Acha Kusambaza Huo Ujinga Kwangu

Screen Shot 2013 02 03 saa 11.14.24 AM

Lazima upende "Weird Al". Aligonga wimbo wa kushangaza na wimbo huu… nina marafiki na familia kadhaa ambazo kwa njia fulani wanaamini kuwa ni wajibu kwenye mtandao ni kusambaza kila kitu… bila kukiangalia kwa virii, bila kuangalia uhalali wake Snopes, au bila kujiuliza ikiwa nina shughuli nyingi kutazama picha 42 zilizoambatishwa za waliookolewa [ingiza mnyama mzuri wa wanyama]. Haishangazi kuwa hawa ndio watu ambao pia hutafuta msaada kwa sababu kompyuta yao inaenda polepole wakati wote!

Kuna ujumbe hapa kwa wauzaji pia. Ikiwa tumechoka na marafiki na familia kusambaza ujinga kwetu kwa barua pepe, unafikiri ni mgonjwa gani tunayo barua pepe? "Weird Al" angeweza tu kutengeneza video ambayo ilisema "Acha kutuma ujinga wako kwangu" na ingekuwa imegonga kwenye chord zile zile. Daima toa thamani… sio ujinga.

Moja ya maoni

  1. 1

    Je! Nimekosaje wimbo huo wa Weird Al? Asante kwa kushiriki! Lo, ushauri wa uuzaji wa barua pepe ulikuwa mzuri pia! =)

Unafikiri?

Tovuti hii inatumia Akismet kupunguza spam. Jifunze jinsi maoni yako yanasindika.