Kadiri Ninavyoangalia, ndivyo Vyema Vya Kupata!

uchovu wa kompyuta

Wakati mwingine huwa najiuliza ikiwa malengo ya muda mrefu kweli yanatukengeusha na kazi iliyopo. Ikiwa unatamani kupata zaidi, je! Unafurahi na mahali ulipo? Wakati mwingine inachukua kitu kibaya nyumbani au kazini kwetu kujua yote tunayopaswa kushukuru.

Wiki iliyopita, blogi yangu imerudi kwenye hali nzuri. Nilianza kazi mpya na nimekuwa nikifanya kazi usiku kutengeneza programu nyingine - na wote wawili wanachukua mkusanyiko mwingi. Mimi sio mlezi mzuri - napenda kuzingatia lengo na kufanya kazi ili kuifikia. Kama matokeo, mtazamo wangu kwenye kazi yangu mpya hivi sasa ni kali. Mara tu ninapotoka kazini na kuruka kwenye gari langu, umakini wangu unageukia mradi wa pembeni. Katika gari la asubuhi, nimerudi kufikiria juu ya kazi yangu.

Iliyopotea katika wiki kadhaa zilizopita ilikuwa blogi yangu. Niliendelea kuchapisha kusoma kwangu kwa kila siku lakini nilikuwa nadra sana na machapisho yangu ya blogi. Siamini walitimizwa kwa haraka - lakini kwa kweli sikuzingatia kadiri nilivyopaswa kuwa nayo. Labda eneo ambalo nilipuuza zaidi lilikuwa likifuatilia yangu Mapato ya Ad, Analytics na Viwango. Nilijua nilikuwa na kazi ya kufanya na sikuweza kuwa na wasiwasi juu ya hasara, kwa hivyo niliamua kuipuuza.

Tabia ya kufuatilia kiwango changu na trafiki ilikuwa inazidi kuwa mbaya! Siamini ningeiangalia zaidi ya mara moja kwa siku, lakini wakati nilipokuwa nikiangalia idadi hiyo ikibaki, ningeiwaza kwa masaa kadhaa na kujaribu kupigana nayo. Ni kama kusukuma nyuma wimbi - usomaji uko karibu kasi, sio majibu. Hiyo inamaanisha kuwa ni marathon na sio mbio… na ninahitaji kujikumbusha mara nyingi.

Kwa hivyo - ikiwa takwimu zako haziendi kwa mwelekeo unaotaka, labda unahitaji kupumzika kutoka kwa dira. Ninaweza kusema kwa uaminifu kwamba ninajiongezea vizuri sasa… usomaji wangu umekwisha, takwimu zangu za malisho zimepanda… na mapato yangu yamepanda. Ninahitaji kufanya kile ninachofanya vizuri zaidi na hiyo inashikilia kwa kusafiri kwa muda mrefu na kuacha kuangalia nambari. Nitakuwa nikirudi Kuziba Blogi mara tu mradi wangu utakapokamilika! Shukrani kwa wale wasomaji wote ambao wamekuwa wakingojea kwa uvumilivu.

Kadiri ninavyoangalia chini, ndivyo vitu bora zaidi hupata!

4 Maoni

  1. 1

    Hadithi nzuri kidogo can naweza kusema hii ndio kesi na mimi sasa, kuangalia takwimu za vituo vyangu vya Adsense mara nyingi kama ninavyoweza, kwani ni msimu bora kwangu. Lakini hii ililipa, kwa hivyo nitapunguza kasi kidogo

  2. 2

    Nakubali. Inaweza kuwa rahisi sana kuzingatiwa na takwimu. Bado ninaangalia takwimu zangu mara moja kwa siku ambazo nadhani ni nyingi sana.

    Zingatia tu kuandika yaliyomo mazuri na kuuza blogi yako na trafiki itaendelea kuja 🙂

  3. 3

    Ninaweza kuelezea kabisa! Na haswa kwa kuwa blogi yangu ya kampuni ilihamishwa na kwa hivyo kuanza kutoka mwanzoni tena, ni ujinga ni muda gani ninatumia kupuuza juu ya takwimu zetu za kusikitisha hadi sasa .. Ikiwa tu ningeweza kuelekeza tena nishati hiyo kwenye machapisho… Labda labda kufanya vizuri zaidi!

    Nakutakia bahati nzuri, nina hakika mara tu utakapoingia kwenye swing ya vitu utapata wakati zaidi wa kuchapisha!

  4. 4

    Ninaweza pia kuhusisha na hapo juu. Nadhani pia ni sehemu muhimu ya maisha kama blogger (na mtu wa mauzo / uuzaji). Mara kwa mara mimi hujikuta nikiangalia takwimu za wavuti yangu mara nyingi sana. Lazima nijiteke nyuma kisha uzingatie nyuma katika kukuza yaliyomo asili.

    Kama mtu wa mauzo ya kitaalam najua pia hii: Tabia ya kutumia wakati katika utabiri, lahajedwali, nk badala ya kukaa mbele ya wateja wako kufunga mikataba na kuwa na wasiwasi juu ya ukaguzi wa tume baadaye. Kama blogger ninahitaji kuzingatia kupata wanachama wangu kwa kuzingatia yaliyomo kwenye bendera. Na wengine watakuja, kama wasemavyo 😉

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.