Je! Tovuti Yako Inasema "Weka nje"?

kuweka-nje.jpgWakati ninafanya kazi na wataalamu wengine wa SEO, wanasukuma viwango vya juu zaidi vya utaftaji au maneno ya ushindani zaidi. Wakati ninafanya kazi na media ya jadi, kila wakati wanasukuma mipira ya macho na kufikia. Wakati ninafanya kazi na wavulana wa media ya kijamii, kila wakati wanapima mashabiki na wafuasi. Ninapofanya kazi na wabunifu, wanataka kubuni kwa maazimio madogo zaidi.

Siwasikilizi.

Uuzaji sio juu ya kutambua dhehebu la kawaida la chini ili kuongeza uwezekano wa kufikia au kusambaza. Kama muuzaji, wakati mwingine kampeni inaweza kuwa kutambua rasilimali moja au mshawishi kufanya kutajwa sahihi. Inategemea mamlaka yao, wakati wa kampeni, na hadhira tunayotaka kufikia. Wakati mwingine hiyo sio madhehebu kabisa - ni wacky, iliyowekwa vizuri na inayolenga lengo kwa kusudi maalum.

Ninavunja sheria.

Tovuti zangu zinavunja sheria nyingi. Mtu fulani alisema kuwa, ingawa mimi huwasukuma wateja wangu kubuni tovuti zilizo na fonti tofauti tofauti kwenye msingi mwepesi, yetu wakala mpya wa vyombo vya habari tovuti imeundwa na msingi wa giza na fonti nyepesi… ngumu zaidi kusoma. Marafiki wengine wameelezea kuwa pia haifai kwenye kompyuta ndogo ya azimio.

Najua.

Ukweli ni kwamba, sitaki kuvutia wageni na vitabu vya wavuti au kompyuta za zamani. Nataka kupata umakini kutoka kwa watu walio na maazimio makubwa. Sitaki kuvutia kampuni ambazo hazitaboresha kutoka Internet Explorer 6. Sitaki hata watu wasome tovuti yangu. Ninataka waivinjari na kujiuliza ikiwa naweza kuwasaidia au la… na waache wabonyeze kwenye fomu ya wavuti.

Ikiwa haukubaliani, wewe sio matarajio yangu.

Nina viwango vya juu vya kurudi. Hiyo ni nzuri. Sitaki viwango vya chini vya kuzuka. Nataka kuvutia watumiaji wengi wa injini za utaftaji, lakini nataka watu hao wapate hisia mara moja na waondoke au waunganishe. Siingii kwa undani juu ya kile tunachofanya kwa kampuni… hiyo ni kwa sababu tunavutiwa na karibu kila kampuni kubwa. Kusudi la wavuti yangu ni kutostahiki kuongoza zaidi na kuwahamasisha wengine kutushika.

Inafanya kazi.

Blogi hii, kwa kweli, ni tofauti. Tunapitia upya mwingine mwezi huu ili kuboresha ufikiaji na usambazaji wa wavuti, na pia kuvutia wageni zaidi. Lengo letu na mapato yanayohusiana nayo hufaidika tunapofika wageni zaidi. Bado tutajumuisha huduma kadhaa za muundo ambazo zimeboreshwa kwa watumiaji wa hali ya juu zaidi, lakini hatutaki kupunguza watazamaji wetu.

Je! Tovuti yako inasema "Weka nje"? Hiyo ni sawa!

Uuzaji mkondoni sio kila wakati kuhusu kufikia watu wengi kadiri uwezavyo, wakati mwingine ni juu ya kukatisha tamaa hadhira mbaya. Ndio sababu nimekuwa mpinzani wa kutumia mifumo kama Digg kwa tovuti za ushirika. Mara nyingi huzika tovuti na kusababisha maswala ya kiufundi bila kuongeza mgeni mmoja anayefaa.

Kuna mambo maalum ambayo unaweza kufanya ili kuvutia na kupunguza watazamaji kutoka kwa wavuti yako ya blogi au blogi. Usiogope kuvunja sheria.

2 Maoni

  1. 1

    Hii ndio ninayopenda juu ya ulimwengu mkondoni na uuzaji, sheria pekee ni kwamba hakuna sheria! Mradi malengo yamewekwa, maendeleo yanafuatiliwa na matokeo ni mazuri, ni nini kingine muhimu?

    Doug, ninachoheshimu juu yako ni kutokuogopa kwako kuchukua msimamo na kutoa maoni yako. Huwafanya watu wafikirie kwa bidii, na hiyo ndio cheche bora ya ubunifu uliofanikiwa ambao mtu anaweza kuuliza.

    NAIPENDA!

    Harrison

  2. 2

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.