Asante! Nilivunja Wasomaji 700 wa Malisho na Alama 2,000 ya Technorati!

KusherehekeaWiki iliyopita nilikuwa nimechoka. Ninapenda kutumia Cheo changu cha Technorati kama mwongozo wa jinsi blogi yangu imefanikiwa na ikiwa inaendelea kuwa au la. Kwa wiki kadhaa nilibadilisha sana karibu na kiwango cha 2,000. Mara moja hata nilizamishwa hadi zaidi ya 2,000… na kisha nikajitokeza hadi 2,038. Ugh. Ilikuwa inaanza kunipeleka karanga. Nilikuwa nikiona nambari 2,000 kila mahali.

2007 ni maarufu sana siku hizi.

Katikati ya yote, blogi yangu hata ilitengeneza ukurasa wa nyumbani wa Slashdot (katika 100 bora kwenye Technorati). Nilivunjika moyo… ikiwa Slashdot ananitaja mimi na mimi bado haiwezi kuvunja 2,000 lazima iwepo kitu Ninaweza kufanya. Na kulikuwa!

Mkakati wangu wa kuvunja Technorati 2,000 Mark:

Je! Juu ya kuchukua habari niliyojifunza juu ya kurekebisha blogi yangu na kusaidia wengine kuitumia kwenye blogi yao? Wakati mwingine ni rahisi kusoma ushauri, lakini kutekeleza inaweza kuwa ngumu! Kwa hivyo, niliamua kwenda Kubana Blogi. Nilidhani ilikuwa mchezo mzuri wa maneno - lakini inapozidi kuongezeka, neno hilo limetumika kidogo. Natumahi niliweka spin juu yake ingawa. Niliwapa watu msaada kwa kupeana vidokezo vya kuboresha blogi zao ikiwa walitaja yangu.

Hakuna pesa, hakuna zawadi, hakuna mashindano… msaada wa bure tu. Kijana, imefanya kazi! Shukrani kwenu watu, nimeanguka kupitia kiwango cha 2,000 na nina kasi ya kuichukua zaidi. Ni mkakati mgumu… Ninahitaji kusoma, kukagua na kutafiti kila blogi na kupata vidokezo vizuri. Ninajaribu kutorejeshea vidokezo - ninajaribu kupata maswala ya kipekee na kila blogi ambayo nimepata.

Ni changamoto! Ninajifunza mengi sana wakati huu, ingawa. Faida moja bila kukusudia: Wasomaji wanataja chapisho langu kupata vidokezo vya blogi, na kisha wanataja blogi yangu baada ya kutekeleza mabadiliko! Hilo lilikuwa jambo ambalo hata sikutarajia lakini kwa kweli lilikuwa na athari kubwa.

Labda changamoto kubwa ambayo nilikuwa nayo hadi sasa ilikuwa ncha Lendo.org, blogi ambayo hata haiko kwa Kiingereza! Ingawa nilitumia watafsiri kutazama yaliyomo - ilikuwa tu kuchimba mada ambazo zilikuwa kwenye blogi (kusoma). Mara tu nilipomaliza chapisho André na mwandishi wake Daisy, haraka kutekelezwa mabadiliko ya kushangaza - pamoja na picha nzuri ya kichwa inayokufanya ujisikie uko nyumbani na uko tayari kusoma! Siwezi kusubiri kusikia kutoka kwa André na Daisy juu ya jinsi blogi inavyofanya wiki chache kutoka sasa.

Lendo.org - Mpya

Matokeo (hadi Tarehe):

Leo nimepiga malengo mawili - wasomaji 700 kuendelea FeedBurner na kiwango cha 2,000 juu Technorati. Asante sana kwa wasomaji wangu, mpya na wa zamani, kwa kunisaidia kuniongoza kwa alama hizi!

Malengo yangu mapya:

Mwisho wa mwaka, ningependa kuvunja kizuizi cha msomaji 1,000 kwenye malisho yangu na ningependa sana kuendesha hadi Kiwango cha Technorati 1,000. Nijulishe ikiwa unafikiria kuondoka. Nahitaji uwe fimbo karibu!

18 Maoni

  1. 1
    • 2

      Isingekuwa blogi bila mazungumzo, Slaptijack! Ninashukuru sana kwa kikundi cha kushangaza cha faida ambazo zimechangia sana kwenye blogi hii. Nadhani maoni ni kiungo cha msingi cha mafanikio ya blogi yoyote. Maoni yangu yote kwenye blogi zingine - na yako juu yangu.

      Ninawashukuru sana nyote watu. Sikuweza kuifanya bila wale ambao mmejali vya kutosha kuongeza mazungumzo!

  2. 3
  3. 5
  4. 7
  5. 9

    Wow! Hii ndio tuzo yako kubwa kwa wanablogu wa msaada kutoka ulimwenguni kote, kama mimi!

    Baada ya haya, una wasomaji wawili wapya, mimi na Daisy, lakini tutakupendekeza kwa watu wengi! Na hawa 'watu wengi' watapendekeza kwa wengine 'wavulana wengi'.

    Hongera sana! Ni sifa yako! 🙂

  6. 12
  7. 14
    • 15

      Inaonekana kuwa yote juu ya kasi, sivyo? Nimekuwa nikihubiri hiyo kwa muda mrefu sasa - na inavutia jinsi inavyoendelea kukua.

      Natamani ningekuwa nikifuatilia ukuaji tangu mwanzo kuona - lakini nadhani ni sawa na Fibonacci… 1,2,3,5,8,13,21…

      Asante TI!

  8. 16
  9. 18

    Nina mablogi kwa miezi kadhaa na bado niko kwenye trafiki mbaya na pia bado siwezi kuvunja kama vile umefanya. Nina matumaini kabisa kwamba mkakati huu utafanya kazi kikamilifu kwa technorati yangu. Asante sana 🙂

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.