Watoto Hawatumii

Usambazaji wa Umri kwenye Tovuti za Mtandao
Usambazaji wa Umri kwenye Tovuti za Mtandao
Usambazaji wa Umri kwenye Tovuti za Mtandao

Usambazaji wa Umri kwenye Tovuti za Mtandao

Mwezi huu nilianza kufundisha kozi ya chuo kikuu katika Uuzaji wa Wavuti huko Taasisi ya Sanaa ya Indianapolis. Wengi wa wanafunzi 15 katika darasa langu wanakaribia kuhitimu katika ubunifu wa mitindo na uuzaji wa rejareja, na kozi yangu inahitajika kwao.

Kwa kweli, usiku wa kwanza wakati wanafunzi walipoingia kwenye maabara ya kompyuta na kuketi, walijichagulia kabisa na wakuu: wanafunzi wangu wa mitindo 10 upande wangu wa kulia, wavuti yangu watano na wanafunzi wa picha za picha kushoto kwangu. Nilikuwa kama densi ndogo ya shule ya upili na wasichana na wavulana waliopandwa dhidi ya kuta tofauti, kila upande ukiangalia upande mwingine kwa tahadhari.

Nilipoendelea kusoma mtaala na utangulizi wa kozi, media ya kijamii ilicheza sana. Nilidhani kuwa wanafunzi watakuwa wameimaliza yote, wengi wao wakiwa wamefika kwenye maabara mapema kuangalia barua pepe na Facebook. Lakini niliishia kushangaa.

Karibu theluthi mbili ya darasa langu walikuwa hawajawahi kutumia au hata kutazama Twitter. Wengi wa wale hawakujua hata ni nini au ilikuwa ya nini. Ni mmoja tu wao aliyeblogi, na mwingine alikuwa na wavuti yake mwenyewe.

Taya Inapiga Sakafu

Subiri, unamaanisha kuniambia kuwa kizazi kilicho na waya zaidi, kilichounganishwa, kila wakati hakitumii zana msingi za mitandao ya kijamii? Je! Vyombo vya habari vimekuwa vikiendeleza hadithi na uwongo? Je! Nimejiunga sana katika ulimwengu wangu mdogo hivi kwamba nilidharau sehemu nzima ya idadi ya watu?

Kuona mshangao wangu, mmoja wa wanafunzi wangu alijibu, "Ah, nimeona hiyo kwenye Facebook: 'imechapishwa kupitia Twitter.' Sikuwahi kujua hivyo ndivyo ilivyokuwa. ”

Sawa, kwa hivyo nilikuwa nikicheza mshtuko wangu kwa athari ya ucheshi. Ninajua kabisa kuwa kupitishwa kwa zana na njia anuwai hutofautiana na, kati ya mambo mengine mengi, kikundi cha umri. Najua faida ya Twitter ni maarufu kati ya idadi ya watu wakubwa. Lakini nilishangaa ni wangapi kati ya hizi mapema-ishirini-somethings hawakujua hata Twitter ilikuwa nini.

Wacha Tufanye Math

Hii ilinisukuma kurudi nyuma na kuangalia utafiti wa hivi karibuni juu ya usambazaji wa umri wa wavuti ya wavuti. Mnamo Februari 2010, kwa kutumia data kutoka kwa Google Ad Planner, Pingdom ya kifalme ilionyesha kuwa katika tovuti 19 maarufu za mitandao ya kijamii, watoto wenye umri wa miaka 18-24 walikuwa 9% tu ya watumiaji. Kwa upande wa Twitter, kundi hili hilo lilikuwa chini ya 10%, na 64% ya watumiaji wa Twitter wana umri wa miaka 35 au zaidi.

Kwa ujumla, watoto wa miaka 35-44 na 45-54 wanatawala tovuti za mitandao ya kijamii, inayowakilisha asilimia 74 ya watumiaji. Kwa kufurahisha, wale wenye umri wa miaka 0-17 (kompyuta za watumiaji wenye umri wa miaka sifuri?) Huhesabu 21%, na kuwafanya kuwa kundi la pili la watumiaji.

Wacha tuende mbele kwa robo moja hadi Mei 2010 na utafiti wa Edison Utafiti uliitwa "Matumizi ya Twitter Katika Amerika: 2010." Kulingana na utafiti wao, watoto wa miaka 18-24 walifanya 11% ya watumiaji wa kila mwezi wa Twitter. Pamoja na 52% ya pamoja, vikundi vya 25-34 na 35-44 bado vinatawala.

Sasa, kuna tofauti moja muhimu ya hesabu kati ya idadi ya watu inayowakilishwa hapa: watoto wa miaka 18-24 wamepita miaka saba kuliko 10 ya wengine wote. Kwa hivyo kuna margin ya kurekebisha nambari kulingana na uharibifu huu, lakini nina hakika kuwa yote hutoka kwa safisha.

Kwa nini Hawako Kwenye Bodi?

Ikiwa ninaamini somo langu la kwanza la muhula, mchoro wa msingi wa uuzaji wa wavuti ni kwamba yaliyomo lazima yatoe thamani kwa wateja. Kulingana na wanafunzi wangu, wengi wao hawajui kibinafsi mtu yeyote anayetumia sana Twitter. Kwa hivyo tovuti na huduma yake haitoi dhamana yoyote.

Pili, kila mtu darasani alikuwa akiangalia Facebook. Wengine waliripoti kuona "kupitia Twitter" verbiage kwenye sasisho za hali, ikionyesha kuwa marafiki wao wengine hutumia Twitter. Hii inathibitisha kipande cha pili cha somo langu (na sehemu kubwa ya Mbaya mfano wa biashara), ambayo ilikuwa kwamba sio jukwaa ambalo ni muhimu, ni yaliyomo. Hawakujali visasisho vilitoka wapi, walijua tu kwamba wangeweza kuzipata kupitia jukwaa la chaguo lao.

Mwishowe, data zote za utafiti hapo juu na ushahidi wangu wa hadithi unaelekeza kwenye dhana kubwa kwamba wanafunzi wa vyuo vikuu wako na shughuli nyingi kufanya vitu vingine kuangalia kila wakati (au kuangalia) wingi wa tovuti, mitandao na majukwaa. Wengi wao waliripoti kwamba walitumia wakati kufanya kozi na kufanya kazi za muda badala ya kudanganya kwenye mtandao.

Kwa hivyo Tunafanya Nini?

Kama wauzaji mkondoni lazima tuelewe na tukubali tofauti hizi za matumizi kwa vikundi vya umri tofauti. Lazima tupeleke yaliyomo kwa watu ambao tunataka kufikia kutumia zana wanazotumia. Hii inafanikiwa na utafiti kamili na upangaji wa mipango ya mkondoni, na kwa kujua ni majukwaa gani ya kufuatilia, wastani na kipimo. Vinginevyo, tunatupa wakati, juhudi na pesa upepo na tunatumai kuwa wateja wanaofaa wataendelea.

6 Maoni

  1. 1

    Inashangaza sana, haswa sura yako zaidi ya nambari hizo. Wakati idadi ndogo ya watu sio lazima ikimbilie kwenye Twitter, wanaona yaliyomo kwa njia moja au nyingine wakati njia hizi zote tofauti zinakusanyika, kwa hivyo bado ni muhimu kutumia Twitter kwa seti hii ya umri.

  2. 2

    Nakumbuka mwanangu alikuwa akinicheka wakati alikuwa shule ya upili juu ya kiasi gani ninatumia barua pepe. Sasa kwa kuwa yeye ni mwandamizi katika IUPUI, barua pepe ni muhimu na hata amebadilisha kuwa smartphone ili kuendelea. Sijui kwamba vijana huendesha tabia hiyo, nadhani umuhimu ndio unaisukuma. Twitter ni rahisi sana kwangu kuchimba na kuchuja habari, wakati Facebook inahusu mtandao wangu na uhusiano wa kibinafsi. Sitashangaa ikiwa mtoto wangu ana 'tweeting' katika miaka michache kushiriki habari na mtandao wake kwa ufanisi zaidi.

  3. 3

    Kijana, umegonga ujasiri! Doug Karr atakuambia kuwa amezungumza na madarasa yangu kadhaa huko IUPUI na labda amesahau jinsi zilikuwa ndogo! Kwa kweli, hawakuwa wazi juu ya media ya kijamii, lakini nilitumia sana media ya kijamii katika kozi zangu na nimekuwa nikipata ugumu kuwafanya wanafunzi "wanunue" kwa thamani ya media ya kijamii ya kujifunza na chapa ya kibinafsi.

    Moja ya sababu kwanini niliacha masomo ni kwa sababu "hakuna mtu alikuwa akinunua kile nilichokuwa nauza" kwa hivyo nimeendelea kutafuta jaribio lingine ambapo watu wako tayari kutengeneza katika kufundisha na kujifunza, uuzaji, au chochote! Nina hisia mbaya ambayo inaweza kuchukua muda, lakini nina wakati na uvumilivu kusubiri na kujifunza zaidi mwenyewe wakati ninasubiri. O :-)

  4. 4

    Nilidhani ni sisi tu. Ninajisikia vizuri sasa kujua kwamba wengine wanapata jambo lile lile. Wakati wa majira ya joto, Chuo Kikuu cha Marian kilifadhili HobNob 2010, hafla ya mitandao ya kisiasa iliyoandaliwa na Jumba kuu la Biashara la Indianapolis. Chuo Kikuu cha Marian ndiye mfadhili wa media ya kijamii. Tulijaribu kuajiri wanafunzi kupitia Facebook na barua pepe kwa Tweet kabla, wakati, na baada ya hafla hiyo kwa kubadilishana na polo ya bure ya MU na chakula kizuri. Ilifanya kazi sawa, lakini ilikuwa ngumu kuajiri wanafunzi. Mkali halisi. Kisha tulilazimika kuwafundisha. Labda hatutajaribu tena.

  5. 5
  6. 6

    Samahani kwa jibu lililocheleweshwa, nimekuwa mgonjwa.

    Ni mahali pa kupendeza. Darasa langu ni Uuzaji wa Wavuti, na 2/3 ya darasa langu linajumuisha majors ya uuzaji wa mitindo. Walakini hata maswala ya msingi kabisa ya uuzaji mkondoni ni ya kigeni kabisa, ingawa ni kikundi cha umri ambacho hufikiriwa kuwa kimeunganishwa sana na kuuzwa bila huruma.

    Je! Ni wazuri katika kuchuja ujumbe wa uuzaji? Je! Hawajui mbinu zinazotumiwa kwao? Au kwa kweli hawatumii zana kama vile wauzaji wangependa kuamini?

    Nina hakika nitakuwa na zaidi ya kusema tunapoendelea kupitia robo na ninachagua akili zao.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.