Wao ni makosa… Wewe si Tweeting kutosha

tweets nyingi mno

Miaka michache iliyopita, ningewashauri watu dhidi ya tweeting sana. Kwa kweli, ilikuwa sababu kuu kwanini watu wamekufuata kwenye Twitter. Songa mbele kwa miaka michache na Twitter imetoka kwa viboko kadhaa kwa saa hadi kishindo cha viziwi vya autopost, akaunti bandia, spammers, na habari kwa kasi ambayo haiwezi kumeng'enywa kwa kiwango chochote kizuri.

Ukweli ni kwamba, ikiwa unajaribu kupata umakini katika chumba kikubwa, lazima upaze sauti yako au uendelee kujirudia. Twitter ni chumba chenye sauti kubwa.

Ninaendelea kusoma sheria kuhusu Twitter mtandaoni. Sheria zinaendelea kuchapishwa juu ya wakati mzuri wa Tweet na Tweeting sana. Niliamua kupima haya sheria. Kwa kweli, sikufanya tu mtihani mdogo, nililipua Twitter.

Usinikosee

Je! Napenda kupiga kelele kwenye chumba kikubwa? Hapana. Je! Napenda kujirudia? Hapana… ninaichukia kabisa. Na nina hakika watu wengine wataniambia kuwa ushauri ninao karibu kutoa utaongeza shida na sio kusaidia kuutatua.

Shida sio watu kama mimi. Shida ni chumba. Kila siku kwa miaka mingi, nimeshiriki kikamilifu katika Twitterverse na kujaribu kutoa thamani, burudani, msaada na mazungumzo. Kwa muda, hata hivyo, nimechoka na Twitter. Ninafungua malisho yangu na asilimia ndogo ya mazungumzo ni ya thamani.

Karibu kila siku mimi huzuia spammer. Ninapoangalia ukurasa wao, wana ujumbe mmoja unaorudiwa mara mia. Kwa umakini, ni ngumu gani kwa Twitter kuweka kichujio kwenye akaunti kuhakikisha hawarudii tena ujumbe wao ?!

Kwa hivyo, hadi Twitter itakapoamua kufanya kitu juu ya ubora na idadi ya habari inayoshirikiwa kupitia Twitter, nimeamua kuvunja sheria ya wenzangu wa mitandao ya kijamii. Ah… na ilifanya kazi.

Kuandika kila saa, masaa 24 kwa siku

Jenn alinijulisha programu-jalizi kubwa ya WordPress inayoitwa Kufufua Old Post. Ingawa kuna toleo la bure, ningependekeza sana kulipia huduma zingine zilizojumuishwa katika toleo la ajabu la Pro Toleo hilo lina huduma zaidi ya tani na huongeza uwezo wa kushinikiza yaliyomo na picha iliyoangaziwa moja kwa moja kutoka kwa WordPress. Programu-jalizi pia inaruhusu Bit.ly ujumuishaji ili uweze kupima kiwango cha bonyeza-kupitia kutoka kwa viungo vilivyoshirikiwa.

Hapa kuna mfano wa jinsi Kadi ya Twitter inavyoonekana

Ninaweka programu-jalizi ili kuchapisha yaliyomo bila mpangilio ndani ya mwaka jana kila saa kwenye Twitter. Wakati nilikuwa nikituma sasisho 2 hadi 4 kwa siku, sasa nilichapisha mara 24 hadi 30 kwa siku. Kwa kelele nyingi, utafikiria nitapoteza wafuasi wangu wote na kuendesha ushiriki wangu kwenye tanki. Hapana.

Kufufua Old Post Pro

Matokeo ya Kutweet sana

Takwimu hazidanganyi na Takwimu zangu za Twitter pamoja na Google Analytics ya tovuti yangu zinaniambia kuwa hii ilikuwa hatua ya kushangaza! Hapa kuna kuvunja:

    1. Kiwango cha Uchumba Kutoka 0.5% hadi zaidi ya 2.1%!
    2. Maonyesho ya Tweet UP 159.5% hadi 322,000.
    3. Ziara ya Profaili UP 45.6% hadi 2,080.
    4. Wafuasi JUU 216 hadi 42,600.
    5. Rudisha UP 105.0% hadi 900.
    6. Tweets Zinakuunganisha UP 34.3% hadi 6,352.
    7. Trafiki ya Tovuti kutoka Twitter UP 238.7% hadi ziara 1,952.

Sina hakika jinsi ninavyoweza kubishana na takwimu hizi. Sijapoteza wafuasi, nilipata wafuasi. Sijapoteza ushiriki, imeongezeka mara nne. Sijapoteza ziara za wavuti, wameongezeka mara mbili. Kila kipimo kinaonyesha ukweli kwamba, kwa kuongeza idadi kubwa ya tweets zilizochapishwa, nimeboresha sana utendaji wangu kwenye Twitter.

Kwa nini? Inaonekana wazi kabisa kwamba, sio tu kwamba siwahangaikii wafuasi wangu wa sasa, tweets zangu zinaonekana zaidi, zinarudiwa tena, na kubofya zaidi. Ikiwa ningefanya mlinganisho, itakuwa kwamba unaendesha gari barabarani kwa trafiki nyingi na tweet ni bango. Nafasi za trafiki kuona bango lako ni ndogo sana. lakini ikiwa ungeweka bango kila maili au hivyo, nafasi za kuonekana ni bora zaidi.

Usinisikilize!

Usitegemee mfano wangu kubana kelele zako kwenye Twitter. Kumbuka kwamba ninashiriki tu Kadi za Twitter na yaliyomo kwenye dhamana mara nyingi zaidi. Pia sikuogopa kushiriki Tweet sawa sawa zaidi ya mara moja kwa siku. Nafasi ni kwamba wafuasi wako hawataiona zaidi ya mara moja. Jaribu kuongeza kiwango chako cha uchapishaji cha Twitter na uone jinsi inavyoathiri yako analytics. Ikiwa inafanya kazi, jaribu kuiongeza tena. Napenda kujua jinsi inakwenda katika maoni.

Disclosure: My Kufufua Old Post kiungo ni kiungo cha ushirika. Nilipenda sana hivi kwamba nilijiandikisha mara moja kwa kushirikiana nao.

Moja ya maoni

  1. 1

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.