Acha Kuandika kwa Injini za Utafutaji

WasomajiKiolezo changu cha WordPress kimeboreshwa kwa Injini za Utafutaji. Niliunda kiolezo changu kwa uangalifu baada ya kujifunza vidokezo vichache kutoka kwa watu wachache. Kila kitu kutoka kwa vichwa vya ukurasa hadi vitambulisho vimebadilishwa ili kubana kadiri niwezavyo.

Kuboresha templeti yangu ya blogi inafanya kazi - karibu 50% ya wageni wangu huja kupitia Injini za Utafutaji, haswa Google. Ingawa blogi yangu imeboreshwa kwa Injini za Utafutaji, SEO wataalam wataona kuwa machapisho yangu sio.

Sisemi kichwa changu katika sentensi zangu chache za kwanza. Situmii tani ya viungo kwenye machapisho yangu. Mimi huwa siunganishi kwenye machapisho yangu isipokuwa ikiwa ni ya kweli. Baada ya kusoma tani ya SEO Ningeweza kuandika orodha ya vitu ambavyo mimi lazima fanya na kila chapisho.

Sitafanya hivyo kwa sababu siziandikii Injini za Utafutaji, ninawaandikia wasomaji. Inaonekana kutokuwa waaminifu kubadili mtindo wa mazungumzo yangu ili programu tumizi fulani kwenye utambazaji wa wavuti iweze kuvuta habari yangu na kuorodhesha nakala zangu kwa utaftaji wa neno kuu. Sijali ikiwa injini ya utaftaji inaweza kunipata rahisi… Ninajali kwamba msomaji anafurahiya machapisho yangu ya blogi.

Kwa kuwa nimekuwa nikisoma nakala hizo kwa muda, naweza kuona wakati wanablogu wengine wanafanya hivyo. Neno la onyo tu kwa wanablogu hao - mimi ruka kusoma machapisho yako mengi kwa sababu yake. Wakati mwingine, hata niliacha kujisajili.

Njia nyingine ya kuwaambia wanablogu hawa ni kwa wafafanuzi wao… huwa unaona watoa maoni tofauti kila wiki unapoenda kwenye blogi zao. Hakuna mazungumzo… maoni tu hapa na pale na wasomaji hawarudi tena. Ninafurahiya sana kuona watu wale wale wakirudi kwenye blogi yangu mara kwa mara. Nimekua kuwa marafiki na wageni wangu wengi - ingawa sijawahi kukutana nao kibinafsi.

Wale ambao wana asili ya uuzaji wa moja kwa moja wanajua kuwa utafiti juu ya chombo chochote kinakuambia kuwa ni ngumu zaidi kupata wasomaji mpya kuliko kuweka zilizopo. Ni mkakati wa kujishindia unapoandika kujenga uwekaji wa Injini ya Utaftaji lakini wasomaji wako hafurahi au kushikamana na blogi yako. Lazima uendelee kuboresha na kuendelea kurekebisha ili kupata hits zaidi kutoka kwa Injini za Utafutaji.

Usiandike kwa Injini za Utafutaji. Andika kwa wasomaji wako.

19 Maoni

  1. 1
  2. 2

    Mimi si mara nyingi huunganisha kwenye machapisho yangu isipokuwa ikiwa ni jamaa wa kweli.

    Karibu siunganishani na machapisho yangu mwenyewe. Hiyo ni kwa sababu mara nyingi, machapisho yangu hayaonekani kufuata. Kwa kawaida huwa kwenye mada ya wakati huu, hawana uhusiano wowote (au kidogo, ikiwa ipo) kwa machapisho ya awali.

  3. 3

    Nilianzisha blogi na nilidhani nitafanya kitu hicho hicho, andika kupata safu za kurasa na zingine, basi wakati nilianza kuandika, nilihisi sio mimi… Kwa sababu haikuwa hivyo! Kisha nikasema ikiwa nitafanya hivyo itakuwa juu ya masharti yangu na hakuna wengine. Nimekuwa nikiblogi kwa mwezi mmoja na napenda ukweli kwamba ninajenga uhusiano na sio viungo!

    • 4

      Asante, Latimer! Nilikuwa nimeishia kwenye blogi yako (nadhani tuna rafiki kwa pamoja - JD kutoka Nyeusi Katika Biashara. Blogi yako imeandikwa kwa kufikiria sana… unagusa mada kadhaa za kulipuka, lakini kwa heshima unatoa upande wako wa hoja na kuacha mada wazi kwa majadiliano.

      Nilisoma nakala nyingi kwenye ulimwengu wa blogi juu ya nini wewe lazima kufanya ... na mimi kusema ukweli nadhani nyingi ni BS Ni mengi kama kumwambia mtu jinsi wao lazima fanya mazungumzo na mgeni.

      Asante kwa kuacha na kutoa maoni!
      Doug

  4. 5

    Asante kwa kusimamishwa na Doug, kama ninavyosema kwenye blogi yangu mimi huwa wazi kusikia maoni yote na tunaweza kuwa na majadiliano ya akili juu ya suala lolote. Kwa mara nyingine tena asante kwa kutoa maoni.

  5. 6

    Doug,

    Nilitaka kukujulisha nimefurahiya sana kile ulichosema kwenye chapisho hili. Nilianza tu blogi yangu zaidi ya mwezi mmoja uliopita na ninajifunza kwa utulivu jinsi ya kufanya jambo hili, kwa hivyo ushauri wako husaidia sana kwa sababu ni kweli. Hata ingawa nimekuwa kwa dakika hii, nimelazimika kupigana na kishawishi cha kufanya kitu chochote ili kuhesabu hesabu. Ni kama uraibu wa ufa au kitu, unajua? WASOMAJI zaidi, lazima niwe na WASOMAJI ZAIDI.

    Lakini sasa nilisoma chapisho lako na yote yananirudia, kama ile sauti ndogo iliyoshikwa mateka nyuma ya akili yangu. Aliyeadhibiwa kwa maana. "Sema kile unachojua, sema kama unavyosema, nao watakuja."

    Kwa msamaha, kwa kweli, kwa "Shamba la Ndoto".

  6. 7

    Asante, Keith. Nadhani kila mtu (hata nje ya kublogi) anatafuta kutambuliwa. Ninajikuta pia ninaandika wakati mwingine nikijiuliza ni vipi itaathiri SEO yangu, viungo, diggs, nk Sababu moja ambayo niliandika chapisho hili ilikuwa kuweka mwenyewe katika mstari pia!

  7. 8

    Keith,

    Ujumbe mzuri. Ninajaribu kutokuandikia injini za utaftaji, lakini lazima nikiri nikifikiria. Katika baadhi ya majina ya machapisho yangu (ikiwa yanahusiana na hafla kubwa), naweza kusema kwamba inaweza kuchukuliwa na injini za utaftaji. Sifanyi hivi ili nipate idadi kubwa ya wageni kwenye wavuti (nina njia zingine za kulisha ego yangu). Ninafanya hivyo kwa sababu nataka watu wasome kile ninachosema. Tunatumai watarudi na kushiriki katika majadiliano. Kublogi ni raha. Ninakutana na watu wakubwa na kujifunza mengi katika mchakato.

  8. 9
    • 10

      Paula,

      Nafasi yoyote ambayo ninaweza kukupa changamoto kutoa onyesho kama hilo? Sina shaka kuwa haiwezekani - nadhani labda kuna njia za kufanya zote mbili. Walakini, siwezi kutambua mifano yoyote. (Labda hiyo ni kwa sababu mwandishi alifanya kazi nzuri ya kutumia mbinu zote mbili.)

      Ningependa kuona chapisho ambalo limeandikwa vizuri na kulinganisha na chapisho ambalo limeandikwa vizuri NA hutumia mbinu za Injini za Utafutaji.

      Shukrani!
      Doug

  9. 11

    Hey Doug -

    Kwa hatari ya kusikia kujipongeza kabisa, hapa kuna kipande nilichotengeneza ambacho kinapata trafiki nzuri ya injini ya utaftaji na ambayo wasomaji wangu wa kawaida pia walifurahiya:

    Sheria za Bangili zisizolalamika: Je! Unazizingatia?

    Nina wachache kama hao - kwa Mungu peke yake utukufu!

    Ingawa ninakubali najua unamaanisha nini - wakati mwingine mimi hupendelea SEO zaidi ya wasomaji wangu wa kawaida, lakini ninafurahi wasomaji wangu wa kawaida bado wanaendelea kurudi kwa sababu wananipenda.

    Ni kama mimi niko na Ilker Yoldas 'TheThinkingBlog.com: Ninaendelea kuisoma kwa sababu ninampenda, ili aweze kuandika SEO na ningekuwa bado nipo kama msomaji wake wa kawaida!

    Jihadharini na shukrani kwa kujibu,
    Paula

    • 12

      Asante, Paula. Tunatumahi, unachukua hii kwa njia sahihi - lakini nadhani ulisaidia kuunga mkono msimamo wangu. Kutajwa kwako kwa "bangili isiyo na malalamiko" mara kadhaa katika vifungu vichache vya kwanza haionekani kuwa ya kweli - inasoma kama SEO ilikuwa kipaumbele badala ya kama ulikuwa unazungumza nami.

      Chapisho ni kubwa, tafadhali usinichukue njia mbaya. Lakini katika miaka 5 wakati injini za utaftaji zinaweza kusambaza data za mada bila hitaji la kuziandikia - hii ingekuwa njia ya asili ya kuandika chapisho?

      Kwa kushangaza, nilienda chapisho hili kwenye Blogi ya Kufikiria na aya ya kwanza ina 21 viungo vya bure ndani yake kwa unganisho la kina na blogi yake. Viungo hivyo ni vya injini za utaftaji tu, sio zako na mimi.

      Kwa heshima zote!
      Doug

  10. 13

    Hakuna kosa lililochukuliwa; asante kwa kusoma chapisho langu.

    Na ndio, kwa kweli nisingependa kurudia na ujasiri maneno muhimu SEO ikiwa sikutaka watu wapate.

    Ole, hayo ni maisha ya SEO'er…

    Ninajiuliza ni vipi mchezo wote wa SEO-Google utabadilika baadaye.

    Inapaswa kuwa safari ya kuvutia ...

  11. 15

    Soma tu chapisho hili na kwa wakati gani. Niliondoka kwenye mkutano wiki iliyopita ambapo mwenzake alijibu kwa kusema kwamba tovuti zetu sio za kusoma na kusoma kwa kusema "kurasa hizi sio za wasomaji. Kurasa hizi ni za injini za utaftaji ”. Ilinifanya nikune kichwa changu kwamba tulikuwa tumepata hadi sasa chini ya njia ya utaftaji kwamba mtu fulani ANAPENDA kuwa kurasa zisisomwe na wanadamu. Inavuma akili yangu. Kuboresha kadiri uwezavyo wakati wa kuunda yaliyomo yenye habari inaonekana kuwa wazo geni. Bila kusema, nilituma barua hii kwa watu wachache katika kampuni yangu.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.