Wapanda farasi Wanne wa Mwanzo

Nimekuwa nikifanya kazi kwa kuanza kwa karibu muongo mmoja sasa. Katika kukagua mafanikio na changamoto za waanzilishi ambao nimefanya kazi, wafanyabiashara wake mara nyingi ambao hapo awali walikuwa wamefanikiwa ambao wanaendelea na uanzishaji wao ujao. Ninaamini kuna maswala manne ambayo waanzilishi (na wajasiriamali) lazima waepuke ikiwa wanataka kuishi.

Wapanda farasi Wanne wa Mwanzo:

Kifo

  1. Tamaa - Ninaweza kufinya pesa zaidi, mapema.
  2. Hubris - Nitakuwa sababu ya mafanikio yetu ya baadaye.
  3. Ujinga - Siitaji kusikiliza, najua vizuri.
  4. Kuhodhi - Najua bora, nitakuambia jinsi ya kufanya hivyo.

Mafanikio ya kuanza hayakujengwa juu ya "mimi", wala hayakujengwa juu ya maoni na pesa. Mafanikio ya kuanza yanajengwa na talanta nzuri ya wale walio karibu na mteja, matarajio, Au tatizo.

Inachukua wafanyikazi maalum kusonga kwa kasi ambayo kuanza inahitaji. Unahitaji mchanganyiko wa wainuaji na wasukumaji ... wafanyikazi ambao hushikilia kila kitu juu na wafanyikazi ambao husukuma watu mbele.

Nina heri kuzungukwa na wafanyikazi wenye talanta nzuri sana hivi sasa kazini. Kuona maendeleo kwa masaa na siku badala ya miezi na miaka itakuwa jambo lenye kutia moyo kwa shirika lolote kubwa.

2 Maoni

  1. 1

    Ujumbe mkubwa.

    Nimeiona mwenyewe - sifa zote unazoelezea - ​​chaguzi ziko mikononi mwa wachache na wamejitenga kidogo na timu inachukuliwa kama msaada wa kuajiriwa ... kiongozi mchanga ambaye hawezi kuacha kudhibiti akiamini kutokukosea kwao , kutowasikiliza watu walio na uzoefu wa miaka zaidi katika asili anuwai, na kuagiza maagizo, kuunda mazingira ya uwajibikaji, lakini hakuna uwajibikaji wakati unazuia ujasiri na kusababisha kitu karibu na ugonjwa wa "mke aliyepigwa".

    Ee, nimeona vitu hivyo vyote. Na kampuni hizo zilishindwa. Bahati nzuri na kuanza kwako, natumai ina hatima nzuri.

    John

  2. 2

    Ni kweli. Hawa "wapanda farasi" 4 kama unavyosema wanaweza kuwa mbaya. Kuwa kwenye tasnia, sipati kwa nini watu wengi wanafikiria ni rahisi sana.

    Nifikishe kwenye ukurasa wa kwanza wa Google. Najua kampuni zinapata pesa kwa uuzaji mkondoni, nawezaje kuuza zaidi sasa hivi? Nimezindua wavuti yangu siku mbili zilizopita, kwa nini haipati trafiki nyingi?

    Kwa sababu fulani, kila mtu anafikiria mambo haya yanatokea tu bila juhudi yoyote. Unawasiliana nao juu ya kusasisha Wavuti yao na "hawana wakati" lakini vitu hivi vyote vinatakiwa kutokea kichawi.

    Wanataka kutoka hatua A hadi Z bila kufanya chochote kati. Ni kazi ngumu. Huna majibu yote. Huo ndio ukweli wake. Sasa weka mpango katika kufanikisha mambo. Ikiwa unataka kutajirika haraka, nenda jaribu moja wapo ya matangazo hayo kwenye runinga za usiku wa manane. Bahati nzuri na hiyo. Bado tutakuwa hapa tukifanya kazi mbali wakati hiyo pia itashindwa.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.