Usalama wa Mifugo?

Ninapenda ucheshi wa Gary Larson kutoka Upande wa Mbali umaarufu:

Lemmings - Gary Larson

Kampuni zinadaiwa zinachukia na sote tumepewa masharti kwamba kuna njia fulani usalama kwa idadi:

  • Una wateja wangapi?
  • Je! Una muda gani katika biashara?
  • Tafadhali tupatie marejeo.
  • Tupatie tafiti za mfano ambazo zinalingana na tasnia yetu, saizi ya kampuni, bidhaa, huduma, n.k.
  • Tulisoma nakala hii kutoka [ingiza kampuni kubwa] ambayo inatoa maoni yanayopingana, tafadhali fafanua.

Wacha tuangalie mifano ya kundi, na ambao tumekuwa tukimfuata kwa miaka mingi:

Hapana asante, sitakuwa nikifuata kundi wakati wowote hivi karibuni.

2 Maoni

  1. 1

    Je! Sio media ya kijamii sio tu kundi bora zaidi? Ninakubali kwamba kufuata kundi sio, kwa yenyewe, jambo kubwa la kufanya, lakini kuna mengi ya kusema juu ya mifugo na sifa. Mifugo inatuambia kwamba Google ni injini nzuri ya utaftaji, na nitakubali nilifuata hiyo. Vivyo hivyo, kundi linaonyesha bidhaa zinafurahi na (Apple) na hazijafurahishwa na (GM, Ford).

    Swali ni, je! Hatufurahii kufuata kundi, au ghafla tunaachwa tukijisikia kudanganywa wakati kundi linaacha kile kilikuwa kifuatacho? Mifano nyingi hapo juu zilifuatwa kwa wingi na kundi, lakini sasa zinaachwa kwa wingi na kundi lile lile.

    • 2

      Hujambo Steven,

      Kweli, sidhani kama media ya kijamii ni kundi linalofaa - sote tumeenea katika jamii zetu huru (ingawa zimeunganishwa) - blogi, twitter, alama ya kijamii, urafiki, mitandao ya Ning, Imeunganishwa, Plaxo…. Nadhani watu kweli wanaomba kuunda jamii ndogo ndogo 'ndogo' ambapo hupata watu wenye ladha sawa, imani, elimu, talanta, burudani na asili.

      Kwa kweli Google hupunguza matokeo kulingana na umuhimu, maneno tofauti - "bei rahisi" dhidi ya "gharama ya chini" inaweza kutoa matokeo tofauti kabisa kwa mtu aliye na dhamira sawa ya utaftaji ... kulingana na utaftaji wa "kama" na watu wengine na viungo vya nyuma kutoka vyanzo vingine. Google labda ni mfalme zaidi wa matokeo yasiyo ya mifugo kwenye kitabu changu.

      Ninakubaliana na nadharia yako ya mifugo. Natumahi tu kwamba watu hawafuati tena kundi hilo kipofu… Sijauzwa kuwa matokeo mara nyingi huwa mazuri kuliko hasi. Ninapenda watu ambao wanauliza kawaida na wanasukuma bahasha.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.