StumbleUpon inaendelea Kulisha Blogi Yangu

Usiku wa leo nilikuwa nikichambua tovuti zingine za blogi yangu na sikuweza kusaidia lakini kuona takwimu ambayo inasimama zaidi kuliko nyingine yoyote - StumbleUpon anatoa trafiki nyingi kwenye wavuti yangu! Kuna tovuti nyingi za kuweka alama kwenye wavuti, lakini StumbleUpon ina faida hiyo ya kimkakati ambayo hakuna wengine - wanatoa viungo kwa masilahi ya jamaa.

Unapopakia Upau wa vidhibiti wa StumbleUpon (ambayo wewe kabisa lazima), wewe mashaka kwenye tovuti na uwape kidole gumba juu au gumba chini. Unapozalisha historia, tovuti ambazo StumbleUpon inakutumia kwa inayofuata zinafanana kulingana na uwezekano wako wa kuwapa kidole gumba. Ni mchakato mzuri ambao ni wa akili sana.
ziara

Labda muhimu zaidi kuliko idadi ya wageni ambao StumbleUpon inanituma ni ukweli kwamba ni wavuti inayorejelea na kiwango cha chini sana! Karibu nusu ya watu waliotumwa kwenye wavuti yangu bonyeza kupitia chapisho lingine au ukurasa kwenye wavuti. Hiyo ni kiwango cha chini sana, chini kuliko tovuti nyingine yoyote ya kurejelea.
kiwango cha bounce

Tofauti Slashdot, Digg, na injini zingine kuu za kuweka alama, StumbleUpon kweli ina "Midas touch", ikitoa blogi yako au wavuti na trafiki ambayo itapata yaliyomo husika kulingana na wasifu ambao wameendeleza kwa kupenda na kutopenda kwa mgeni wako.

Asante sana kwa mmoja wa waongozaji wengine wanaoongoza kwenye wavuti yangu, kisanduku kidogo. Wametuma trafiki zaidi kutoka kuniongeza kwenye blogroll yao kuliko vile ningestahili kwa kuwasaidia. Ikiwa wewe ni msanii wa picha mpya au mzoefu, hakikisha angalia wavuti ya Bittbox na ujisajili kwa malisho yao Ni tovuti ya kushangaza na mafunzo ya kina na tani za upakuaji.

Angalia pia hiyo Twitter ni kutambaa up rufaa! Ikiwa haujaanzisha Twitterfeed au umeongeza utaratibu wa kujichapisha blogi yako ili kuchapishwa kwenye Twitter, lazima uifanye leo!

7 Maoni

  1. 1

    Mbali na kuchapisha kurasa zako mwenyewe kwa vyanzo hivi Chukua wakati wa Kukwaza au Twitter juu ya rafiki. Bila kuuliza, mara nyingi watarudisha neema, na kuna uaminifu zaidi wakati mtu mwingine anazungumza juu yako, Retweets, Stumbles au Diggs.

  2. 2

    Nimekuwa nikihoji dhamira na thamani ya alama ya kijamii. Ingawa nimeona trafiki kuongezeka kwa blogi yetu kutoka StumbleUpon, nimeshangazwa kwamba watu hutumia huduma hiyo.

  3. 3

    Sikubaliani @chuckgose. Nadhani watu wengine kawaida hushikilia zana tofauti. Kuna umati wa watu wenye njaa upande wa pili wa tovuti hizo, ingawa. Ikiwa kuweka alama hapa na pale kunaweza kuendesha trafiki inayofaa, basi kwanini?

  4. 4

    Shida mojawapo ya kutumia kujikwaa ingawa kutegemea viboko ni wangapi kati yao wanaingiliana na wavuti yako? Nimeona tovuti zangu kadhaa zikiibuka na idadi kubwa sana kutoka kwa kujikwaa, mara tatu kitu kingine chochote kinachoelekeza trafiki, lakini idadi ya maoni inabaki ile ile. Wakati wastani kwenye wavuti haujabadilika kabisa. Najua trafiki ni trafiki, lakini wakati huo huo, ni vipi faida ikiwa watu wataingia kwenye wavuti na kuondoka kwa muda mfupi na hawaendi kwa kurasa zingine zozote…

    Mawazo tu nyuma ya akili yangu, ningependa kusikia maoni yako ni nini juu yake 🙂

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.