Uwazi ni wa Hiari, Uhalisi sio

Picha za Amana 11917208 s

Katika miaka michache iliyopita, nimekuwa katika nafasi nzuri ya kushiriki zaidi ya maisha yangu ya kibinafsi mkondoni. Nimeshiriki mengi ya safari yangu ya kupunguza uzito, ninajadili siasa na theolojia, nashiriki utani na video zisizo za rangi, na hivi karibuni - nilishiriki jioni nje ambapo nilikuwa na vinywaji vichache. Mimi bado sio kabisa uwazi mkondoni, lakini nina ukweli kabisa.

Yangu kinachojulikana uwazi ni anasa. Ninakaribia umri wa miaka 50, nina biashara yangu mwenyewe, ninaishi maisha ya kupendeza bila hamu ya kukusanya mamilioni. Rafiki zangu wanapenda kwamba mimi hushiriki sana mkondoni na biashara ninazofanya kazi nazo zinanijua na zinanipenda. Marafiki wengine wakati mwingine hawaithamini… na manung'uniko ya upumbavu na chakula cha jioni. Nina marafiki na wateja wa kutosha, hata hivyo, kwa hivyo sijali kile wengine wanafikiria.

Sijuti kushiriki chochote nilicho nacho mkondoni. Ninahisi sana kwamba watu wengine wanapaswa kusikia mapambano yangu na kuona mazuri na mabaya ya maisha. Ninaamini wengi wetu tunadumisha mtazamo wa uwongo mkondoni. Tunachapisha picha za familia yetu kamilifu, chakula chetu bora, likizo yetu kamili, nyumba yetu kamili… na sina hakika inasaidia. Fikiria kuwa mtaalamu anayesumbuka au mmiliki wa biashara na unasoma tu sasisho baada ya sasisho juu ya jinsi ulimwengu ni mzuri na biashara ni nzuri siku baada ya siku, mtu anaweza kujiuliza ikiwa wamekatwa kwa hili.

My uwazi sio mimi kujaribu kuharibu wala kujenga sifa yangu mkondoni, ni mimi tu. Ninashiriki sana ili kuwajulisha watu wengine kuwa nina siku njema, siku mbaya, siku mbaya, na wakati mwingine mafanikio mengine madogo ambayo ninataka kusherehekea na wengine… au kushindwa ningeweza kutumia ushauri. Ninataka kuwa halisi ili nishiriki kadri niwezavyo kwa sababu. (Hakuna mtu anayeshiriki kila kitu!)

Ninapoona maisha ya mtu mkondoni na kuona ukamilifu tu, inapoteza hamu yangu na imani yangu kwamba kuna uhalisi wowote kwa picha wanayotengeneza. Ninachoka na maneno yao hayana ushawishi mdogo, ikiwa yapo. Ikiwa wako tayari kusema uwongo juu ya maisha yao mkondoni, labda wako tayari kunidanganya juu ya mambo mengine.

Kiwango cha Uwazi

Nitaongeza kuwa wengine wanalindwa kwa sababu wanalazimika kusimamia meli ngumu… naiheshimu hiyo. Ikiwa unakua kwenye tasnia na lengo lako ni kusonga mbele kwenye chumba cha bodi, huna chaguo kubwa. Tunaishi katika jamii yenye kuhukumu sana na ufundi wa mtaalam inaweza kuwa jambo la lazima. Na inaweza kuwa sehemu tu ya haiba yako kuweka vitu vya faragha karibu na kushiriki vitu vya jumla. Katika visa vyote viwili, bado inaweza kuwa halisi, ingawa. Ninakosoa tu manas za uwongo.

Biashara mara chache hujadili hasi mkondoni na sijui yoyote ambayo ni ya uwazi. Wakati nusu ya biashara zote zinashindwa, mara chache husikia chochote mtandaoni juu ya mapambano ya shirika hadi kuchelewa. Katika uchumi mgumu, hiyo ni bahati mbaya. Nadhani tunahitaji kushiriki zaidi juu ya changamoto kwenye tasnia yetu ili kampuni nyingi sio lazima zifanye makosa yale yale ambayo tumefanya.

Hoja yangu ni hii tu ... ikiwa unashiriki kwenye mtandao wako wa kijamii, wateja na matarajio ni ukweli wa uwongo kwamba kila kitu ni sawa, hautakuwa muwazi na hautaaminika. Wewe sio sahihi. Ukishiriki sana una hatari ya kupunguza fursa zako kwa sababu watu wanahukumu. Lazima utafute uwazi anuwai ambao unafaidika wewe na / au biashara yako. Yangu ni wazi wazi, lakini yako inaweza kuwa sio. Endelea kwa tahadhari.

Labda tunapaswa kuita mkakati wetu mkondoni kubadilika, inaweza kuwa maelezo sahihi zaidi.

2 Maoni

  1. 1

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.