Alichukua Blog Break!

MapumzikoNimekuwa mzuri juu ya kujaribu chapisho la ubora wa 1 kwenye wavuti yangu ikifuatiwa na chapisho kwenye viungo bora na nakala kwenye wavu kwa muda mrefu sasa. Jana usiku nilichukua Kuvunja Blogi. Kwa kweli, mapumziko ya blogi yatamaanisha kwamba nilikwenda kulala na nikalala wakati nikisoma. Sio kwangu.

Jana usiku niliendelea kukuza Ramani ya Google ya kawaida kwa misaada ya hapa jijini. Ni mradi wa kujifurahisha wa bure ambao unaweza kutumiwa au usitumike - lakini kuwa sehemu ya kitu kikubwa zaidi kuliko wewe ni uzoefu mzuri kila wakati. Imenijulisha kwa watu wapya na kunifunua kwa tasnia mpya, kila mara pamoja.

Pia nilikuwa na barua pepe za kufurahisha za kurudi na kurudi juu ya ubora juu ya wingi kuhusu kusimamia bidhaa zetu. Hii ni mazungumzo ya kufurahisha kila wakati, hatari ya kutopeleka chochote au kutoa kitu ambacho hakiwezi kuwa bora. Ni simu ngumu. Nitaenda kuamini intuition ya watengenezaji wetu na kuona ni uchawi gani wanaoweza kufikia.

Nitawajibishwa kwa hiyo, kwa hivyo inajiweka huko nje. Watu mara nyingi hukushangaza wakati unawawezesha, ingawa. Hicho ni kitu ambacho ninahubiri, kwa hivyo bora niishi kwa maneno yangu mwenyewe!

Sijawahi kuwa na blogger mgeni hapa lakini ningefurahi kushiriki mwangaza. Nitone maoni au kuwasiliana na mimi ikiwa una nia. Hauitaji kuwa na blogi, ingawa. Kwa kweli, ningependa sana kuwa na mtu ambaye haandiki blogi ajiunge kwenye mazungumzo. Labda utapata 'mdudu'.

Kwa wanablogu wenzangu, je! Kuwa na blogger mgeni kunasababisha kazi zaidi au kidogo? Kudadisi tu.

3 Maoni

  1. 1

    Mabalozi wa wageni bado wanafanya kazi. Jambo ni kwamba wewe sio uwezekano wa kupata uzoefu wa blogger kama wewe - kwa kawaida ni wanablogu wapya ambao wanataka kutembelea blogi. Kuna mawasiliano zaidi ya kushughulikia pia.

  2. 2

    Ikiwa ningepewa mada ningeweza kufafanua zaidi, basi ningefurahi kuwa mgeni wako. Hiyo ni moja wapo ya uzoefu ambao sijapitia bado, na ikiwa nitaifanya iwe hai hakika itakuwa kazi moja nzuri.

  3. 3

    Mara tu nikiunda trafiki nitajaribu kuingiza wanablogu wa wageni. Inaonekana kama ingekuwa kazi zaidi lakini wanablogu wote wangefaidika na ushirikiano huo. Ni jambo ambalo nadhani wanablogu wengi wanapaswa kufanya

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.