu mara 4 hadi 5 pia, kabla ya kuituma hapo nje.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.