Ujumbe Bora Nimewahi Kupokea kwenye Blogi yangu

Tabasamu na shangweBlogi yangu imepata umakini kidogo katika miezi ya hivi karibuni na watu wamekuwa wazuri sana katika maoni yao. Ukweli kwamba watu huchukua wakati wa kunipa pongezi au kunishukuru ni ya kushangaza. Kwa kweli inanisukuma kujaribu kuweka juhudi zaidi katika kila chapisho moja. Nimekuwa na maoni mazuri tangu kuanza blogi, lakini lazima nishiriki barua hii na wewe. Ilifanya siku yangu kabisa! Pia ni agano la jinsi blogi inaweza kuwa na athari nyingi. Kabla ya barua hii, hata sikujua kwamba Mitch alikuwa msomaji… angalia barua yake:

Douglas,

Mimi ni msomaji wa muda mrefu na msajili wa blogi yako. Nilitaka kukuandikia barua-pepe kukujulisha nina mpango gani.

Mimi mwenyewe na rafiki, wote wanafunzi wa kiwango cha chini katika Chuo Kikuu cha McGill huko Montreal, Canada, wamezindua kampuni mpya ya msaada wa wateja mkondoni. Tulitumia mafundisho mengi kutoka kwa blogi yako katika kukuza kampuni yetu hii mpya.

Kampuni yetu inaitwa ClixConnect na inatoa huduma ya ubunifu sana kwa kutoa msaada kwa wateja mkondoni. Tunachofanya kimsingi ni kutoa huduma ya mazungumzo ya moja kwa moja ya nje kwa wavuti za watu (kwa kutumia vifungo vidogo vya gumzo unavyoona kwenye wavuti). Wamiliki wa wavuti wanaweza kujibu maswali ya soga wanapopatikana, na wakati hayapatikani, mtu kutoka kituo chetu cha simu atajibu maswali kwa niaba yao, 24/7/365.

Hiyo ni nusu ya uvumbuzi. Sehemu kubwa ya ubunifu wa ClixConnect ni kwamba pia tuna teknolojia mpya katika programu yetu inayowezesha mapendekezo ya gumzo kwa wateja, kulingana na bidhaa wanayoangalia. Kwa hivyo sema mtu anaangalia fulana nyekundu kwenye wavuti, kidirisha cha gumzo kinaweza kuonekana kupendekeza suruali ya samawati kwao.

Tulitumia karibu miezi 6 kupanga hii, na kufanya kazi na watu nchini Canada, Amerika, Romania na Pakistan kuizindua.

Nilitaka kukujulisha tu kwamba ufahamu umeendelea Martech Zone zimetusaidia sana kufikia mahali tulipo leo, na tunathamini sana.

Asante tena Douglas!

Mitch Cohen

Mitchell Cohen
Chuo Kikuu cha McGill BCom 2008

Nimependeza kweli! Barua ya kushangaza. Siwezi kukuambia ni kiasi gani kusoma barua hiyo ilimaanisha kwangu. Bahati nzuri na Clixconnect, Mitch! Nitaenda kuangalia maombi yako na nitaendelea kujitahidi kukuletea yaliyomo ambayo husaidia!

7 Maoni

  1. 1

    Hiyo ni nzuri sana, haswa ikitoka kwa mwanafunzi. Miezi 18 iliyopita mmoja wa wafanyikazi wangu aliondoka kwenda Shule ya Uzamili huko Uropa. Alitembelea wiki 4 zilizopita na kuniambia kuwa mbinu za biashara za kimkakati na za kimkakati nilizoshiriki naye kazini hapa, zilimpa faida kubwa, ya ushindani kati ya wenzao. Wakati huo, hakuwa na wazo.

    Niliguswa sana kwa sababu yeye ni mtu mzuri na atafanya mambo mengi mazuri maishani mwake.

    Nina hakika kuna wengine wengi huko nje kama Mitch ambao wamewezeshwa na kazi yako.

    • 2

      Shukrani Neil… maoni na barua kama hii hakika zinahamasisha zaidi kuliko bonasi yoyote. Ilionekana vizuri kusoma hii.

      Blogi yangu nyingi imejengwa juu ya maoni, kwa hivyo naamini ni barua ambayo tunaweza kujisikia vizuri!

  2. 3

    Mwingiliano ninaopata kutoka kwa kupokea maoni ndio sehemu yenye faida zaidi ya kuandika blogi yangu, na hunisaidia kujitahidi kupata yaliyomo bora na bora.

    Ni hadithi nzuri Doug, na bidhaa ambayo wamekuja nayo ni wazo nzuri, naweza hata kufikiria juu ya kuitumia katika siku zijazo.

    Kwa kweli nimetumia mapendekezo yako mengi kwenye blogi yangu na sasa niko karibu na wasomaji 200 (baada ya miezi michache tu) kwenye feedburner, na hiyo kwa sababu yako.

    Endelea na kazi nzuri,

    Nick

  3. 5

    Najua hiyo ilikufanya ujisikie mzuri! Maoni kama hayo siku zote hukufanya ujisikie wa pekee.

    Nina idadi kubwa ya waangalizi kwenye blogi yangu wengi wao hutuma barua pepe mara kwa mara na mara kwa mara hutoka na
    "Ongea" wakati mwingine maoni yao yana athari kubwa kwangu kuliko yale kutoka kwa wasomaji wangu wa kawaida kwa sababu tu haikutarajiwa kabisa. 🙂

    Nimegundua tu wavuti yako kama dakika ishirini zilizopita. Nimesoma machapisho yako kadhaa tayari na nimeweka alama / nimeunganisha kwako ili niweze kurudi nikiwa na wakati zaidi.

    Nimekuwa nikifikiria kwa umakini juu ya kupeleka blogi yangu kwa kiwango kingine na habari kutoka kwa wavuti, kama yako, hakika zitanisaidia kugeuza ndoto zangu kuwa kweli.

    Nimekuwa nikiblogi kwa zaidi ya miaka miwili hata hivyo, malengo yangu, katika miezi michache iliyopita inabadilika.

    • 6

      Asante Vegan Momma! Nitaangalia tovuti yako pia. Mimi sio Vegan, lakini nina heshima ya ajabu kwa kujitolea inachukua. Na kwa kweli wewe ni Mama, kazi ngumu kuliko zote! Mimi ni Baba mmoja hivyo ninajaribu (na nimeshindwa) kuvaa kofia zote mbili.

      Napenda kujua ikiwa ninaweza kukusaidia kwa chochote!

  4. 7

    Asante Douglas,

    Hakika nitauliza maswali. Wakati huu sijui niulize nini! Uuzaji, kwa blogi yangu, bado ni mpya sana kwangu. Ninasikiliza, kusoma, na kujifunza.

    Mimi ni mama mmoja na ndio najua unamaanisha nini juu ya kujaribu kuvaa kofia zote mbili. 🙂

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.