Hii inastahili chapisho la blogi… Asante, Kathy!

Wakati uliopita nilianza kuweka viungo vyangu vya kila siku kwenye chapisho moja la blogi kwenye wavuti yangu. Nilifanya hivyo kwa sababu kadhaa:

  1. Sikuwa na chochote cha kuongeza kwenye mazungumzo lakini kwa kweli nilitaka wasomaji wangu kupata 'vito' hivi vya habari.
  2. Sikutaka kurudisha kile ambacho kila mtu alikuwa ameandika tayari. Siwezi kukuambia jinsi ilivyokatisha tamaa na ni kwangu kupitia milisho 100 kwa msomaji wangu kabla ya iPhone, iPhone, na baada ya iPhone. Ikiwa ni kurudia tu, tupa kiunga na ufanyike nayo.

Sijasikia malalamiko yoyote juu ya viungo - maoni yote kwa kweli yamekuwa mazuri. Natumai unapenda njia hii kwangu kufikisha habari ninayoichukua.

Chapisho hili ni tofauti, ingawa. Siwezi kuelekeza tu bila barua yoyote. Katika blogi zote ambazo nimetaja kutoka kwa wavuti yangu, Kuunda Watumiaji Wanaotamani ni moja wapo ya vipendwa vyangu.

Hapa kuna mfano rahisi wa jinsi blogi hii ina nguvu, Kathy Sierra alihitimisha kile ninachopigania na kufanya kazi kila siku ya kazi yangu ya wakati wote na vielelezo viwili rahisi:

Juu ya ukuzaji wa huduma:

Featuritis

Na kwenye programu kwa makubaliano:

Vikundi bubu

Nilitoa maoni juu ya blogi nyingi lakini niliepuka kuhusishwa na hali mbaya ambayo Kathy alijikuta. Kathy alikuwa lengo la machapisho ya kutisha na ya kutisha na vitisho kwenye tovuti nyingine. Sitaki kuweka maneno kinywani mwa Kathy lakini kwa kuangalia maandishi yake, ni wazi ilibadilisha kila kitu. Ninaweza kufikiria tu jinsi hii ilikuwa kama kupitia na mawazo yangu na sala ziko kwa Kathy.

Kathy anaacha kublogi kwa sababu ya mfiduo wa wingi unaoleta. Watu wengi wanamsukuma Kathy kuendelea na blogi yake lakini sidhani kuwa hiyo ni haki hata kidogo. Kathy alikuwa mkarimu sana na blogi yake, ilikuwa ya kushangaza. Yaliyomo kwenye blogi hiyo yangeweza kutengenezwa kwa urahisi katika toleo au mbili ya Kichwa Kwanza vitabu, lakini badala yake mawazo haya mazuri tulipewa bure.

Asante, Kathy! Ikiwa lengo lako lilikuwa kusaidia au kubadilisha mtu mmoja na blogi yako, umefaulu na mimi. Natarajia shauku yako ijayo! Ningependa kukuona unakusanya habari zote kutoka kwa blogi yako kuwa kitabu cha kupendeza… labda unaweza kuwa na tovuti ya mfano wa usajili iliyofungwa au jarida ambalo linaendelea na kukupa usalama unaostahili.

Labda mwongozo wa Mwanzo wa Uundaji na Usimamizi wa Bidhaa za Programu? Hakikisha kujumuisha picha hizo 2 - zinaelezea hadithi yote!

Moja ya maoni

  1. 1

    Imeshindwa kukubali zaidi. Blogi ya Kathy ilikuwa moja wapo ya kwanza kujisajili, na imethibitika kuwa gem tangu wakati huo. Nakumbuka kusoma sio chini ya nakala kadhaa na kwenda "wow" mara tu baada ya hapo. Ni moja wapo ya blogi ambazo haziacha kukushangaza na kina na uelewa wa mahusiano ya biashara na wateja na matumizi ya programu.

    Ukweli kuambiwa, nimekasirishwa sana na yeyote aliyefanya hivi na kusababisha hii kufikia mwisho. Nadhani tunachoweza kufanya sasa ni kuchimba vitu vya zamani na kujifunza, kama vile ulichofanya hapa.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.