2 Maoni

  1. 1

    Nimekubaliana kabisa na wewe, lakini nikikosa kitu kimoja katika mandhari ya 2011 - haishiriki mwambaa wa kando kwenye chapisho na kurasa, kwa hivyo wakati wowote unapoanzisha blogi na wakati huu unahitaji kupita tena na kuhariri single.php na ukurasa faili za .php. 

  2. 2

    Je! Ninaweza kupendekeza kutembelea http://www.borgyborgy.net Inatoa vichwa vya saizi za saizi 1000 x 288 za bure, ili kubadilisha mandhari chaguo-msingi ya TwentyEleven. Muhimu kwa Kompyuta za blogi. Inakuruhusu kubinafsisha usanidi wa kawaida kwa urahisi, ikiruhusu newbie kuwa na blogi iliyoboreshwa na tayari kwa dakika chache. Picha zote zinachukuliwa na mimi na kutolewa chini ya Leseni ya Creative Commons 3.0.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.