Acha Kuhubiri Mitandao ya Kijamii kwa Wafanyabiashara

Picha za Amana 16232957 s

Kuna watu wachache ninaowaheshimu kikanda na kitaifa katika uangalizi wa Media ya Jamii - lakini ninaamini wanaongoza biashara zingine kwa mwelekeo mbaya kwa kuwashauri kuwekeza tu kwenye mtandao wa kijamii.

Kama mnavyojua, ninafanya kazi kwa tani ya mitandao ya kijamii, tovuti za media ya kijamii na matumizi ya kijamii. Nina ufuatiliaji mzuri kabisa kwenye mitandao niliyopo. Swali ni jinsi blogi yangu imefanya vizuri shukrani kwa mitandao hiyo ya kijamii. Baada ya yote, hawa ni marafiki wanaoaminika - mtandao wangu! Wanapaswa kuhesabu idadi kubwa ya trafiki, sivyo?

Sawa!

Vyanzo vya Trafiki kwa Martech Zone

Wacha tuangalie wageni 143,579 waliopita kwenye blogi yangu:

  1. Google: 117,607 wageni wa kipekee
  2. Kujikwaa: 16,840 wageni wa kipekee
  3. Yahoo !: wageni 4,236 wa kipekee
  4. Twitter: wageni 2,229 wa kipekee
  5. Moja kwa moja: wageni 605 wa kipekee
  6. MSN: wageni 559 wa kipekee
  7. Uliza: 476 wageni wa kipekee
  8. AOL: wageni 446 wa kipekee
  9. Facebook: wageni 275 wa kipekee
  10. LinkedIn: Wageni 93 wa kipekee
  11. Baidu: wageni 79 wa kipekee
  12. Altavista: wageni 54 wa kipekee
  13. Plaxo: wageni 41 wa kipekee
  14. Netscape: wageni 39 wa kipekee

Ikiwa ningewasikiliza wote Smippies, Ningependa kutumia siku nzima kusasisha Facebook na LinkedIn kujaribu kutengeneza pesa. Sina.

Ninaandika machapisho na sasisho kwenye mitandao hiyo ya kijamii, lakini situmii muda kuzifanya. Kuna sababu kadhaa:

  • Wao ni tayari mtandao wangu wa kuaminika. Sina haja ya kushinikiza au kuuza kwao - tayari wako kwa ajili yangu.
  • Zao Nia ya kuungana nami kupitia njia hizi za kijamii sio kununua kutoka kwangu, wala hawatarajii niwauzie. Kwa maneno mengine, sitatumia vibaya uhusiano ninao na hawa watu.

Nitaendelea kujaribu kujenga uhusiano mpya ambapo ina maana - kupitia injini za utaftaji. Najua kuna watu wanatafuta majibu ninayotoa kwenye blogi hii kwa hivyo nitazingatia kukuza ufuatiliaji wangu kwa kujibu maswali hayo. Ni msingi wa ruhusa, ni Kubwa (kwa kulinganisha na trafiki ya 0.2% kutoka kwa mtandao wangu), na yao nia ni kutafuta majibu ninayotoa.

Je! Hii inamaanisha kwamba unafanya kile ninachofanya?

HAPANA! Sikushauri kupuuza mitandao ya kijamii wala watu wanaokusukuma utumie. Ninachoshauri ni kwamba upime matokeo ya juhudi zako na urekebishe mikakati yako ipasavyo. Smippies wengi wapo nje wanahubiri injili za Mitandao ya Kijamii bila utaalam kukusaidia kupima matokeo na upe kipaumbele mikakati yako ipasavyo.

Changamoto washauri hawa kudhibitisha faida za kifedha! Niliwaambia wataalam wengine wasio wa faida katika Ubia wa Uongozi leo ukweli - kama biashara, napima ushiriki kwa ishara za dola. Ikiwa ninauza vizuri, ninaongeza dola za upatikanaji wa mauzo, naongeza dola zangu za juu, na kudumisha dola zangu za kuhifadhi.

9 Maoni

  1. 1

    Nadhani una uhakika mkubwa huko, kutokana na pengo la bahari kati ya injini za utaftaji na zingine. Walakini inaweza kuwa ya kufurahisha ikiwa mtu angeweza kupata uwiano wa ubadilishaji wa kila sehemu pia, kuangalia tu wageni wenye msukumo wa kila kati.

  2. 3

    AMINA !! Nakubali kabisa. Wakati hauchukui chochote kutoka kwa media ya kijamii, lazima uwe na ufahamu wa kwamba trafiki yako inatoka wapi kawaida! Hata unapopata trafiki kutoka kwa wavuti kadhaa za media ya kijamii (yaani Stumbleupon), LAZIMA upime THAMANI na NIA ya wageni hao.

    Ingawa… ningependa pia kuweka blogi katika kitengo kimoja…

    • 4

      Jim,

      Nakubaliana na wewe 100%! Kublogi imejumuishwa na LAZIMA uwe na mapato kwenye uwekezaji ikiwa itatumika kama njia inayoweza kusadikika ya kutengeneza wongofu. Smippies wengi wapo nje wanauza kublogi kama Grail Takatifu, lakini hawafundishi kampuni jinsi ya kupeleka blogi kimkakati na kupima matokeo.

      Utafutaji ni njia nzuri sana kwa sababu dhamira imeandikwa moja kwa moja kwenye "sanduku la utaftaji" kidogo - iwe ni PPC au kikaboni!

      Doug

  3. 5

    Hata ndani ya tovuti za kijamii unaweza kufanya hivyo. Tumekuwa tukituma habari na maelezo kwa wavuti kadhaa na twitter inatuletea trafiki bora zaidi. Ni ya pili kwa idadi ya jumla, lakini wakati uliotumiwa na kurasa zinazotazamwa ni mbali na bora zaidi.

    Kwa hivyo ndani ya sehemu ndogo hiyo, tunazingatia kuhakikisha twitter ni sehemu ya ufikiaji wetu.

  4. 7

    Niko katika PR na hakika tunafanya ushauri mwingi / mahubiri ya SM siku hizi. Lakini mimi huwa mwangalifu kuwakumbusha wateja kwamba mipango hii mpya inapaswa kuwa sehemu ya suluhisho kamili. Wateja wetu wengi wanahitaji msaada wa kuchora mandhari ya dijiti na kutafsiri yaliyomo kwenye mitandao ya kijamii. Lakini mwishowe inapaswa kurudi kwa dola na kuonyesha dhamana. Na unasisitiza jambo muhimu kwamba Google ni "ukurasa wako wa kwanza" na unapaswa kutunza chanzo hicho kwanza. Asante. (ps nilijiunga-kupitia Twitter, heh)

    • 8

      Habari Caroline,

      Hiyo ni ya kushangaza! Nimefurahi kukuona hapa kupitia Twitter - Ninapata hadi 8% ya trafiki yangu siku kutoka Twitter kwa hivyo ninaithamini. Ninapata tu 50% + kutoka kwa Tafuta kwa hivyo nalipa umakini zaidi hapo! 🙂 Ninaandika malisho yangu kwa Twitter kutoka Twitterfeed ili isihitaji juhudi yoyote inayohusika!

      Shukrani!

  5. 9

    Ujumbe mzuri Doug. Uligundua (kwa maoni yetu) eneo nyeti zaidi la uuzaji - KIPIMO. Watu wengi na wafanyabiashara hushindwa katika suala lake na hawafanyi maamuzi ya elimu au marekebisho kwa mpango / shughuli zao za uuzaji. Usinikosee, media ya kijamii ni kifaa kizuri cha mawasiliano, lakini lazima utathmini kwa usawa ni juhudi ngapi za kuwekeza ndani yake dhidi ya wachawi wengine.

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.