Kuna Chumba Kingi…

My Dad alinitumia hii kwa barua pepe na ilikuwa tu ya kuchekesha sana kushiriki.

Hii ni tangazo la Mkahawa wa Saskatoon, Greenville, South Carolina, na inaweza kununuliwa kama T-Shirt.

Ninajaribu pia huduma ya Flickr ya "Blog picha hii". Ni huduma nzuri sana ambapo unaweza kuunda templeti ya mpangilio na kutuma picha na chapisho la blogi moja kwa moja kwenye blogi yako kutoka kwa kiolesura chao ukitumia huduma ya blogi ya nje ya blogi yako. Nilipochapisha mara ya kwanza, ilisema kwamba "imeshindwa" na "Jaribu Tena". Kwa kweli haikufaulu, hata hivyo, kuwa mwangalifu ukigundua hilo!

Hiyo ndio huduma ile ile ninayotumia kutuma viungo vyangu vya kila siku kutoka Del.icio.us.

2 Maoni

  1. 1

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.