Tunakosa Nini? Au Ni Nani Ametukosa?

Arrington Scoble WafalmeRobert Scoble anauliza, Je! Wanablogu wa teknolojia wanakosa nini? Biashara yako!

Chapisho hilo liliniumiza ujasiri. Robert ni kweli kabisa!

Ninaposoma milisho yangu ya RSS kila siku, nimechoka na ujinga huo tena na tena. Je! Microsoft na Yahoo! kuzungumza tena? Je! Steve Jobs bado anaendesha Apple? Kama Facebook inavyoendelea kuongezeka kwa kasi, mapato ya matangazo yataendelea kunyonya? Je! Kila mwanzilishi wa kila mega-dot-com anafanya nini leo? Nani atapata hadithi kwanza, TechCrunch, Mashable, Slashdot, VentureBeat or Techmeme?

Blahhh, blahhh, blahhh…

ZZZZZzzzzzzzzz….

Sijawahi kusoma juu ya biashara ninazofanya kazi kila siku kwenye tovuti hizo. Unaweza kufikiria hakukuwa na mwanzo wowote nchini ikiwa yote uliyofanya yalisomwa blogi za kifalme. Wale ambao sio uzao wa kifalme wa dot-com hatujakaa kando na kazi zetu zote. Tumekuwa tukifanya kila kazi kwa bidii kama wale walio kwenye mduara wa ndani kujenga kampuni zilizofanikiwa. Sisi kuwa na biashara zilizofanikiwa - lakini mrabaha huwa hauchanganyi damu na watu wa kawaida.

Kwa uaminifu wote, nadhani sisi wengine nje ya familia ya kifalme tunafanya kazi nzuri zaidi. Tunaunda biashara zilizofanikiwa bila vichwa vya habari, bila mtaji wa ubia, na bila kuweza kupiga simu nani-nani orodha ya mabilionea kufadhili wazo kuu linalofuata. Hatujaribu kuvutana, tunajaribu kusaidia majirani zetu. Tunawaita marafiki wetu, tunakunja mikono yetu, na kuweka usiku na wikendi ili kumaliza kazi. Hatupimi mafanikio katika vichwa vya habari na meza za mpira wa miguu, tunaipima katika ajira na faida.

Silalamiki - nina imani kuwa kuna maelfu ya teknolojia zinazoanza nchini kote ambazo zinaathiri biashara vyema lakini hazifanyi vichwa vya habari vya blogi za kifalme. Nilidhani Webtrends re-branding na mkutano ilikuwa kubwa! Ahh ... lakini hawakuwa huko Redmond… wanatoka Portland. Hakuna mrabaha hapo!

Kama matokeo, niliacha tu kuwatilia maanani na kugeuza blogi yangu ndani - kwa jamii na marafiki ambao ninataka kufanya kazi nao. Ikiwa nitatoka nje ya mji, ninajaribu kuandika juu ya jinsi hiyo itawaathiri wateja wangu na wasomaji wangu.

Ikiwa Arrington na Scoble kweli wanataka kusaidia kufikia biashara na kuripoti juu ya athari zao, basi wanahitaji kuingia barabarani na kuchambua baadhi ya vito hivi ambavyo viko kote nchini. Robert anauliza ni wanablogu gani anayopaswa kufuata… ningependekeza achague moja katika kila eneo kuu la mji mkuu. Kuongeza wanablogu 50 kwenye orodha yake ya kusoma kutamfungua macho!

Acha kurudisha habari kwamba kila mtu mwingine anaficha na atapata inayofuata Twitter, Karibu Facebook au hata inayofuata google. Zima mashine yako ya kujibu, funga kikasha chako na upande kwenye ndege. Wako nje hapa! Hapa hapa Indiana tunapata Tuzo za Mira zinazokuja - na wateule ndio makampuni ya teknolojia ya juu katika jimbo.

Kampuni zinazohudhuria Tuzo za Mira hazijafanikiwa tu, pia zinasaidia biashara zingine za Indiana kufanikiwa. Na kama Robert anasema, hiyo ndiyo mambo muhimu!

13 Maoni

  1. 1
  2. 2
  3. 3

    chapisho kubwa Doug. unadhani hadithi yako itachukuliwa na inayoweza kushonwa? lets hope so 🙂

    utani wote kando nimepata kuongezeka maarufu kwa mashable na techcrunch haswa kuwa sawa zaidi na uvumi wa watu mashuhuri kuliko sauti ya matukio halisi ya tasnia yetu. hadithi ni zaidi juu ya nani amekasirika na nani kwa kumwacha yeyote / chochote kilichochanganywa na mwaliko wa kupanua alpha au beta ya siri kubwa kuliko utengano wa kweli wa shida / kampuni / tasnia niche. pia kuna bent nzito sana kuelekea kampuni / bidhaa za b2c. hakuna chochote kibaya na hiyo, kwa kweli, ni hivyo tu kutokea kwamba b2b ni sawa ya kupendeza na mara nyingi inajazwa na mialiko sawa ya beta. Changamoto ni kwamba hadithi za b2b haziambiwi na aina sawa za masimulizi yaliyojengwa vizuri kila wakati kama kampuni / bidhaa za b2c. kama wainjilisti na wauzaji katika b2b tunaweza kubadilisha hii. sidhani kama tasnia yetu ina mrabaha wa damu-bluu. zote zilikuwa zimetengenezwa. na hayo, kizazi kipya kinaweza kupindua na watakuwa na silaha na hadithi ambazo tunasema. ikiwa tunafanya kazi zetu vizuri.

    jascha
    @kaykas
    maiti

    • 4

      Jascha,

      Ndio ndio ndio! Tutaendelea kuinjilisha hadithi za mafanikio na jinsi tunavyosaidia biashara za wateja wetu kukua, na neno litaendelea kutoka! Ningependa kufikiria hiyo imekuwa dhamira yangu tangu kuanza blogi hii.

      Wakati nilikuwa na wasomaji wachache tu, kusudi langu lilikuwa tu kupeleka habari nilizozipata na pia kutoa ushauri katika jukwaa la umma ili kuokoa wakati. Ujumbe wangu unaendelea! Ninafikia zaidi sasa.

      Shukrani!
      Doug

  4. 5
  5. 7

    Wakati ninakubaliana na wewe kwamba Arrington na Scoble, ingawa sio peke yao, wanahitaji kutoka na kujifunza juu ya waaminifu, tofauti na watawala, napenda pia wachague wachague jamii moja ndogo katika kila jimbo kupata blogger hapo na thamani na yaliyomo yanayofaa kutazamwa. Ni nini hufanya maeneo ya mji mkuu tu kuwa na thamani?

  6. 8

    Scoble atasema ndio ikiwa ratiba inaruhusu NA lengo la mkutano huo ni la kupendeza. Amekuwa ConvergeSouth mara mbili (katika Greensboro NC) kwa sababu tu tulimwuliza (mara ya kwanza) na aliipenda (kwa hivyo alirudi mara ya pili kwa pudding zaidi ya ndizi). NB: ikiwa atajitokeza, panga siku yake KAMILI. Anataka kwenda mahali na kukutana na watu na kufanya vitu (teknolojia na kisiasa). Endelea kuwa na shughuli nyingi na umlishe sushi bora.

    ConvergeSouth wasemaji wasiolipwa kamwe; Walakini, kila wakati tulilipa nauli ya ndege na hoteli kwa watangazaji wa nje ya mji. Mji wetu (bila adabu) unajiuza. Na mpe chumba kikubwa cha kuzungumza; anavutia umati wa watu 🙂

    Bahati njema; tujulishe ikiwa unahitaji alama ya Scoble!

    • 9

      Sue,

      Hii ni habari njema! Tayari tumekusanya askari leo na tunafurahi kumwingiza Robert mjini. Tutakuwa na hakika ya kumtunza na tuna hakika atavutiwa na kazi tunayofanya hapa Indy.

      Niliwaachia laini kufuata!

      Shukrani,
      Doug

  7. 10

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.